Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 330 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 15,18 tỷ

      15.18 tỷ 330 m2 46 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự Lô góc đường Huỳnh Văn Nghệ khu đô thị mới Vĩnh Hoà P. Vĩnh Hoà Nha Trang- Lô góc 251 - khu 14 - Dt: 329,5m2 ( ngang 15,93m)- Hướng...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền dự án 98 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 98 m2 17,35 triệu/m2
      ❌𝐆𝐈𝐀́ 𝐒𝐎̂́𝐂❌𝐂𝐡𝐢̉ 𝟑𝟒𝟎𝐓𝐫/𝐦 𝐍𝐠𝐚𝐧𝐠 Đ𝐚̂́𝐭 𝟏𝟎𝟎 phần trăm 𝐓𝐡𝐨̂̉ 𝐁𝐚̀𝐧 𝐂𝐨̛̀ 𝐂𝐚𝐦 Đ𝐮̛́𝐜 Đ𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐍𝐠𝐨̂ 𝐆𝐢𝐚 𝐓𝐮̛̣...
      Đường Ngô Gia Tự, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 580 m2, mặt tiền 15m tại Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 750 tr

      750 triệu 580 m2 1,3 triệu/m2
      Diên Khánh từng bước phát triển thành TX.Hạ tầng, giao thông đc hoàn thiện từng ngày.Với các cụm khu công nghiệp, vị trí đẹp giáp ranh TP Nha Trang thì...
      Đường Hương lộ 62, Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án 82 m2 tại Xã Suối Hiệp - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 750 triệu

      750 triệu 82 m2 9,15 triệu/m2
      Khai xuân chỉ 750 tr !______________________Bán lô Phú Hậu _ Suối Hiệp KDC Dtich 82.9 m2 ngang 5,8 m Hương Nam lệch xíu ĐôngCách Quôc Lộ 1 A :700 mGần Trung...
      Đường Quốc lộ 27C, Xã Suối Hiệp, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 70 m2 51,43 triệu/m2
      Bán đất MT đường B9 TĐC VCN Phước Long 2, gần căn hộ XH2, Nha Trang.DT 70m2 ngang 4m.Đông Nam.Vị trí gần ngã ba phù hợp ở và KD đều đc.pháp lí sổ ...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường B9, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất dự án 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4 tỷ

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      Bán lô đẹp đường Vương Thừa Vũ rộng 16m. khu đô thị Phước Long ADT: 95m2 ngang 5mĐông Nam HĐMB, xây nhà xong cấp sổgiá: 4 tỉ L/H : 0984 219 ***
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất dự án 195 m2, mặt tiền 7m tại Xã Ninh Trung - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 430 triệu

      430 triệu 195 m2 2,21 triệu/m2
      Chính chính chủ e cần bán nền đất, góc bo 2 MT (tương lai 3 MT).- DT: 7,8 x 25m. Có 70 mét vuông thổ.- Hiện trạng: Đường đá mi, gần chợ, trường học,...
      Xã Ninh Trung, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 161 m2, mặt tiền 8m tại Phường Ninh Hiệp - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 2,42 tỷ

      2.42 tỷ 161 m2 15 triệu/m2
      Bán đất TDP 17 P. Ninh Hiệp.DT: Gồm 2 lô.90m2 (4,5 x 20).161m2(8 x 21)lô góc.MT đường nhựa 16m, trục chính vào trường đại học mở.Cách trung tâm TX 3 ph di...
      Đường 16/7, Phường Ninh Hiệp, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp đất dự án 67 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 67 m2 26,12 triệu/m2
      Bán đất 2 mt Vĩnh Điềm Thượng xã Vĩnh Hiệp Nha TrangVị trí đẹp cách đường D30 chỉ 40m Con đường D30 rộng 30m kết nối Võ Nguyên Giáp và 23/10- DT:...
      Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 72 m2, mặt tiền 5m tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 600 triệu

      600 triệu 72 m2 8,34 triệu/m2
      miếng đất Suối Tiên siêu đẹp cần đổi chủ năm mới.- DT 71,5 mét vuông. Ngang 5m. Thổ cư.- KDC đông đúc.- Cách HL39 chỉ 200m. Sát chợ và trường cấp ...
      Xã Suối Tiên, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 72 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 72 m2 35 triệu/m2
      - Cuối năm ra đc vài miếng đất cực hiếm MT đường Vành Đai 3 xã Vĩnh Thái - Nha Trang rất đẹp.- Vị trí: Nằm trên con đường kết nối Võ Nguyên Giáp và Phong...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 66 m2 tại Phường Vĩnh Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 66 m2 25 triệu/m2
      GÓC DƯƠNG VÂN NGA - ĐÀO VĂN TIẾN , ĐƯỜNG oto - GIÁ CHỈ 1,65 tỉ- DT : 66,5 mét vuông ( ngang 7,5m)Hướng đông : Đường bê tông 4,5mHướng bắc : Đường bê...
      Đường Đào Văn Tiến, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 300 m2 tại Phố Phong Châu - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 300 m2 19 triệu/m2
      - Dự án cách TTTP Nha Trang 1 kilomet, tận hưởng mọi tiện ích của TP. Nha Trang.- Cách chợ đầm và khu liên hợp thể thao Nha Trang 3  kilomet.- Gần...
      Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền 190 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 990 triệu

      990 triệu 190 m2 5,22 triệu/m2
      Suối Tiên - Diên Khánh chỉ còn 5 lô giá f0 MT đường Liên Thôn.990 tr/ 190m2 (full thổ cư).Tiện ích bán kính chỉ 1 kilomet.Trụ điện hạ thế trước đất (dễ...
      Đường Liên Thôn, Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 96 m2 tại Xã Suối Hiệp - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 811 triệu

      811 triệu 96 m2 8,45 triệu/m2
      Bán nền đất thổ cư thôn Phú Hậu, xã Suối Hiệp, huyện Diên Khánh. - Lô góc 96m2 ngang 5m GIÁ: 811 tr ( giá cực rẻ khu vực )Đường bê tông 6m thông thoáng...
      Xã Suối Hiệp, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất dự án 1566 m2, mặt tiền 39m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 3,44 tỷ

      3.45 tỷ 1566 m2 2,2 triệu/m2
      - miếng đất hiện hữu tại đường bê tông liên thôn 2, xã Diên Đồng, huyện Diên Khánh (đường bê tông hiện hữu 6m, mở rộng 16m) nằm sát KDC diên đồng.- Hướng...
      Xã Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 3000 m2, mặt tiền 120m tại Xã Ninh Tây - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 770 tr

      770 triệu 3000 m2 0,26 triệu/m2
      bán gấp miếng đất thích hợp đầu tư sinh lời DT: 3000 mét vuông CLN vuông vức, 2 MT bám đường hơn 100mVị trí: khu vận hànhĐường đá rộng 5m, năm 2023...
      Đất Khu Vận Hành Xã Ninh Tây, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất 139 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 139 m2 13,5 triệu/m2
      Đã thông cầu khu đô thị Nam Sông Cái nối Tỉnh Lộ 2.1. Bán mảnh đất rẻ Nam Sông Cái LK15.- DT 139 mét vuông ngang 6m.- Đường 16m đối trường học, lô...
      Dự án KĐT Nam Sông Cái, Đường Võ Thị Sáu, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!