Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.880 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,75 tỷ tại Đường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.75 tỷ 0 m2
      sang nhượng suất nội bộ - duy nhất căn 02 tầng cao view sông Dự án CT2 VCN Phước Long đang rất hot.- Mã căn 1202.- Căn số 02. Tầng cao 12 view sông.- DT:...
      Dự án VCN - Phước Long, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,95 tỷ tại Đường A1 - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.95 tỷ 73 m2 26,72 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ CT9 Vĩnh Điềm Trung, nội thất sang, xịn, mịn. Cách biển tầm 10 ph giá chỉ 1 tỉ 950 ( bớt lộc)DT 72 mét vuông...
      Đường A1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 240 m2, giá 10 tỷ tại Xã Cam Hải Đông - Cam Lâm - Khánh Hòa

      10 tỷ 240 m2 41,67 triệu/m2
      Bán biệt thự Cam Ranh Mystery vị trí cực đẹp.DT: 240m2.Hướng biển, cạnh góc, dãy G.Bàn giao đầy đủ nội thất, nhận nhà khai thác cho thuê ngay.Hiện hợp ...
      Dự án Cam Ranh Mystery Villas, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán lô đất tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 350 tr

      350 triệu 0 m2
      Chủ kẹt tiền nên cần xả gấp gấp, giá chốt 350tr cho miếng đất ngay KDL Yang Bay, đá bàn, trục đường mới đi Khánh Sơn Đà Lạt ạ.liên lạc: 0977 844 *** alo...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 0 m2
      Bán đất nở hậu MT đường Nguyễn Hoành đối diện trường Trần Hưng Đạo, Vĩnh Trường, Nha Trang.- Vị trí nằm trên đường betong 6m Nguyễn Hoành tương lai quy...
      Đường Nguyễn Hoành, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,57 tỷ tại Đường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.57 tỷ 71 m2 22,12 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư và an cư từ chung cư CT2 VCN Phước Long - Lựa chọn hàng đầu cho chốn an cư lý tưởng tại TP. Nha Trang.DT đa dạng từ 34,29m2 - 85,57m2...

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 75 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 562 triệu

      562 triệu 75 m2 7,5 triệu/m2
      Bán đất Cồn Ngọc Thảo 75m2. Gần nhà thờ Ngọc Thuỷ.P. Ngọc Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa.Mức giá 7.5 tr/m2 khoảng562.5 tr.DT 75 m2 MT 5 m.Bán mảnh đất Cồn Ngọc...
      Phường Ngọc Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 138 m2 tại Đường Nguyễn Hoành - Vĩnh Trường - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 138 m2 22,11 triệu/m2
      Hạ giá bán gấp giảm 300 tr còn 3 tỉ 50 tr.138 mét vuông - MT 4,1m - nở hậu 4,7m.Đối diện UB P. Vĩnh Trường vào 30m.Đối diện trường học cấp 2 Trần...

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 100 m2 51 triệu/m2
      nền đất MT Đường Số 4 Thích Quảng Đức - Hà Quang 2 - Rộng 22,5m, Giá Đầu Tư 5.1 tỉ Bao Cọc.Vị Trí: MT Đường Số 4 Rộng 22.5m Kết Nối Nhiều KĐT Phía Tây Nha...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 61 m2, mặt tiền 6m tại Đường 2/4 - Nha Trang, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 61 m2 44,27 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng nằm 2 MT đường.DT 61 mét vuông. Ngang 6m x 10m vuông vắn.Đất ở đô thị 100 phần trăm.Vị trí gần trường Đại họcNT. Ngay chợ...
      Phố 24, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất dự án 300 m2, mặt tiền 15m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 11,4 tỷ

      11.4 tỷ 300 m2 38 triệu/m2
      Cần bán gấp mảnh đất nền căn biệt thự An Bình Tân- DT : 300 mét vuông (15x20)- Đông Nam.- Tiếp giáp đường T6 rộng 13m, đối diện công viên cây...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, hướng Tây - Nam tại Xã Vĩnh Hiệp - Nha Trang, giá 1,48 tỷ

      1.48 tỷ 0 m2
      Bán nhà Vĩnh Hiệp sát đường D30 cách 23/10 chỉ 100m.DT: 61,3 mét vuông trên đất có nhà c4 gồm 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh.Đường oto rộng...
      Đường D30, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa
      D
      Nguyễn Thị Hồng Diễm Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 98 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 98 m2 96,94 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà 2 MT trung tâm TP Nha Trang cách biển 800 mét thích hợp xây căn hộ chung cư, hotel.- DT 98m2 ngang 5m.- pháp lí: SHR chính chủ.-...
      Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà phố shophouse 1 tầng, 142 m2, giá rẻ tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      Thỏa thuận 142 m2
      - Thấy chung cư CT2 VCN PL giá 2xtr hot quá.- Em bán nhà phố thương mại XH1 VCN 3xtr MT 8m KD tốt, đang có HĐ cho thuê 15tr/tháng.- Dt 142m2.- Đã có...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường 28, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nền đất 65 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 65 m2 46 triệu/m2
      Bán đất mặt đường nhựa 13m Bùi Huy Bích, hướng nam (ngang 5m - 65 mét vuông).Bán đất Lô 11 - Ô20 đường Bùi Huy Bích, P. Vĩnh Hoà, Nha Trang.- DT:...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 152 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 7,75 tỷ

      7.76 tỷ 152 m2 51 triệu/m2
      Bán đất đường ô tô Cao Văn Bé sát căn hộ Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang chỉ 51trd/m2.- DT: 152m2 (ngang 5,1m).- Hướng Bắc.- Đường hẻm hiện trạng 7m.- Vị...
      Đường Cao Văn Bé, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà đất 3 tầng, 86 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang, giá 6 tỷ

      6 tỷ 86 m2 69,77 triệu/m2
      Bán nhà 1 sẹc Lê Hồng Phong P Phước Long tp Nha Trang.Dt: 86m2 (ngang 4.2m) hướng: hướng Tây Bắc.DT sàn: 177.8m.Giá: 6 tỉ.+ Nhà kết cấu 1 trệt 2 lầu gồm...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà mặt phố 19 tầng, 142 m2 tại Đường Biệt Thự - Lộc Thọ - Nha Trang, giá 76 tỷ

      76 tỷ 142 m2 535,22 triệu/m2
      Cần bán hotel đẹp MT Phố Tây.Với 19 tầng và 44 phòng tiêu chuẩn 3*.Vị trí trung tâm sát biển, tọa lạc trên con đường du lịch phố Tây đắt đỏ. đc đánh giá...
      Đường Biệt Thự, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!