Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Sở hữu nhà lk 2 tầng, 44 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường B5 - Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.8 tỷ 44 m2 86,37 triệu/m2
      Bán nhà phố đường B5, VCN Phước Hải.- DT 44m2, ngang 4 dài 11.- Cấu trúc nhà 1 trệt 1 gác lửng. Gồm 2 phòng ngủ, 2 toilet.- Tây Bắc.- Đường...
      Đường B5, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay liền kề 1 tầng, 527 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa

      3.5 tỷ 527 m2 6,65 triệu/m2
      ⭐NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT✨Kẹt tiền cần nhượng lại biệt thự nhà vườn kiến trúc hiện đại, tại xã Suối Tiên, H Diên Khánh, KH.✨Vị trí cách TTTP Nha Trang...
      Đường Liên Xã, Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa
      T
      Nguyễn Thị Bích Thuận Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 90 m2, giá 5,7 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.7 tỷ 90 m2 63,34 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng khu đô thị Phước Long A, đường Kha Vạn Cân.DT 89.5 mét vuông ngang 5m.Nhà 3 tầng gồm 3  phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh thiết...
      Dự án Phước Long, Đường Kha Vạn Cân, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 2 tầng, giá 20,8 tỷ tại Thị xã Cam Ranh - Khánh Hòa

      20.8 tỷ 401 m2 51,88 triệu/m2
      DT đất: 401,4m2diện tích xây dựng: 316,9m203 PNGiá gốc 23,8 tỉ cắt lỗ 3 tỉ vào gốcĐơn vị vận hành cho thuê: Wynham
      Dự án KN Paradise Cam Ranh, Thành phố Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 65 m2
      bán gấp căn hộ góc 28 căn hộ chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, chưa nội thấtDT 65m22 PN2wc2 PN view Đông Namgiá thương lượngL/H số điện ...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,2 tỷ tại Nha Trang

      1.2 tỷ 59 m2 20,34 triệu/m2
      Chi tiết:chung cư toà CT5, tầng 7Gồm 2 phòng ngủ, 1 vệ sinh, khách thông bếpDT 58,6m2Cửa chính Đông Bắc giá 1200tr ( nội thất đầy đủ, bao thuế...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn Condotel Scenia Bay Nha Trang, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,05 tỷ tại Nha Trang

      3.05 tỷ 86 m2 35,47 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư sân vườn Scenia Bay Nha Trang, nội thất luxury. tòa căn hộ B, căn hộ góc, view hướng Đông Nam. giá: 3,05 tỉ (bao các...
      Dự án Scenia Bay Nha Trang, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà biệt thự 2 tầng, 240 m2, giá 10,5 tỷ tại Đường Nguyễn Tất Thành - Cam Ranh - Khánh Hòa

      10.5 tỷ 240 m2 43,75 triệu/m2
      Em Phi Toàn xin giới thiệu với anh/chị một căn Villa 240m tại Cam Ranh Mystery đã vào vận hành.Cam kết thuê lại 12 phần trăm/2năm.Giá 10 tỉ 5 gồm...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa
      T
      Phi Toàn - Tập Đoàn Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Bán liền kề 2 tầng, 450 m2, giá 17,5 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      17.5 tỷ 450 m2 38,89 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay biệt thự Vinpearl Golf Land Nha Trang.Thiết kế 2 tầng 4 ngủ, bìa đỏ lâu dài, view biển xa.DT đất: 450 m2.giá: 17,5 tỉ bao phí sang...
      Dự án Vinpearl Premium Golf Land, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu liền kề 2 tầng, 240 m2, giá 10,5 tỷ tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa

      10.5 tỷ 240 m2 43,75 triệu/m2
      Em Phi Toàn xin giới thiệu với a/c một căn Villa 240 mét vuông tại Cam Ranh Mystery đã vào vận hànhCam kết thuê lại 12 phần trăm/2nămGiá 10 tỉ...
      Dự án Cam Ranh Mystery Villas, Cam Lâm, Khánh Hòa
      T
      Phi Toàn - Tập Đoàn Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị VCN Phước Long, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,12 tỷ tại Nha Trang

      1.13 tỷ 67 m2 16,8 triệu/m2
      * Bán chung cư XH 2 tầng 10 dự án VCN Phước Long 2- DT : 66,9m2 gồm 2 PN, phòng khách, khu bếp, 1  nhà vệ sinh- pháp lí: sổ hồng riêng - ...
      Khu đô thị VCN Phước Long 2, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà lk 3 tầng, 293 m2, giá 28 tỷ tại Đường Vĩnh Điềm Trung - Nha Trang - Khánh Hòa

      28 tỷ 293 m2 95,57 triệu/m2
      Gia đình cần bán biệt thự vị trí góc 2 MT đường lớn tại khu B, khu căn biệt thự Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang.- DT đất 293m MT 20 mét.- DT sàn 415m.- Gồm 3...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 2 tầng, 75 m2, giá 5,35 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.35 tỷ 75 m2 71,34 triệu/m2
      ❤️ BÁN NHÀ khu đô thị HÀ QUANG 1 GIÁ CHỈ #5TỶ350- DT 75 mét vuông ngang 5m. - Nhà gần công viên thoáng mát. - Kết cấu: 1 trệt 2 lầu ,4 PN,...
      KĐT Lê Hồng Phong I, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà lk 4 tầng, 90 m2, giá 10 tỷ tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      10 tỷ 90 m2 111,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà thuộc KĐT VCN Phước HảiVị trí: đường B3, thiết kế 1 trệt 3 lầu với 4 PN,4 toilet, 1 phòng thờ, sân phơi, 1 khách 1 bếp, có...
      Dự án VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,1 tỷ tại Xã Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.11 tỷ 58 m2 18,97 triệu/m2
      Bán CH căn hộ chung cư CT5. Vĩnh Điềm Trung DT: 58m2 . Tầng 3. Kết Cấu : 2 PN, 1  nhà vệ sinh SHR vĩnh viễn. vị trí nằm trong KĐT với đầy đủ tiện...
      Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị VCN Phước Long, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,17 tỷ

      2.17 tỷ 70 m2 31 triệu/m2
      * chung cư sở hữu vị trí vàng MT đường Vành đai 2 con đường huyết mạch kết nối các KĐT TP.+ Kề ngay Sông Quán Trường chỉ 1 ph đi bộ.* Cách KĐT sân bay,...
      Dự án VCN - Phước Long, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn liền kề 420 m2, giá 45 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      45 tỷ 420 m2 107,15 triệu/m2
      Ocean Front Villas Nha Trang- Tựa Sơn Hướng Hải. Vị trí đẹp nhất Nha Trang.Toạ lạc trên đỉnh núi , cách Tttp 8 kilomet.Buổi sáng có thể ngắm bình minh,...
      Ocean Front Villas, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 205 m2, giá 11,9 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      11.9 tỷ 205 m2 58,05 triệu/m2
      Bán căn Villa gói 3 xây dựng tâm huyết, vị trí đẹp khu đô thị Mỹ Gia - Nha Trang.đc đầu bài bản từ khâu thiết kế đến xây dựng.- DT: 205m2, Ngang 10,5m -...
      Dự án Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!