Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.890 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền mặt tiền 7m, hướng Tây tại Vĩnh Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 0 m2
      Cần bán gấp hạ giá 500tr nền đất hẻm ô tô 4m đường Nguyễn Khuyến gần chợ Vĩnh Hải, Nha Trang.---------------------------------------------------------+...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Phước Hải - Nha Trang, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 0 m2
      Bán nhà 4 tầng, khu TĐC VCN Phước Hải đường thông ô tô sát đường Số 4 (Thích Quảng Đức).- DT 40.2m2 (ngang 4m).- Nhà 4 tầng, 3 phòng ngủ, phòng thờ,...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất 122 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Quý Cáp - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 122 m2 9,02 triệu/m2
      * Bán đất gần ngay đường Trần Quý Cáp trung tâm thị trấn Diên Khánh. Vị trí kết nối giao thông thuận lợi Cách khu hành chính Huyện, Chợ, khu đô thị Nam...
      Đường Trần Quý Cáp, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 400 m2, mặt tiền 20m tại Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 32 tỷ

      32 tỷ 400 m2 80 triệu/m2
      Bán miếng đất đẹp MT rộng 20m, MT 23/10 ngay vòng xoay ngã 3 A1 KDT Vĩnh Điềm Trung.- DT: 400m2 (20m x 20m).- bìa đỏ chính chủ, giáp lưng Vĩnh Điềm Trung...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà shr 2 tầng, 78 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lương Định Của - Nha Trang, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 78 m2 37,18 triệu/m2
      Bán Nhà Lương Định Của - Ngọc Hiệp - Tp Nha Trang.Nhà thuộc mặt hẻm chính 24 Lương Định Của (gần 23 - 10), P. Ngọc Hiệp. Gần Chợ gần UB P. Ngọc Hiệp.- ngôi ...
      24, Phố Lương Định Của, Phường Ngọc Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay mảnh đất 310 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 13,95 tỷ

      13.95 tỷ 310 m2 45 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự Lô 01 - 035 đường tr Quang Phục, P. Vĩnh Hòa, Nha Trang.- DT: 310 mét vuông (ngang 15,5m).- Hướng Nam (hướng phong thủy: Lưng...
      Đường Triệu Quang Phục, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 3 tầng tại Phường Vĩnh Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 0 m2
      Bán nhà sát biển Hòn Chồng, Vĩnh Hải, Nha Trang.- Dt: 52.4m2 (full thổ, đã hoàn công), ngang 5m. Hẻm ô tô. Hướng Đông.- Nhà 1 trệt 2 lầu, mê đúc chắc...
      Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ và khách sạn Maple Nha Trang, 51 m2, giá 1,63 tỷ tại Nha Trang

      1.63 tỷ 51 m2 31,91 triệu/m2
      Rẽ nhất thị trường căn studio (51,1m2) Maple Nha Trang full nội thất đã có sổ hồng riêng lâu dài giá 1,6x tỉ gọi ngay 0778 087 *** Cường Uno.-------Vị...
      Maple Nha Trang, 04, Đường Tôn Đản, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị VCN Phước Hải, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 67 m2 25,38 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ CT1 VCN Phước Hải.- DT 67m2 đầy đủ nội thất.- căn hộ góc 2 phòng ngủ 2WC. Có logia, bếp độc...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 66 m2 23,49 triệu/m2
      Quý khách cần căn hộ góc Mường Thanh Viễn Triều vừa đẹp vừa rẻ thì rước ngay em nó về. Chỉ: 1.55 tỉ.Đặt lịch xem chung cư:...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền tại Xã Cam Tân - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 0 m2
      Cơ hội mua đất đầu tư theo Quy Hoạch Vin.Cơ Hội đầu tư theo quy Hoạch TP Cam Lâm 2030.Chỉ 1 tỉ 250 sở hữu ngày nền đất 217.3m2 với 80m2 thổ cư (chỉ...
      Xã Cam Tân, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp mảnh đất 138 m2, mặt tiền 4m tại Vĩnh Trung - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,14 tỷ

      4.14 tỷ 138 m2 30 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà phố 23/10 giá cực rẻ thị trường chỉ 30tr/m2.- DT: 138m2. Ngang 4,9m. Hướng Bắc.- MT 23/10 rộng 30m. Vị trí KD đắc địa.- Vị trí cách Siêu...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chính chủ cần bán căn hộ Panorama, căn rẻ quạt, view biển

      3.2 tỷ 57 m2 56,15 triệu/m2
      - DT: 57m2, view chính biển, logia rộng.- Căn 2 giường ngủ, nội thất đầy đủ tủ lạnh, máy giặt, hệ tủ khép kín...- căn hộ chung cư cao cấp, vị trí cực...
      Dự án Panorama Nha Trang, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán 256,7m2 kho xưởng sản xuất + nhà cấp 4

      3.1 tỷ 0 m2
      Kính gửi quý doanh nghiệp, quý đầu tư 1 sp BDS về kho xưởng SX tại Vĩnh Trung, Nha Trang.DT: 256,7m2 ngang 7m.Tiền thân là kho xưởng SX nội thất, nên đc...
      Phố Lương Định Của, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ

      1.85 tỷ 0 m2
      Chỉ 1tỷ850 sở hữu ngay căn hộ chung cư view biển.Tại Mường Thanh Viễn Triều toà căn hộ chung cư cao cấp OC3.Phòng khách và PN view Biển.71.86 mét...

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 54 m2 50 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng - Vĩnh Hoà - Nha Trang - An cư cực đẹp.- DT: 54m2, ngang 4m. (Thực tế sử dụng ~ 75m) DTS 120m2.- Đông Nam. Đường hiện trạng 2 oto tránh...
      Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng tại Đường Phú Nông - Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng MT Cầu dứa Phú Nông Vĩnh Ngọc. Nha Trang, Khánh Hòa - DT: 67.6m2- Thiết kế kiểu pháp với 4 PN, 5 nhà vệ sinh có sân đỗ ô tô.- Đường...
      Đường Phú Nông, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư xéo biển.Tại Mường Thanh Viễn Triều.Giá chỉ 1tỷ290 bao chi phí (duy nhất một căn giá cực ngộp).Căn xéo biển tầng 10...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!