Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.890 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán đất dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, mặt tiền 16m tại Nha Trang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      bán gấp lô góc đường Số 13 KĐT Lê Hồng Phong 2 ( Hà Quang 2 ) đối diện TTTM giá rẻ đầu tư 67tr/m2.Vị trí: Góc 2 MT đường Số 13 ( rộng 17m ) và 4A ( rộng...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 13, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 157 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang, giá 10,2 tỷ

      10.21 tỷ 157 m2 65 triệu/m2
      * Đất nền 3 MT đường Vành Đai - Võ Văn Kiệt rộng 43 mét phù hợp vừa KD thương mại vừa ở.- Đường Vành Đai là tuyến đường trọng điểm kết nối đường sân bay vào...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất Khu đô thị VCN Phước Long, 132 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang, giá 7,26 tỷ

      7.26 tỷ 132 m2 55 triệu/m2
      Bán lô góc view công viên siêu đẹp và thoáng khu đô thị VCN Phước Long 2, giá hạ chỉ còn 55tr/ mét vuông.DT 132 mét vuông, MT ôm trọn công...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường 28, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án Khu đô thị VCN Phước Long tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      Bán đất khu đô thị VCN Phước Long 2 Nha Trang, đường A2 đối diện trường mẫu giáo, trục đường dọc song song với đường Võ Văn Kiệt.VCN Phước Long 2 khu đô...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường A2, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất Khu đô thị Golden Bay, 144 m2, mặt tiền 8m tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 4,32 tỷ

      4.32 tỷ 144 m2 30 triệu/m2
      KĐT Golden Bay nằm trên đại lộ Nguyễn Tất Thành cách sân bay quốc tế Cam Ranh 12 kilomet, kết nối với TP Nha Trang.Vị trí tiềm năng du lịch, nghỉ...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu đất dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 80 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 80 m2 46 triệu/m2
      - Giá đầu tư: Rẻ hơn thị trường 500 tr.- DT: 80 mét vuông ngang 5m Hà Quang 1 - Nha Trang.- Hướng Đông, lô sạch.- Lô kề góc dễ nhận diện, không bị đâm...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      L
      Huynh Thi Bich Tram Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu biệt thự An Viên Nha Trang, 264 m2, mặt tiền 12m , giá 19,54 tỷ

      19.54 tỷ 264 m2 74 triệu/m2
      Bán nền đất căn biệt thự biển An Viên GĐ 2 cách sông 50m.DT 264m2, MT 12m, đường nhựa 13.5m.Đất Tây Nam.Vị trí cách Vinpearl 500m, cách Quảng trường...
      Dự án KĐT biển An Viên, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất dự án Khu đô thị An Bình Tân, 80 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 80 m2 33,13 triệu/m2
      khu đô thị An bình Tân.1. Đường T8.- Vị trí: L14B Đông Bắc, đường thông 14m.- pháp lí HĐMB, xây dựng hoàn công cấp sổ.Giá chính chủ: 2 tỉ 650 tr.2....
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T8, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án Khu nhà ở cao cấp Hoàng Phú, 84 m2, mặt tiền 6m , giá 1,31 tỷ

      1.31 tỷ 84 m2 15,6 triệu/m2
      Hoàng Phú Nha Trang.Lô sạch đẹp: Không dính tủ, không hố ga, view núi Cô Tiên cực đẹp.DT: 84m2 (6x14).KDC đẹp như Đà Lạt.Giá: 1,312,000,000 VNĐ.Alo: 0969...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền Khu đô thị VCN Phước Long, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán nền đất sạch đẹp mặt đường A2 thông dài, kết nối với đường Số 28, đường Võ Văn Kiệt...Vị trí nằm giữa 2 tòa căn hộ chung cư đông dân cư, khu vực đã...

      Bán gấp đất Khu nhà ở cao cấp Hoàng Phú, 190 m2, mặt tiền 9m tại Nha Trang, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 190 m2 15 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự Hoàng Phú Nha Trang 190m2 giá 15 tr/m2. liên hệ 0969 876 ***DT: 190m2 (ngang 9 dài 20 mét)Hướng: hướng Tây NamĐường nhựa 12 métVị...

      Cần bán lô đất nền Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, 289 m2, mặt tiền 11m tại Nha Trang, giá 18,78 tỷ

      18.79 tỷ 289 m2 65 triệu/m2
      căn biệt thự Vĩnh Hoà - mặt Đường Phạm Văn Đồng.DT 289 mét vuông ngang 11m.Giá 65tr/ mét vuông. thỏa thuận.Vị trí nằm trên trục đường Phạm...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn nhà 35 m2 tại Phường Phước Tân - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 35 m2 38,58 triệu/m2
      Quá kẹt tiền bán ngay nhà 1 trệt 1 mê giá chỉ có 1 tỉ 350 TTTP - Phước Tân.Hạ giá bán ngay trong tuần giảm 50 tr! (1ty350 tr) giá cũ 1ty4.Tìm chủ hữu...
      Phường Phước Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lương Định Của, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 80 m2 38,75 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay.Nhà đẹp 3 tầng đầy đủ nội thất gỗ xịn Vĩnh Ngọc - Nha Trang giá chỉ 3 tỉ 100 tr.- DT: 80 mét vuông ngang 5m.- Kết cấu nhà 3 tầng,...
      Phố Lương Định Của, Phường Ngọc Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Dương Hiến Quyền - Nha Trang, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng hẻm ô tô đường rộng 6.3m đường Dương Hiến Quyền - Vĩnh Hoà - Nha Trang.- Dt: 72,8m2 - DT Sàn: 252m2.- Nhà 3 tầng bao gồm 4 PN, 4 WC view sau...
      Đường Dương Hiến Quyền, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà phố - shophouse Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, giá 4,5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại CT1 khu đô thị Vĩnh Điềm Trung. Đối diện siêu thị Go.- DT 90 mét vuông. Ngang 5.8m.- Có 2  phòng vệ sinh và 2 PN...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Condotel pháp lý hoàn chỉnh - Cam kết 48%/6 năm - Hoặc nhận ngay chiết khấu 43% - LH

      2.16 tỷ 43 m2 50,24 triệu/m2
      1. Tổng quan dự án Vega City:- chủ đầu tư: Công ty CP Vega City - KDI Holdings.- Quy mô: 43.81ha - GĐ 1 - 15,61ha.- pháp lí dự án: Đất thương mại dịch ...
      Dự án Melia Nha Trang, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá rẻ tại Phường Xương Huân - Nha Trang - Khánh Hòa

      Thỏa thuận 45 m2
      chung cư view biển Trần Phú Nha Trang, sở hữu lâu dài, pháp lí hoàn chỉnh, đang xây dựng mạnh. phương thức thanh toán: NH hỗ trợ 70 phần trăm.-...
      Dự án The Welltone Luxury Residence, Đường Xóm Cồn, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Đoàn Thụy Huyền Trang Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!