Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.890 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán nền đất Khu đô thị VCN Phước Hải, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán mảnh đất đường A2 (Văn Tiến Dũng) VCN Phước Hải Nha TrangDT 93,6m2 ngang 5,2mLô sạch đẹp, hướng TâyMT A2 vị trí KD buôn bán rất tốt. giá : 6tỷ458tr (...
      Dự án VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Nguyễn Đức Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 75 m2 32,67 triệu/m2
      TĐC Đất Lành mặt đường Phong Châu,Xã Vĩnh Thái lô ngang 5m giá 2.45 tỉ DT: 74,8 mét vuông ngang 5m MT đường Phong Châu rộng 22,5M. Đông Nam Thuận...
      Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Nguyễn Đức Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất Khu đô thị Mỹ Gia, mặt tiền 15m tại Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Góc bốc phốt nền đất giá rẻ.Bán đất lô góc căn biệt thự đường thông 27m đối diện công viên khu đô thị Mỹ Gia Gói 5 Nha Trang.Chỉ 32 tr/m2 (còn Tl...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 160 m2, mặt tiền 10m , giá 11,52 tỷ

      11.52 tỷ 160 m2 72 triệu/m2
      - Bán lô góc đường Số 8 Hà Quang 2 STH51 nối với đường số 4 Thích Quảng Đức.Giá 72tr/ mét vuông 160 mét vuông - ngang 10,5m.- Phù hợp làm show...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 8, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà phố tại Phường Phước Tiến - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 0 m2
      HÀNG HIẾM, MT NGÔ GIA TỰ GẦN VÒNG XOAY NGÃ 7, VỊ TRÍ ĐẸP, THUẬN TIỆN KD DT 75,5 mét vuông ngang 11m gồm 05 phòng. Tây Bắc Nhà vị trí đẹp trung tâm...
      Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, 484 m2, mặt tiền 25m tại Nha Trang, giá 25,17 tỷ

      25.17 tỷ 484 m2 52 triệu/m2
      Bán đất lô góc đường Huỳnh Văn Nghệ khu đô thị Biển Vĩnh Hoà TP Nha Trang 484m2 (ngang 25m) Giá 52 tr/m2.-- Dt: 484m2 (ngang 25m).- Hướng tây (view công...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 150 m2, mặt tiền 7m tại Nha Trang, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 150 m2 32 triệu/m2
      Bán đất nền khu đô thị Mỹ Gia nhà phố thương mại shophouse 150m2 (7,5x20) đường 27m vỉa hè rộng 6m giá rất rất rẻ chỉ 32tr/m2.+ DT: 150m2, ngang...

      Bán đất Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, 301 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 12,94 tỷ

      12.95 tỷ 301 m2 43 triệu/m2
      bất động sản gần biển - cơ hội đầu tư hấp dẫn.Thông tin chi tiết:- DT: 301m2, ngang 10m.- Vị trí: khu đô thị Vĩnh Hoà, cách biển vài bước chân.- pháp ...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trường Sa, giá 12,99 tỷ

      12.99 tỷ 75 m2 173,2 triệu/m2
      Nhà mặt đường Trường Sa, Vĩnh Nguyên, Nha Trang.- Nhà Ngay chợ Bình Tân.. Khu buôn bán sầm uất.- DT 75 mét vuông. Ngang 5m. Hướng Bắc lệch Đông.- Nhà...
      Đường Trường Sa, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Đồng Nai - Nha Trang, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 0 m2
      Phước Hải.Bán căn nhà phố KD đường Đồng Nai, TTTP Nha Trang.- Vị trí: Đường rộng 10m sau khi quy hoạch rộng 14m, TTTP Nha Trang KDC sầm uất rất thích hợp...
      Đường Đồng Nai, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      N
      Nguyễn Thị Huỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dã Tượng, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 60 m2 110 triệu/m2
      Nhà 1 trệt, 2 lầu, 1 lửng gồm 3 PN, 3 phòng vệ sinh, sân thượng, phòng thờ...DT 60m2 (ngang 4m).Vị trí: Ngay chợ Bình Tân, gần BV Tâm Trí, vị trí đắc...
      Đường Dã Tượng, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng tại Phường Vĩnh Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà 2 Tầng Hẻm oto Dương Văn Nga, Vĩnh Hải, Nha Trang- DT: 51,2 mét vuông, diện tích sử dụng 102m2- Hẻm bê tông 6m xe tải có chỗ quay đầu -...
      Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng tại Phường Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      ven biển giá mềm - NHÀ MẶT ĐƯỜNG DƯƠNG HIẾN QUYỀN - GIÁ CHỈ 80 tr/m²- Nằm ngay mặt đường Dương Hiến Quyền rộng 16m, gần Điện Biên Phủ, chợ Ba Làng, cách...
      Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 150 m2 tại Đường Nguyễn Tất Thành - Cam Nghĩa - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 150 m2 17 triệu/m2
      Sở hữu vị trí đắc địa tại khu du lịch Bắc Bán Đảo Cam Ranh:Tiếp giáp 1,5 kilomet Đại Lộ Nguyễn Tất Thành kéo dài quy hoạch mở rộng thành đường...
      Dự án Cam Ranh City Gate, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2 tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      RẺ NHẤT GÓI 2 khu đô thị MỸ GIA CHỈ 2,6 tỉ BAO CỌC VÀ THUẾ PHÍ-Đường rộng 16m , đối diện dãy căn biệt thự siêu đẹppháp lí hợp đồng mua bán Tây ...