Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 62 m2 25,49 triệu/m2
      chung cư GÓC BIỂN VIEW hướng Đông NamNHA TRANG SỞ HỮU CHỈ 1,58 TỈ ( NỘI THẤT MỚI 100 phần trăm) chung cư góc xéo biển, 2 ngủ 2 tolet chung cư nằm...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 65 m2 23,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư tầng cao tòa oc3 mường thanh viễn triều đủ nội thất.Căn số 14 OC3, đầy đủ nội thất, 2 phòng ngủ 2 toilet,DT 65m2,...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,25 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.25 tỷ 70 m2 17,86 triệu/m2
      Bán căn hộ góc căn hộ chung cư Lê Hồng Phong cạnh siêu thị Coopmart Phước Hải 70m2 giá rẻ 1,25 tỉ.- DT 70m2.- Thiết kế căn hộ góc 2 phòng ngủ...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề Khu đô thị VCN Phước Hải, giá 12 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      12 tỷ 120 m2 100 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay ngôi nhà 4 tầng xây hiện đại và tâm huyết tại đường B4 VCN Phước Hải.- DT đất: 120 mét vuông, ngang 6m.- DTXD: 440 mét vuông.-...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà biệt thự 2 tầng, 1 m2, giá tốt tại Đường Vân Đồn - Nha Trang - Khánh Hòa

      Thỏa thuận 1 m2
      Sở hữu tuyệt tác hữu hạn dinh thự Gran Melia 6 chuẩn quốc tế Meliá Nha Trang.Vị Trí: Đường Phạm Văn Đồng, P. Vĩnh Hoà, TP Nha Trang.- CĐT: KDI Holdings.-...
      Dự án Gran Melia Nha Trang, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà lk 3 tầng, 100 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Nha Trang - Khánh Hòa

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Bán nhà xây thô KĐT KVG The Capella, bàn giao xây thô hoàn thiện mặt ngoài.Cập nhật giỏ hàng KVG The Capella giá mềm, vị trí đẹp.GĐ 1: Đã bàn giao, TT...
      Dự án KVG The Capella Nha Trang, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn liền kề Khu biệt thự An Viên Nha Trang, giá 18 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      18 tỷ 180 m2 100 triệu/m2
      Bán căn biệt thự An Viên Nha Trang.DT: 180m2 ngang 12m đường 13m.1 trệt 2 lầu. diện tích xây dựng 80m2 DT sàn 273m2.5 PN, 1 phòng khách, 1 bếp,...
      Dự án KĐT biển An Viên, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa.

      Cần bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,4 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.4 tỷ 45 m2 31 triệu/m2
      MT đường Vành đai 2, trực diện sông Quán Trường.- Vị trí đắc địa ven sông trung tâm các KĐT Tây Nha Trang.- CĐT uy tín bậc nhất tại Nha Trang VCN.- Giá GĐ 1...
      Dự án CT1 Riverside Luxury , Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, giá tốt tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      Thỏa thuận 0 m2
      chung cư nội thất luxury tiêu chuẩn 5* ven sông CT1 Riverside Luxury - VCN Phước Long - Nha Trang Khánh Hoà."Sống đẳng cấp và sống tận hưởng".CĐT: Công...

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 100 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Nha Trang - Khánh Hòa

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      - Căn cách khuôn viên hồ bơi 150m, cách con đường Hoa Giấy 50m, đường rộng 13m giá cắt lỗ chỉ 3tỷ8.* GĐ 1.- Căn hướng Tây Bắc gần kề góc ngoài gần con...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ

      Thỏa thuận 65 m2
      Cần bán gấp căn 28 tầng 20 oc3.S: 65m2 căn 2 phòng ngủ - 2 toilet phòng khách + bếp.Hiện trạng nhà thô.View nhìn biển và phố.Tiện ích xung quanh...

      Sở hữu nhà biệt thự Khu đô thị An Bình Tân, 3 tầng, 88 m2, giá 5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5 tỷ 88 m2 56,82 triệu/m2
      Nhà 3 tầng ngay góc ngã 4 2 đường lớn phù hợp KD KĐT An Bình Tân SHR chỉ 4,99 tỉ (giá quá tốt).Đông Nam.DT: 88 mét vuông.gọi ngay: 0915 560 *** Luân.
      Dự án KĐT An Bình Tân, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn biệt thự Khu đô thị Mỹ Gia, 3 tầng, giá 6,1 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.1 tỷ 100 m2 61 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 3 tầng xây rất đẹp trong gói 2 Mỹ Gia. Nhà thiết kế hiện đại, nội thất luxury.Đường trước nhà rộng 16m, gần công viên, xung quanh nhiều căn ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, giá 2,5 tỷ tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.5 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ chung cư CT2 VCN Phước Hải tầng trung - căn hộ góc view đường Tố Hữu DT: 86,8m2 gồm 3 phòng ngủ, 2 toilet logia hướng Bắc. pháp ...
      Căn hộ CT4 VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 1 tầng, 527 m2, giá 3,33 tỷ tại Diên Khánh - Khánh Hòa

      3.33 tỷ 527 m2 6,32 triệu/m2
      Cần nhượng lại biệt thự nhà vườn kiến trúc hiện đại, tại xã Suối Tiên, H Diên Khánh, KH.Vị trí cách TTTP Nha Trang 15 kilomet, khu bàn cờ, đường nhựa...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 1 phòng ngủ, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 51 m2 22,55 triệu/m2
      Chính chủ cần bán Mường Thanh Viễn Triều, view biển chỉ 1 tỉ 150 tr.- DT: 51 mét vuông.- Đày đủ nội thất.- Bán công view biển thanh phố.- căn hộ ...

      Cần bán chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 65 m2 23,85 triệu/m2
      Căn 14 OC3, đầy đủ nội thất, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, DT 65 mét vuông, view MT Viễn Triều.Giá 1ty550.- Chủ bao thuế phí.

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 0 m2
      bán ngay căn thô Mường Thanh Viễn Triều, DT 70.56 mét vuông.Tòa OC2B.2 PN.2 toilet.logia hướng Đông Nam.giá 1.5 tỉ (có bớt lộc).Mua nhanh bán ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!