Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án 4300 m2 tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 9,46 tỷ

      9.47 tỷ 4300 m2 2,21 triệu/m2
      Mặt biển Đầm Môn - lô hiếm sót lại - view Thiên Đường.---------Ưu điểm.1/ Đất bằng thoải vô cùng đẹp.2/ Mặt biển cát đẹp, thích hợp trồng dừa.3/ Nằm sát các...
      Thôn Đầm Môn, Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án 1605 m2, mặt tiền 20m tại Xã Sông Cầu - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 1605 m2 0,66 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán gấp miếng đất mặt đường betong 6m, trục đường chính Khánh ThànhTrên đất là vườn bưởi 7 năm, phân đc 4 lô, cam kết sinh lời ngay khi đầu...
      Xã Sông Cầu, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 345 m2, mặt tiền 5m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 10,35 tỷ

      10.35 tỷ 345 m2 30 triệu/m2
      * MT Lê Hồng Phong - KDC Mỹ Á - Ninh Thuỷ - Ninh Hòa. Bán đất tặng ngôi nhà 1 trệt 1 lửng ở ngay - ngay GM resort.- Trục đường Lê Hồng Phong kết nối đến...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Ninh Thủy, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nền đất 108 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,16 tỷ

      2.16 tỷ 108 m2 20 triệu/m2
      bán ngay 1 số nền hoa hậu Golden Bay 602 Cam Lâm Bãi Dài Khánh Hoà, hàng công ty, giá cực tốt:- A7 - 48: Sau dãy MT hotel, hướng Đông, gần trung tâm quảng...
      Dự án Golden Bay 2, Cam Lâm, Khánh Hòa
      L
      Huỳnh Thị Bích Trâm Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nền đất 94 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 94 m2 10,64 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất thổ cư xã Phước Đồng - Nha Trang.DT 94,5m2, đường oto.sổ hồng riêng full thổ cư.Giá 1 tỉ.Khu vực cư dân đông đúc, không ngập lụt, xây...
      Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất dự án 112 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,59 tỷ

      4.6 tỷ 112 m2 41 triệu/m2
      Dự án cách bờ biển ~ 1,7  kilomet, cách ga xe lửa, bến xe ~ 500 m, cách cảng Nha Trang ~ 5  kilomet, cách sân bay Cam Ranh ~ 30  kilomet. Từ...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 76 m2 tại Xã Diên Xuân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 170 triệu

      170 triệu 76 m2 2,24 triệu/m2
      Đất giá siêu rẻ tại Diên Khánh.Vị trí: Thôn Xuân Tây, xã Diên Xuân.Có đường trải đá rộng 3,3m đến tận đất.Tổng DT: 2010m2, chia làm 4 lô nhỏ từ 75,96m2 -...
      Xã Diên Xuân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      Cần bán đất hướng biển MT đường Bùi Huy Bích, Đường Đệ, Vĩnh Hòa, Nha Trang.DT: 4 x 17.5 = 70 mét vuông.Hướng Nam chính biển.Đường chính rộng 13m.pháp...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 62 m2, mặt tiền 20m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 62 m2 16,94 triệu/m2
      Bán nền đất ở đô thị 62m2 chỉ 1 tỉ 050 tr.Vị trí: Đường Hải Đức P. Phương Sơn tp Nha Trang.Khu vực cư dân đông đúc sầm uất.SHR full đất ở đô thị.Kẹt tiền...
      Đường Hải Đức, Phường Phương Sơn, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      Bán đất mt đường Bùi Huy Bích hướng biển giá 50tr/m2.DT: 4 x 17.5 = 70m.Hướng Nam chính biển.Đường chính rộng 13m.pháp lí: Đất đô thị.mảnh đất đẹp, hướng...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất 88 m2 tại Đường 23/10 - Vĩnh Trung - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 88 m2 25 triệu/m2
      nền thổ cư view sông Vĩnh Trung.Ngang 5m dài 18m hướng Đông.DT 88.2m2, MT bờ kè sông.Đường hiện trạng 10m quy hoạch 14m bờ kè sông.Giá 25tr/m2. 2.2 tỉ.
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 660 m2, mặt tiền 11m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 660 m2 25 triệu/m2
      Rẽ nhất thị trường mảnh đất full thổ cư MT đường Võ Nguyên Giáp - Diên Toàn, chỉ 25tr/m2- DT : 660m ( ngang 11m ) nở hậu 25.5m- Thổ cư 100 phần trăm,...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 235 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,23 tỷ

      2.24 tỷ 235 m2 9,5 triệu/m2
      nền đất Phú Nông, Vĩnh Ngọc chỉ 9.5tr/m.Đường bê tông 4met đc 115/16 Phú Nông, oto vô tận nơi cách đường Phú Nông Vĩnh Ngọc chỉ tầm 30met.Khu vực cư dân...
      Đường Phú Nông, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 15000 m2 tại Xã Cầu Bà - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 15000 m2 0,37 triệu/m2
      Bán 1,5 ha đất RSX Cầu Bà, Khánh Vĩnh, quy hoạch full thổ cư, MT QL 27C quy hoạch 66m.Gần ủy ban nhân dân huyện Cầu Bà, gần KDC, Trạm Y Tế, Trường...
      Đường Quốc lộ 27C, Xã Cầu Bà, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất tại KĐT An Bình Tân, đối diện Đài truyền hình Khánh Hòa.Vị trí MT đường T - 15 có lộ giới 13m với vỉa hè rộng 6m. Đối diện mảnh ...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 780 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 780 m2 2,18 triệu/m2
      * Bán đất view sông ven TP Nha Trang Ngay Trung Tâm Xã Khánh Phú, Huyện Khánh Vĩnh. Vị trí đẹp, đắc địa MT Đường (30m) kết nối nút giao Cao Tốc Nha Trang Đà...
      Đường Hương lộ 62, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất dự án 156 m2, mặt tiền 6m tại Xã Ninh Quang - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 984 tr

      984 triệu 156 m2 6,31 triệu/m2
      - Ninh Quang - 1 trong 3 xã đc phấn đấu nâng cấp lên P. đất ở tương lai chuyển đổi lên đất ở đô thị tiềm năng tăng giá cao tại Ninh Quang Ninh Hoà.- Thổ cư...
      Xã Ninh Quang, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 5448 m2, mặt tiền 43m tại Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 81,72 tỷ

      81.72 tỷ 5448 m2 15 triệu/m2
      Bán đất giáp mặt biển 43 mét, liên kế KDL Bình Tiên.- Vị trí: Thôn Bình Lập, Xã Cam Lập, TP Cam Ranh.- Đất đã có bìa đỏ, đc chuyển mục đích sang đất DV,...
      Xã Cam Lập, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!