Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Sở hữu căn Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,03 tỷ

      2.03 tỷ 70 m2 29 triệu/m2
      Cần tiền bán căn chính biển 36 Mường Thanh Viễn Triều, Vĩnh Phước, Nha Trang.DT 70 mét vuông, 2 PN, 2 nhà vệ sinh, phòng khách bếp logia.View...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh liền kề 3 tầng, 370 m2, giá 32 tỷ tại Đường Thích Quảng Đức - Nha Trang - Khánh Hòa

      32 tỷ 370 m2 86,49 triệu/m2
      Bán biệt thự vip 2 MT đường Thích Quảng Đức - Nha Trang.- DT: 370m2.Ngang 19m, MT 36m.DT sàn: 470m2.- căn biệt thự có thang máy.- biệt thự 3 tầng gồm: 1...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
      K
      Nguyễn Trần Tuấn Kiệt Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn Condotel Scenia Bay Nha Trang, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,98 tỷ tại Nha Trang

      1.98 tỷ 45 m2 44 triệu/m2
      Cần bán ngay, cắt lỗ sâu căn hộ chung cư studio 45 mét vuông view biển Hòn Chồng, Đông Nam mát mẻ.- Tầng cao, view đẹp lung linh.- Tặng lại toàn...
      Dự án Scenia Bay Nha Trang, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 950 tr tại Đường 19/5 - Nha Trang - Khánh Hòa

      950 triệu 50 m2 19 triệu/m2
      căn hộ chung cư CT1 Đường Sắt, KĐT Vĩnh Điềm Trung, Tp Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa.- DT: 50m2 (Tầng 6)- Nội thất đc thiết kế gồm: 2 PN, 1 toilet, 1...
      Đường 19/5, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn chung cư Căn hộ Virgo Nha Trang, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 58 m2 39,66 triệu/m2
      Bán lỗ căn hộ chung cư Virgo Nha Trang, full nội thất, bằng giá HĐcăn hộ góc 01Tầng 3xDT 58m22 PN, 2wcView thoáng mátVị trí ngay đoạn đường giao...
      Dự án Virgo Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn liền kề 2 tầng, 1426 m2, giá 213 tỷ tại Đường Vân Đồn - Nha Trang - Khánh Hòa

      213 tỷ 1426 m2 149,37 triệu/m2
      liên hệ em Huyền Trang: 0945 982 *** để có chính sách và giá siêu mềm nhất ạ.- Bộ sưu tập The Coral Special Editions với số lượng cực kỳ hữu hạn chỉ 10...
      Dự án Gran Melia Nha Trang, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Mường Thanh Khánh Hòa, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 68 m2 24,71 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán căn hộ chung cư dự án Mường Thanh 04 Trần Phú.căn hộ chung cư view sông + biển.DT 68 mét vuông, 2 PN, 2  phòng vệ ...
      Dự án Mường Thanh 04 Trần Phú, Đường Trần Phú, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà lk 122 m2, giá 4,8 tỷ tại Thị xã Cam Ranh - Khánh Hòa

      4.8 tỷ 122 m2 39,35 triệu/m2
      Vị trí : MT đường 15m, kết nối thuận tiện với con đường tơ lụa 24m- DT : 122,4m2- Đông Bắc- Mật độ xây dựng : 65%- Tình trạng hiện tại : đang xây* Para Sol...
      Dự án ParaSol, Thành phố Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán biệt thự 3 tầng, 108 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Nguyễn Tất Thành - Cam Ranh - Khánh Hòa

      6.5 tỷ 108 m2 60,19 triệu/m2
      Nhà căn biệt thự biển KDL nghỉ dưỡng tại Cam Ranh.Bắc bán đảo Cam Ranh.KN Paradise - Para Sol.Để sở hữu một căn căn biệt thự nằm cạnh biển mà còn là...
      Dự án ParaSol, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 50 m2, giá tốt tại Nha Trang - Khánh Hòa

      Thỏa thuận 50 m2
      Giỏ hàng 50 căn hộ chung cư Hà Quang giá trực tiếp CĐT.- DT 45m2 - 75m2.- Toà nhà cao 16 tầng.- View biển, view sông, viêw công viên.- Giá chỉ 900 tr đến...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Trần Thị Huyền Thương Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị mới Phước Long, giá 13,5 tỷ tại Nha Trang

      13.5 tỷ 169 m2 79,89 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT đường lớn khu đô thị Phước Long B.DT: 168,8m2.DT sàn: 285,5m2.Tiện ích: Gần trường học, đối diện công viên, gần BV Tâm Trí, gần chợ, cách Đại...
      Dự án Phước Long, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 1,42 tỷ

      1.42 tỷ 65 m2 21,85 triệu/m2
      Cần tiền bán căn hộ chung cư Mường Thanh Viễn Triều Vĩnh Phước Nha Trang.căn hộ góc 65 mét vuông, 2 PN, 2  nhà vệ sinh, phòng khách bếp...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn Căn hộ Nha Trang City Central, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      🍋🍋 bán gấp Căn 70,5m2 Tầng Cao View Biển Dự Án Nha Trang City Central D'qua Giá Chỉ 2,2x tỉ ———————📍 Vị Trí : 29 Phan Chu Trinh, Vạn Thạnh.Ngay TTTP...
      Nha Trang City Central, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu biệt thự An Viên Nha Trang, giá 16,5 tỷ tại Nha Trang

      16.5 tỷ 180 m2 91,67 triệu/m2
      - DT: 180 mét vuông (ngang 12mx15m).- Vị trí: khu đô thị Biển An Viên, P. Vĩnh Nguyên, TP. Nha Trang.- Đối diện cảng cáp treo đi Vinpearl,- 1 tầng ...
      Dự án KĐT biển An Viên, Đường 1D, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn hộ Khu đô thị VCN Phước Hải, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 2,2 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      2.21 tỷ 89 m2 24,72 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư có SHR lâu dài, hình thành đơn vị ở CT2 VCN Phước Hải.- DTTT: 89, gồm 3 PN, 2 phòng tắm, phòng khách, bếp và lô gia riêng biệt.- Tầng...
      Dự án VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,1 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      1.11 tỷ 35 m2 31,43 triệu/m2
      New Galaxy Nha Trang - căn hộ chung cư sổ hồng riêng sở hữu lâu dài. chủ đầu tư Hưng Thịnh.* Tiến độ xây dựng: Đã xong móng và tầng hầm; Dự kiến bàn...
      Dự án New Galaxy Nha Trang, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn hộ chung cư Condotel Gold Coast Nha Trang , 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 52 m2 44,24 triệu/m2
      bán ngay chung cư Gold coast Nha Trang, tầng cao, view đẹp, giá 2.3 tỉ logia hướng Đông NamMát mẻ cả ngàyĐang để trốngDT 52m2Bao thuế phí sang tênKhông...
      Dự án Gold Coast Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,77 tỷ tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.78 tỷ 57 m2 31,09 triệu/m2
      chung cư CT1 Riverside Luxury tại KĐT VCN Phước Long, TP Nha Trang đang dành trọn sự thu hút quan tâm từ giới tinh hoa khi không chỉ nắm trong tay 3 tiêu...
      Dự án CT1 Riverside Luxury , Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!