Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Sở hữu căn hộ Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 59 m2 22,38 triệu/m2
      Bán chung cư OC2A Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang.Tầng cao.- DT: 59m2.2 PN, 2 nhà vệ sinh.full nội thất.- pháp lí: hợp đồng mua bán.Giá: 1 tỉ...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,24 tỷ tại Nha Trang

      1.24 tỷ 62 m2 20 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán căn hộ chung cư thương mại CT6C KĐT Vĩnh Điềm Trung, logia hướng đường A1 - đường chính của KĐT.căn hộ chung cư thuộc tầng 2 với...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn hộ Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 62 m2
      bán gấp căn 2 PN Đông Nam tầng cao view đẹp thoáng, đầy đủ nội thất. gọi ngay em Chung xem căn hộ chung cư: 0354 613 ***. Cảm ơn Quý a/c đã xem tin...

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,48 tỷ tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.48 tỷ 80 m2 31 triệu/m2
      CT1 Riverside Luxury - căn hộ chung cư view sông duy nhất ở TP Nha Trang.giá siêu mềm nhất thị trường chỉ từ 31tr/ mét vuông (đầy đủ nội ...
      Dự án CT1 Riverside Luxury , Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 57 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phước Hải - Nha Trang, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 57 m2 69,3 triệu/m2
      Bán nhà Phước Hải cách công viên 20m.- DT 57 mét vuông ngang 5.15m nở hậu 6.5m.- Nhà 1 trệt 1 lửng với 2 PN rộng có  phòng vệ sinh trong.-...
      Đường A3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất mặt tiền 5m tại Xã Diên Toàn - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 0 m2
      Cần tiền bán gấp nền đất thổ cư xã Diên Toàn.Vị trí đẹp gần ngay Huỳnh Thúc Kháng và Võ Nguyên Giáp chỉ 200m.DT 193,2m2 đất ở nông thôn.Đường rộng 5m oto...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 280 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 19,6 tỷ

      19.61 tỷ 280 m2 70 triệu/m2
      Bán đất MT đường Thân Nhân Trung, Hòn Xện, Vĩnh Hoà, Nha Trang- DT : 280m ( Ngang 10m )- Hướng Nam: Đường Thân Nhân Trung rộng 22m- Vị trí:Thân Nhân Trung...
      Đường Thân Nhân Trung, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 200 m2 22 triệu/m2
      "Hạ giá bán ngay lô căn biệt thự thuộc khu đô thị Mỹ Gia Nha TrangThông tin miếng đất:- DT: 200 mét vuông (10x20)- Đông Nam- Đối diện công viên...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 2 m2, mặt tiền 47m tại Cam Ranh - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 2 m2
      Chính chủ bán miếng đất sào thuộc xã Cam Thành Nam, TP Cam Ranh.- MT 47m, đất vuông vức.- Đường betong rộng, ô tô tải vào tận nơi.- Thế đất ôm đường...
      Xã Cam Thành Nam, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 5 m2 tại Đường 1 - Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 5 m2 340 triệu/m2
      Bán đất view đẹp giá rẻ gần chợ trường xã Diên Tân, Diên Khánh.+ DT 5.159m2 đất bằng phẳng... Đường ô tô tới đất.+ View đồng lúa đồi núi rất đẹp... Có Suối...
      Đường 1, Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa
      V
      Trần Quốc Cường Bđs Diên Khánh-khánh Vĩnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất nền 1 m2 tại Xã Cam Thành Nam - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 1 m2
      * Thông tin:- Vị trí Đất: Cam Thành Nam- Cam Nghĩa thuộc TP. Cam Ranh+ TP.Cam Ranh là TP lớn thứ 2 tại Khánh Hòa, nằm cách Nha Trang tầm 40 kilomet về...
      Xã Cam Thành Nam, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 68 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 880 tr

      880 triệu 68 m2 12,95 triệu/m2
      Bán nhà c4 tại thôn tây Vĩnh Phương Nha Trang Giá rẻ.nhà c4 giá siêu rẻ, KDC đông đúc gần HL45. Rất phù hợp cho người thu nhập thấp.Nhà xây kiên cố gồm...
      Thôn Tây, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa
      N
      Diamondland - Thoại Nguyễn Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      Cơ hội mua BDS giá rẻ.bán ngay mảnh đất đối diện công viên Gói 5 khu đô thị Mỹ Gia giá cực rẻ thị trường 2tỷ9 bao ép cọc.Vị trí: Đối diện là công viên...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 1 m2, mặt tiền 13m tại Xã Khánh Đông - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 700 triệu

      700 triệu 1 m2 700 triệu/m2
      Khánh Đông - Khánh Vĩnh.chào bán lô đẹp tại Suối Thơm - Khánh Đông.- DT: 1390 mét vuông đất CLN quy hoạch Full Thổ Cư.- Ngay KDC, điện, nước tới...
      Xã Khánh Đông, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 770 m2, mặt tiền 20m tại Xã Ninh Xuân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 770 m2
      Cơ hội dành cho bạn. mảnh đất đáp ứng đc nhiều tiêu chí tốt giúp bạn tự tin đầu tư sở hữu ngay:- Đất nằm ngay lối ra vào của nút giao cao tốc Bắc Nam và QL...
      Đường Quốc Lộ 26, Xã Ninh Xuân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 113 m2, mặt tiền 10m tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 670 tr

      670 triệu 113 m2 5,93 triệu/m2
      Bán mảnh đất siêu phẩm Suối Cát - Cam Lâm.Đường rộng 8m.Ngay KDC đông đúc, Bên hông là trường học, gần lối xuống cao tốc.sổ hồng riêng sang tên ngay.giá...
      Xã Suối Cát, Cam Lâm, Khánh Hòa
      N
      Diamondland - Thoại Nguyễn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất dự án 287 m2, mặt tiền 7m tại Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,49 tỷ

      6.49 tỷ 287 m2 22,6 triệu/m2
      nền đất MT Cầu Dứa Phú Nông (đoạn đầu đường) ngang 7,8 mét giá 6,5 tỉ.DT sau quy hoạch mở rộng đường còn lại 287 mét vuông Có 30 mét vuông thổ...
      Đường Cầu Dứa - Phú Nông, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất tại Đường Dã Tượng - Vĩnh Nguyên - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần thanh lý mảnh đất 2 MT tại hẻm Dã Tượng, P. Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang (hẻm oto).- Đất 2 MT trước sau.- DT 134,4 mét vuông.- pháp lí:...
      Đường Dã Tượng, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!