Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.890 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Lê Đại Hành - Nha Trang, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán nhà phố Lê Đại Hành - Nha Trang (cách 2 căn là đến ngã 4 Lê Đại Hành - Trần Bình Trọng) - Nha Trang.+ DT: 141,8 m2, ngang 5,5m.+ nhà c4 hiện đang cho...
      Đường Lê Đại Hành, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng tại Đường Hoàng Văn Thụ - Phương Sơn - Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán căn nhà phố Hoàng Văn Thụ (cách 2 căn là đến ngã 4 Hoàng Văn Thụ - Lê Thành Phương) - Nha Trang.+ DT: Ngang gần 8m, tổng 191.2 mét vuông.+ Nhà...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường Phương Sơn, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m , giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 110 m2 125,46 triệu/m2
      Vị trí đắc địa trong KĐT VCN Phước Hải, thuận lợi cho việc KD buôn bán và đầu tư sinh lời trong tương lai.- DT đất: 110m2 (ngang 5m dài 22m).- DT sàn:...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất Khu đô thị An Bình Tân, 80 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 80 m2 32,5 triệu/m2
      Bán nhiều miếng đất KĐT An Bình Tân Nha Trang đã có sổ hồng riêng. giá cả thương lượng mạnh cho khách thiện chí.- Đường T8 DT 80 mét vuông ngang...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T8, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 250 m2, mặt tiền 19m tại Nha Trang, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 250 m2 53,2 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Bán nhà khu đô thị Hà Quang 2 đã có sổ hồng vị trí đẹp giá đầu tư.Dự án khu đô thị Lê Hồng Phong II, Đường 7, P. Phước Hải, Nha Trang,...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 7, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường 23/10 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 66 m2 54,55 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 2 MT đường 23/10.Vị trí: Vĩnh Điềm Thượng, Vĩnh Hiệp, Nha Trang.DT: 66m2, Ngang 4,7m.Cách Chợ Ga 70m, siêu thị, BX phòng ngủ Trường học...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án Khu đô thị Mipeco , 263 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 14,33 tỷ

      14.34 tỷ 263 m2 54,51 triệu/m2
      Hàng hiếm - khu đô thị Mipeco - Cách Biển chỉ 500m.Lô góc căn biệt thự 263m2 ngang 15m.giá: 54.5tr/m2.Đã có SHR.0935 165 ***: Niệm Nguyễn.
      Dự án Mipeco Nha Trang, Đường Tô Hiệu, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nền đất Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 200 m2 28 triệu/m2
      Cập nhật rổ hàng đất căn biệt thự đẹp gói 2 khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang.Lô 200 mét vuông đối diện công viên Đông Nam giá 28tr/ mét vuông.Lô...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà phố 122 m2, mặt tiền 4m tại Phố Bà Triệu - Phương Sài - Nha Trang, giá 13 tỷ

      13 tỷ 122 m2 106,56 triệu/m2
      Bán nhà đường Bà tr - Phương Sài- Nha Trang - Vị trí nằm ngay trung tâm thành phố Nha Trang, cách Ga tàu Nha Trang 20m, cách Biển ~ 2 kilomet. -...
      Phố Bà Triệu, Phường Phương Sài, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 99 m2 tại Đường A2 - Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 99 m2 113,14 triệu/m2
      Bán nhà đường A2 Văn Tiến Dũng VCN Phước Hải Nha Trang.- DT 99 mét vuông nhà gồm: 5 căn hộ chung cư khép kín và 1 phòng thờ. Có thang máy.- pháp ...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đường A1 - Nha Trang, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      không thể rẻ hơn.Bán căn nhà phố thương mại 4 tầng MT đường A1 (Võ Văn Kiệt) KĐT VCN Phước Long 2 giá rẻ 6,5 tỉ.Vị trí: MT đường 48m, cạnh nút giá Võ Văn...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường A1, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền Khu đô thị VCN Phước Long, mặt tiền 14m tại Nha Trang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Đất nền căn biệt thự view công viên VCN Phước Long 1. Nha Trang.- DT: 279.5 mét vuông (ngang 14m, nở hậu 17m).- View trực diện công viên, đường rộng...
      Dự án VCN - Phước Long, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền Khu đô thị An Bình Tân, 100 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 100 m2 37,5 triệu/m2
      Bán nền đất MT Võ Văn Kiệt, khu đô thị An Bình Tân. DT 100m2 - 3,75 tỉ.DT 100m2 (5x20).Mặt đường 30m, gần toà XH2, mẫu giáo VCN World.Vị trí tiềm năng,...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị VCN Phước Long, 132 m2 , giá 7,26 tỷ

      7.26 tỷ 132 m2 55 triệu/m2
      Bán góc 2 MT đường 16m A3 vs Đường B6 (Thuộc khu đô thị Phước Long 2).- Đối diện công viên, gần căn hộ, gần đường 28.. Vv.DT: 132m2 ngang 8m (hướng Đông...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường A3, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 2 tầng, 73 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hồ Xuân Hương, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 73 m2 52,06 triệu/m2
      nhà mặt tiền ngay trung tâm, giá ngộp - 2 MT hẻm ô tô Hồ Xuân Hương, Phước Hoà, chỉ 3.8 tỉ.- DT: 73 mét vuông (ngang 8m), qh còn 66 mét ...
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh biệt thự Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 3 tầng, giá 6,4 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.4 tỷ 80 m2 80 triệu/m2
      - Bán nhà khu đô thị Hà Quang 1 đã có sổ hoàn công.- nội thất đầy đủ mới đẹp.- 3 phòng ngủ, 1 phòng thờ, 1 phòng giặt, 1 tum phơi, 4 WC.
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Nha Trang, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      💥💥Bán nhà vừa xây 3 tầng đường 27m Gói 2 khu đô thị Mỹ Gia giá cực tốt_ 6,2 tỉ. Dọn vô ở ngay.- DT đất 100m2 ngang 5m, DTSD 240m2.- Hướng Đông - Kết...
      Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 20 m2 tại Xã Ba Cụm Bắc - Khánh Sơn - Khánh Hòa, giá 60 tỷ

      60 tỷ 20 m2 3000 triệu/m2
      Bán miếng đất 2ha. Có mặt đường dài gần 1 kilomet. Mặt đường Tỉnh lộ 9.View săn mây tuyệt đẹp.Rất thích hợp mở hotel, coffee, dự án nhỏ cho khách du...
      Đường Tỉnh lộ 9, Xã Ba Cụm Bắc, Khánh Sơn, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!