Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án mặt tiền 5m tại Xã Diên Phú - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 790 triệu

      790 triệu 0 m2
      Bán miếng đất xã Diên Phú cạnh thôn Trung, Vĩnh Phương, Nha trang.----------Đường bê tông 3.5m, cách đường Hương lộ 45 tầm 150m.Khu vực cư dân, đầu tư lâu...
      Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 46 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Nha Trang, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 46 m2 58,7 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng Nguyễn Thị Định cách MT Nguyễn Thị Định chỉ 1 ngôi nhà.Nằm gần MT đường Nguyễn Thị Định, nhà 3 tâng mới đẹp gồm phòng khách, bếp, PN, phòng...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 109 m2, mặt tiền 11m tại Đường Trần Bình Trọng, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 109 m2 96,34 triệu/m2
      Bán Đất 2 MT Trần Bình Trọng giá cực tốt.- DT: 109m (ngang 11m).- 2 MT thoáng mát, có sẵn nhà c4 gác lửng...- Vị trí đẹp thuân tiện ở và KD, sát biểngiá...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Trần Anh Duy BDS KHÁNH HÒA Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà đẹp 1 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Phố Phương Mai - Nha Trang, giá 820 tr

      820 triệu 35 m2 23,43 triệu/m2
      Hạ giá 980 tr chỉ còn 820 tr (không thỏa thuận) sở hữu ngôi nhà ở P. Vĩnh Phước.Bán nhà hẻm Phương Mai, Vĩnh Phước giá rẻ chỉ 980 tr giảm giá còn 820 tr.-...
      Phố Phương Mai, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà đẹp 3 tầng, 58 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 58 m2 74,14 triệu/m2
      Chủ bán nhà tâm huyết 3 tầng gần siêu thị co.opmart Lê Hồng Phong, Nha Trang. Giá: 4tỷ300.Đường hiện trạng 4m, cách đường Lê Hồng Phong 50m, nằm ngay trung ...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, mặt tiền 12m tại Đường Phú Nông - Nha Trang, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 0 m2
      Bán nhà có sân vườn + miếng đất bên cạnh, hẻm ô tô Phú Nông - Vĩnh Ngọc, giá mềm mua ở.- DT: 126m2 + 116.4m2 (ngang 12m), đường ô tô 3m.- Cách đường...
      Đường Phú Nông, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 2 phòng ngủ, giá 1,03 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.03 tỷ 0 m2
      Chủ cần bán căn hộ chung cư CT5 Vĩnh Điềm Trung giá rẻ hơn thị trường!- DT: 59,35m2 gồm 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh.- Cửa chính Đông Nam,...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường A1, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 7,52 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      7.52 tỷ 94 m2 80 triệu/m2
      Dự án Welltone Luxury Residence - đc xây dựng và phân phối bởi công ty Danh Khôi.Ngoài nhà phố thương mại dự án còn có những ăn hộ còn đc những CK giá ...
      Dự án The Welltone Luxury Residence Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn Condotel Marina Suites, 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,1 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.11 tỷ 36 m2 30,56 triệu/m2
      Bán căn 36m2 view phố tầng cao Marina Suites Nha Trang.- Giá chỉ 1,1 tỉ.- liên hệ ngay: 0931 707 ***
      Dự án Marina Suites, Đường Phan Chu Trinh, Phường Vạn Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 2 tỷ tại Phường Vĩnh Trường - Nha Trang - Khánh Hòa

      2 tỷ 35 m2 57,15 triệu/m2
      Cập nhật tiến độ xây dựng mới nhất dự án New Galaxy Nha Trang.Vị trí: KĐT An Viên, P. Vĩnh Trường, TP Nha Trang.Liên kết trực tiếp với cung đường tỉ đô Trần...
      Dự án New Galaxy Nha Trang, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn nhà phố shophouse Nhà ở xã hội HQC Nha Trang, giá 2,8 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      2.8 tỷ 90 m2 31,12 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse căn hộ Hoàng Quân vị trí đẹp ở và KD.DT: 90 mét vuông ngang 6,5m.giá hạ: 2,8 tỉ.Vị trí ở và KD buôn bán đầy đủ...
      Dự án HQC Nha Trang, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền Khu đô thị VCN Phước Long, 110 m2, mặt tiền 5m , giá 6,82 tỷ

      6.82 tỷ 110 m2 62 triệu/m2
      MT Đường 35m - KDT VCN Phước Long 1 - DT 110m2 - chỉ 6,8 tỉ.+ DT: 110m2 (5mx22m). Hướng Bắc.- Mã lô: 09.+ Vị trí:- miếng đất thuộc dự án VCN Phước Long 1.-...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường B5, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất Khu biệt thự biển Giáng Hương, 282 m2, mặt tiền 9m , giá 3,81 tỷ

      3.81 tỷ 282 m2 13,5 triệu/m2
      "bán ngay lô căn biệt thự sinh thái Giáng Hương Nha Trang----------------------------------- Vị trí: tọa lạc ngay MT đường Phong Châu xã Vĩnh Thái, cách...
      Dự án Giáng Hương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất Khu đô thị An Bình Tân, 80 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,32 tỷ

      2.32 tỷ 80 m2 29 triệu/m2
      Bán đất KĐT An Bình Tân giá ngợp!- lô 80m2 ngang 4m giá 32tr/m- lô 86m2 ngang 4m2 giá 32tr/m- lô 107.5m2 ngang 5m giá 29tr/m2- lô 80m2 ngang 4m giá 34.5tr/m...
      KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị VCN Phước Long, 60 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 60 m2 48,34 triệu/m2
      bán gấp nền đất đường C1 - KĐT VCN Phước Long 1, Nha Trang.- DT: 60m2 ngang 6m(6x10).- Đường C1 rộng 12m, gần sông quán trường, cạnh công viên mát mẻ.-...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường C1, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu dân cư Hòn Rớ 1, 69 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 69 m2 42,03 triệu/m2
      Bán lô TĐC Hòn Rớ 1 - MT Nguyễn Tất Thành.DT: 69 mét vuông (ngang 4,6m).Hướng: Bắc.Đường rộng 35m - MT KD.giá: 2 tỉ 9 (bớt lộc).hotline ngay 0908 208...
      Dự án Hòn Rớ 1, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất Khu đô thị VCN Phước Long, 200 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang, giá 14,6 tỷ

      14.6 tỷ 200 m2 73 triệu/m2
      Bán 2 lô đẹp Đường A4 (Thích Quảng Đức) VCN Phước Long.DT 200 mét vuông ngang 10m.Đông Bắc.Nằm trên trục đường chính A4 tập trung nhiều công ty,...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường Số 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị VCN Phước Long, 70 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang, giá 3,57 tỷ

      3.57 tỷ 70 m2 51 triệu/m2
      Cần bán đất tái định cư Phước Long 2 đường B9 quy hoạch 12m.Đông Nam.DT=70 mét vuông. Ngang 4m. Xây dựng tự do.Đối diện là khu nhà liên kế.Cách ngã ...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường B9, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!