Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.885 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 108 m2, mặt tiền 6m tại Đường A1 - Nha Trang, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 108 m2 90,75 triệu/m2
      Bán nhà đẹp mặt đường A1 khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, cạnh căn hộ chung cư CT9, giá chỉ 9.8tỉ.- DT đất: 108 mét vuông (ngang 6m) - DT sàn: 384m.-...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường A1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Bình Trọng - Nha Trang, giá 9 tỷ

      9 tỷ 70 m2 128,58 triệu/m2
      - Bán căn nhà phố đường Trần Bình Trọng, gần ngã 4 Bạch Đằng, Phước Tiến, Nha Trang,- Nhà 3 tầng, khu phố sầm uất, tiện KD buôn bán.- DT 70m2 ngang 6.5m....
      Đường Trần Bình Trọng, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 6 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Nhà Gói 2 khu đô thị Mỹ Gia - Nha Trang - Nhà 3 tầng vừa xây, đường 27m- DT đất: 5x20m nội thất mới đẹp, đầy đủ tiện nghi.- diện tích xây dựng: 3 tầng...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất mặt tiền 5m, hướng Đông tại Cam Hải Tây - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 0 m2
      Bán đất Bãi Dài Cam Lâm Khánh Hòa.+ DT: 106,1m2 thổ cư 100 phần trăm.+ Đường bê tông rộng 8m.+ KDC đông đúc, cách biển Bãi Dài chỉ 5 ph di chuyển.+...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Cam Hải Tây, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Nha Trang, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 0 m2
      CHÍNH CHỦ NHỜ BÁN NHÀ 2 TẦNG NGANG 10m, CÁCH BIỂN 200m DT: 74.6 mét vuông (ngang 10m )siêu đẹpNhà 2 tầng xây dưng 128m2Nhà gồm 3 PN, 1 phòng thờ 2...
      Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà riêng 1 tầng, hướng Đông tại Đường Bắc Sơn - Vĩnh Hải - Nha Trang, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà mới cách đường Bắc Sơn 40m ven biển Nha Trang - DT : 40,5 mét vuông (đất ở đô thị)- nhà c4 có gác lửng mới.Thiết kế 1 ngủ,1 phòng...
      Đường Bắc Sơn, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 2,55 tỷ tại Đường 19/5 - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.55 tỷ 98 m2 26,03 triệu/m2
      căn hộ góc 98 mét vuông (3 phòng ngủ - 2 toilet) CT3 Vĩnh Điềm Trung - giá 2 tỉ 550 tr.căn hộ chung cư tặng lại toàn bộ nội thất như...
      Dự án CT3 Vĩnh Điềm Trung, Đường 19/5, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn hộ 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,55 tỷ tại Đường Tôn Đản - Lộc Thọ - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.55 tỷ 51 m2 30,4 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn hộ chung cư Maple Tôn Đản Nha Trang.Căn 1: Tầng trung không view.DT 51m2 thiết kế studio nội thất đầy đủ.Tây Nam logia hướng ...
      Dự án Maple Nha Trang, Đường Tôn Đản, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,15 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.15 tỷ 59 m2 19,5 triệu/m2
      Căn căn hộ CT5 Vĩnh Điềm Trung đẹp giá rẻ:- Để lại toàn bộ nội thất như hình- logia hướng Đông Nam thoáng mát cả ngày- 2 phòng ngủ rộng, thoáng-...
      Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán chung cư 70 m2, giá 24 triệu tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      24 triệu 70 m2 0,35 triệu/m2
      căn hộ chung cư TP BIỂN NHA TRANG ☘️Mỹ Luôn gửi đến cô chú anh/chị giỏ hàng căn hộ chung cư vừa ở hoặc đầu tư khai thác dòng tiền . Nha Trang, nơi...
      Happy Sky, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Luôn Trần BĐS Nha Trang Hơn 1 năm trước

      BÁN 5,7 HA ĐẤT CLN+ RSX SUỐI CHẠY DỌC THEO ĐẤT PHÙ HỢP ĐẦU TƯ- KHAI THÁC DU LỊCH SINH THÁI

      Thỏa thuận 57 m2
      XU HƯỚNG CHỮA LÀNH THÂN - TÂM - TRÍ ☘️Chủ cần tiền nhượng lại nhà đầu tư nền đất Suối chạy dọc giữa đất☘️DT: 5,7ha đất CLN và Rừng SX quy hoạch toàn...
      Xã Ninh Lộc, Ninh Hòa, Khánh Hòa
      T
      Luôn Trần BĐS Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh khách sạn 7 tầng mặt Đường Quảng Đức Giá chỉ 17 tỷ. Phường Vĩnh Hòa TP Nha Trang:

      17 tỷ 164 m2 103,66 triệu/m2
      Cần bán gấp hotel và chung cư MT đường Quảng Đức TP Nha Trang.+ DT: 164m ngang 6m. DTS 825.5m.+ Hướng Đông.+ Gồm 7 tầng (móng 9 tầng). 1 cầu thang máy và...
      Đường Quảng Đức, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 80 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 80 m2 32,5 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất khu đô thị An Bình Tân đường T8 chỉ 2tỷ600 ( bao thiết kế, ép cọc )- DT : 80m2 ( ngang 4m ). Đông Bắc - Vị trí gần ngã 4 thuận...
      KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Đức Kế - Nha Trang, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 0 m2
      Nhà mới MT khu bàn cờ, đường Ngô Đức Kế - Tân Lập ( đang cho thuê )- DT: 81.3m (ngang 4m).- Nhà 1 trệt 1 lầu mới, trệt thông suốt KD, trên 2 P. Ngủ.- Gần...
      Đường Ngô Đức Kế, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 64 m2, giá 4,5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      4.5 tỷ 64 m2 70,32 triệu/m2
      Bán nhà khu TDC Hà Quang 2 rẽ nhất khu vực ( 64m2 - chỉ 4.5 tỉ ) gần công viên - DT : 64m2 ( ngang 4m )- Đường rộng 12m. Có nhà c4 gác lững, 2 p.ngủ. gọi ...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn liền kề 3 tầng, 216 m2, giá rẻ tại Đường An Viên - Nha Trang - Khánh Hòa

      Thỏa thuận 216 m2
      Bán biệt thự GĐ 1- DT: 216m2- Đường: 21m- Kết cấu 1 trệt 2 lầu- Số phòng: 4 phòng ngủ, 5wc- pháp lí: SHR đã hoàn công == Giá: thoả thuận cho khách...
      Dự án Khu đô thị biển An Viên, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất 2 m2, mặt tiền 24m tại Xã Vĩnh Trung - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 24 triệu

      24 triệu 2 m2 12 triệu/m2
      Bán đất đường D25 Vĩnh Trung Nha Trang 1761 mét vuông thổ cư giá rẻ.DT: 1761 mét vuông. Rộng 24mĐường hiện trạng 5m. Quy hoạch góc 2 mặt đường,...
      Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà đẹp 1 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đường Tô Ký - Nha Trang, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 82 m2 22,93 triệu/m2
      Bán nhà đường oto thông thoáng , trung tâm xã Phước Đồng giá rẻDT : 82 mét vuông , ngang 5 ( full thổ cư)Thiết kế : cấp 4Gồm 1 phòng khách, 2 PN, 1...
      Đường Tô Ký, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!