Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.890 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán nhà mặt phố 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khoái - Nha Trang, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 60 m2 51,67 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT đường Nguyễn Khoái, P. Vĩnh Hoà, Nha Trang- Dt : 60m2 ( rộng 4m )- DT sàn : 124m2 - Hướng Đông : Đường nhựa hiện trạng 13m- Hướng tây : Đường...
      Đường Nguyễn Khoái, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà shr 1 tầng, 57 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hương Điền - Nha Trang, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 57 m2 27,2 triệu/m2
      Giảm giá bán gấp nhà gác lửng hẻm Hương Điền, Phước Hải, Nha Trang.Giá rẻ chỉ 1,55 tỉ.Nhà gát lửng trung tâm thành phố nha trang gồm: PK, 2 phòng ...
      Đường Hương Điền, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 142 m2, mặt tiền 8m , giá 13,7 tỷ

      13.7 tỷ 142 m2 96,48 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng MT đường Trần Khánh Dư TTTP Nha Trang. 142 mét vuông ngang 8.3m.Vị trí nằm trên MT đường Trần Khánh Dư, đoạn gần Cao Bá Quát.Hiện trạng...
      Đường Trần Khánh Dư, Phường Phước Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà mặt tiền 1 tầng, hướng Tây - Bắc tại Đường Châu Văn Liêm - Nha Trang, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      Nhà góc 2 MT Châu Văn Liêm - 3.1 tỉ.* Vị trí: Góc 2 MT đường Châu Văn Liêm & Đường 4B.- Cách vòng xoay Hoàng Diệu & Nguyễn Đức Cảnh chưa tới 100m.- Hiện...
      Đường Châu Văn Liêm, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 142 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trần Khánh Dư - Nha Trang, giá 13,7 tỷ

      13.7 tỷ 142 m2 96,48 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng MT đường Trần Khánh Dư TTTP Nha Trang. 142m2 ngang 8.3m.Vị trí nằm trên MT đường Trần Khánh Dư, đoạn gần Cao Bá Quát.Hiện trạng nhà 4 tầng, 8...
      Đường Trần Khánh Dư, Phường Phước Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 222 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hồng Bàng - Nha Trang, giá 28,86 tỷ

      28.86 tỷ 222 m2 130 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Hồng Bàng, P. Tân Lập, TP Nha Trang.- Gần ngã 4 Hồng Bàng - Ngô Đức Kế.- DT đất: 222m2(ngang 6m nở hậu).- Đông Bắc.Nhà xây mới,...
      Đường Hồng Bàng, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa
      C
      Nguyễn Thị Tuyết Chi Hơn 1 năm trước

      Cơ hội sở hữu căn hộ biển nằm trong quần thể du lịch đẳng cấp tại Nha Trang - pháp lý hoàn chỉnh

      Thỏa thuận 43 m2
      1. Tổng quan dự án Vega City:- chủ đầu tư: Công ty CP Vega City - KDI Holdings.- Quy mô: 43.81ha - GĐ 1 - 15,61ha.- pháp lí dự án: Đất thương mại dịch ...
      Dự án Melia Nha Trang, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Cam Ranh Mystery Villas Nha Trang, giá 10,8 tỷ tại Cam Lâm

      10.8 tỷ 240 m2 45 triệu/m2
      Bán biệt thự biển Cam Ranh Mystery có bể bơi sân vườn rộng gần sân bay Cam Ranh giá 10.8 tỉ.căn biệt thự Mystery thiết kế theo mẫu chủ đầu tư.- DT đất:...
      Dự án Cam Ranh Mystery Villas, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 75 m2 tại Đường B3 - Nha Trang, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 75 m2 74,67 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường B3 khu đô thị VCN Phước Long 1, Nha Trang - Giảm còn 5,6 tỉ.Đã có sổ.- DT: 75m2(5x15), DT sàn: 204m2.- Nhà có 3 phòng ngủ, 1 p....
      Dự án VCN - Phước Long, Đường B3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn nhà riêng 2 tầng, 150 m2, mặt tiền 10m tại Đường 1 - Nha Trang, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 150 m2 32,34 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng Khu TĐC Xã Vĩnh Thái - TP. Nha Trang.- DT: 150 mét vuông ngang 10m. vuông vắn.- Đường rộng 10m.- Tây Nam.- Kết cấu nhà 2 tầng + tum...
      Đường 1, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 126 m2 tại Đường Lý Tự Trọng - Lộc Thọ - Nha Trang, giá 34 tỷ

      34 tỷ 126 m2 269,85 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường Lý Tự Trọng - Lộc Thọ - Nha Trang, nhà thiết kế đẹp,Hiện đang cho thuê nhà hàng dài hạn 50tr/tháng (mỗi năm tăng 10 phần trăm)....
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thoại Ngọc Hầu, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường Thoại Ngọc Hầu - P. Vĩnh Hòa - TP. Nha Trang.- DT: 100 mét vuông ngang rộng 5m, DTS 275 mét vuông.- Hướng đông.- Đường nhựa...
      Dự án Bắc Vĩnh Hải, Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 200 m2, mặt tiền 11m tại Huyện Diên Khánh, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 200 m2 43,5 triệu/m2
      Bán đất có mô hình nhà hàng, MT đường bờ kè Trần Phú, Diên Khánh.- DT: 200m2 (ngang 11.5m).- Đường rộng 24m, có nhà 1 trệt 1 lầu sẵn trang thiết bị vào...
      Đường Trần Phú, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 134 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 134 m2 100,75 triệu/m2
      Hàng kẹt, bán nhà mới 2 MT Lê Hồng Phong, Phước Long, đang cho thuê có dòng tiền.- DT: 134 mét vuông (ngang 6.5m).- Nhà 1 trệt 3 lầu, có hầm để xe...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 222 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hồng Bàng - Nha Trang, giá 28,86 tỷ

      28.86 tỷ 222 m2 130 triệu/m2
      Giá ngộp, đi nước ngoài bán gấp ngôi nhà phố đường Hồng Bàng - Tân Lập, chỉ 130tr/ mét vuông.- DT: 222 mét vuông (ngang 6.5m) nở hậu 14m.- Có...
      Đường Hồng Bàng, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất mặt tiền 6m tại Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 0 m2
      Bán mảnh đất Thôn Vĩnh Châu, xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang.Chỗ làng yến Mai sinh đi vô.- DT mỗi lô: 86,7 mét vuông (ngang 6.1m) nở hậu.- Đường ô tô 4m,...
      Thôn Vĩnh Châu, Đường 23/10, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      David Liêm - Ký Gửi Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh miếng đất 99 m2, mặt tiền 6m tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 99 m2 20,11 triệu/m2
      Chủ ngộp! Hạ giá bán ngay mảnh đất ở Thôn Thái Thông 1 xã Vĩnh Thái. Đường oto vô tận nơi.DT: 99,5 mét vuông (ngang 6,5m).Hướng: Đông.Giá bán ngay:...
      Đường Thái Thông, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      David Liêm - Ký Gửi Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất 320 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Xã Diên Đồng - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 550 tr

      550 triệu 320 m2 1,72 triệu/m2
      Bán miếng đất thổ cư đường Liên Xã, Thôn 3 Diên Đồng, Diên Khánh.- DT 320m2.- Ngang 10,5m.- Hướng bắc.- Đường hiện trạng 10m quy hoạch rộng 15m Đường liên...
      Đường Liên Xã, Xã Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!