Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán nhanh mảnh đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 0 m2
      Đất 2 MT ven biển, đường ô tô mở rộng 6m, Vĩnh Hải, Nha Trang. Giá rẻ bao sổ chỉ 1.3 tỉ.- DT: 82,3m2 ngang 5m.- Tây Bắc và hướng Đông Nam.- Hiện trạng:...
      Đường Phú Xương, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn nhà riêng 1 tầng, 52 m2, mặt tiền 13m tại Đường Phước Hải - Nha Trang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 52 m2 86,54 triệu/m2
      1 ngôi nhà ngay KDT VCN Phước Hải - Đường B5 TP Nha Trang.DT: 52m2 (Hướng Nam lệch nhẹ Đông).Đường nhựa rộng rãi 13m.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu.Công năng:...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa.

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nha Trang, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 45 m2 62,23 triệu/m2
      Hạ cực mạnh bán trong tuần - nhà 3 tầng - cách biển 350m - sát đường Củ Chi - giá 2,8 tỉ.Nhà mới 3 tầng, có Sân thượng, hẻm sát đường Củ Chi, Vĩnh Hải Nha...
      Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp miếng đất mặt tiền 7m tại Xã Cam Thành Nam - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 0 m2
      nền thổ cư tại Cam Thành Nam - Cam Ranh.Đường 7 - 8m đường bê tông (quy hoạch: 14m).DT: 400,5 mét vuông có 60 mét vuông thổ.giá: 1ty3 (7m...
      Xã Cam Thành Nam, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 68 m2, hướng Nam tại Nha Trang, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 68 m2 25,74 triệu/m2
      Căn này SHR chính chủ, c bán 1 tỉ 750 nha.Nhà ở ngay gần khu ĐH Nha Trang Đoàn Trần Nghiệp,Hẻm xe máy, ven biển.Nhà tính ra 3 MT thoáng do có tới 3 cái hẻm...
      Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay miếng đất mặt tiền 20m, hướng Đông tại Xã Suối Hiệp - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán 1.259,1m2 đất tại thôn Phú Hậu, xã Suối Hiệp, huyện Diên Khánh, tỉnh Khánh Hòa.Mức giá: 3,5 tr/ m2.DT: 1.259,1 m2; 02 MT đường bê tông 5 - 7m: 20,19 m...
      Thôn Phú Hậu, Xã Suối Hiệp, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 199 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 199 m2 14,58 triệu/m2
      Bán đất Hòn Nghê Vĩnh Ngọc cách Nguyễn Xiển 160m bề ngang 9,45m.- DT 199,4 mét vuông ngang 9,45m Toàn bộ thổ cư.- Hướng: Nam lệch Tây.- Đường trước...
      Đường Nguyễn Xiển, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,55 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.55 tỷ 52 m2 29,81 triệu/m2
      căn hộ chung cư biển cao cấp New Galaxy Nha Trang. Với thời điểm hiện tại, để tìm 1 căn hộ biển, pháp lí chuẩn - rõ ràng, giá siêu mềm hơn thị...
      Dự án New Galaxy Nha Trang, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa
      L
      Huynh Thi Bich Tram Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Condotel Scenia Bay Nha Trang, 3 phòng ngủ, 210 m2, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 210 m2 44,77 triệu/m2
      chung cư 3 PN + sân vườn (tầng 37) thuộc dự án Scenia Bay Nha Trang.DT tổng 210 mét vuông (bao gồm DT sân vườn 100 mét vuông, có thể cải tạo...
      Dự án Scenia Bay Nha Trang, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Condotel Scenia Bay Nha Trang, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 45 m2 42,23 triệu/m2
      Bán chung cư studio tầng đẹp số đẹp Scenia Bay.Giá 1.9 tỉ.Bao thuế phí hoàn 5 phần trăm.0968 871 ***
      T
      Thuý Hoà - Scenia Bay Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Tổ hợp chung cư HUD Building Nha Trang, 3 phòng ngủ

      4.35 tỷ 88 m2 49,44 triệu/m2
      Cần bán ngay căn tầng cao Hud Building Nha Trang.- Vị trí: Số 4 Nguyễn Thiện Thuật, P. Tân Lập, Nha Trang.- Đối diện Vincom và sát biển Quảng Trường.- DT...
      HUD Building, 4, Phố Nguyễn Thiện Thuật, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp chung cư Condotel Scenia Bay Nha Trang, 1 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 65 m2 44,62 triệu/m2
      chung cư Scenia Bay tầng cao.Gió hát cùng mây ngàn.View đẹp và giá cực rẻ ở thị trường hiện tại.Nhà đã có sẵn nội thất liền tường.Gia chủ mới tha hồ...
      T
      Thuý Hoà - Scenia Bay Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,25 tỷ tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.25 tỷ 68 m2 18,39 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư VCN PHƯỚC LONG- Dt 68 mét vuông - 2  phòng ngủ 1  phòng vệ sinh- logia hướng nhìn thẳng ra biển- giá : 1.250☎️...
      Đường A3, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn hộ Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 65 m2 22,31 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư đẹp tầng 26 căn hộ Mường Thanh Viễn Triều, TP Nha Trang.- DT 65m2 gồm có: Phòng khách, bếp, 2 PN, 2  toilet, logia view xéo...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,25 tỷ tại Nha Trang

      1.25 tỷ 59 m2 21,19 triệu/m2
      Kẹt tiền hạ giá mạnh căn căn hộ CT6 Vĩnh Điềm Trung:- SHR sở hữu lâu dài.- DT 59 mét vuông.- 2  phòng ngủ đều có cửa sổ.- logia hướng Đông ...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị mới Phước Long, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,12 tỷ tại Nha Trang

      1.13 tỷ 60 m2 18,67 triệu/m2
      Bán căn hộ CT2B HUD Phước Long.Dtich 60m2, thiết kế 2 PN.Đã có SHR.Cửa chính Tây Bắc, logia Đông Nam.giá 1,12 tỉ đầy đủ nội thất.Quý cô chú a/c qtam...
      Dự án Phước Long, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 71 m2 29,58 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang. Tía 1B, tầng đẹp.DT 71 mét vuông gồm 2  phòng ngủ, 02  nhà vệ sinh, PK. View...

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư UPlaza Nha Trang, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 73 m2 30,14 triệu/m2
      Bán chung cư view biển Sông Đà SHR vĩnh viễn.Vị trí: Gần chợ, sát biển, gần siêu thị, gần nhiều trường đại học.DT: 73 mét vuông.Hướng logia: hướng...
      Dự án UPlaza Nha Trang, Đường Bãi Dương, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!