Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 2.809 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán lô đất nền 81 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 81 m2 15,44 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất hẻm oto đường Lương Định Của, Vĩnh Ngọc, Nha Trang.- Lô 81m2 ngang 5m vuông vứt, sổ hồng riêng full thổ cư.- Đất Đông Bắc, trong KDC,...
      Phố Lương Định Của, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 136 m2 tại Đường 1 - Vạn Phú - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 136 m2 8,46 triệu/m2
      Vị trí: Tân Phước Trung, Vạn Phước, Vạn Ninh, Khánh Hòa.DT: 135,5 mét vuông full thổ cư.Ngang 6,65m.Giá 8, xxxtr/ mét vuông.inbox e Nguyệt để...
      Tân Phước Trung, Đường 1, Xã Vạn Phước, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 1134 m2 tại Xã Khánh Bình - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 1134 m2 1,06 triệu/m2
      Đất Khánh Vĩnh: 1131,9 mét vuông có 1000 mét vuông thổ cư ( mặt đường) mặt đường tỉnh lộ 8.- Đường TL8 mặt nhựa hiện trạng 12m, Quy hoạch 42m.-...
      Xã Khánh Bình, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 756 m2, mặt tiền 12m tại Xã Diên Thọ - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 756 m2 1,99 triệu/m2
      Cần bán lô nhà vườn Diên Thọ 756m2.- Vị trí: Diên Thọ, Diên Khánh.- DT: 756m2, ngang 12m.- MT đường bê tông rộng 6m.- Có sẵn nhà c4 còn mới và sân vườn.-...
      Xã Diên Thọ, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 202 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 202 m2 7,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất đẹp ngay KDC xã Diên Lạc để đi Mỹ định cư giá rẻ.* Vị trí: Nằm tại xã Diên Lạc, huyện Diên Khách cách con đường Tỉnh Lộ 2 chỉ...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất Khu đô thị Nha Trang Pearl Nam Sông Cái, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất dự án bờ kè Nam Sông Cái mát mẻ Diên Khánh, Khánh Hoà.- DT: 100 mét vuông (ngang 5m).- Đường nhựa 13m, đã có nhà xây kế bên.-...
      Dự án KĐT Nam Sông Cái, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 117 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 117 m2 15,39 triệu/m2
      Bán đất Ven Đầm cạnh trục Lê Lợi.- DT: 117m2 (100m2 thổ cư).- Đông Nam mát mẻ.- Đường QH 10m, hiện trạng oto tránh nhau.Giá chỉ 1 tỉ 8.miếng đất thuộc quỹ...
      Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 84 m2, mặt tiền 6m tại Phường Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,13 tỷ

      1.14 tỷ 84 m2 13,5 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay lô 84 mét vuông mặt hướng Đông Bắc, khu Hoàng Phú Nha Trang.- KDC khép kín cách gần bến xe, trường học, sát biển.- Đường 13m...
      Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nền đất 78 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 78 m2 14,75 triệu/m2
      - DT: 77.6 mét vuông ngang 5.5m. Thổ cư toàn bộ- Hướng Bắc- Đường rộng 3m. ô tô tải vào đc- KDC xây dựng ổn định. Hiện trạng 2 MT trước sau (hướng...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 119 m2, mặt tiền 5m tại Xã Diên Sơn - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 119 m2 10,93 triệu/m2
      Bán lô MT đường Diên Sơn - Diên Khánh, oto đi lại thoải mái - KDC đông đúc. Giá 1,3 tỉ (liên hệ ngay: 0389 732 ***- DT: 119,2m2 (ngang 5m).- Vị trí: MT...
      Đường Bầu Bạn, Xã Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 110 m2 tại Xã Vĩnh Phương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 110 m2 10,91 triệu/m2
      Bán mảnh đất MT thôn Tây - Vĩnh Phương - Nha Trang.Cách trục đường QH 30m thuộc đường liên vùng (dự án 1500 tỉ) tầm 150m.- Đường oto rộng 5m. QH đường...
      Thôn Tây, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất 298 m2, mặt tiền 15m tại Xã Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 298 m2 4,2 triệu/m2
      Diên Tân, ngang 15m khu bàn cờ, đối diện UB xã.DT: 298,5 mét vuông - Ngang 15m, có 60 mét vuông thổ cư.Đường hiện trạng 5m (sau QH 12m), nằm...
      Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất dự án 78 m2, mặt tiền 6m tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 78 m2 13,47 triệu/m2
      Chủ cần bán mảnh đất đẹp cạnh sông Cái mát mẻ. Đất thuộc xã Vĩnh Thạnh giáp Vĩnh Ngọc.- KDC đông đúc, gần UB, gần chợ, gần trường cấp 1.- Chỉ cách đường...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 125 m2, mặt tiền 7m tại Phường Ninh Hải - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 125 m2 16 triệu/m2
      - DT 125m2 (Ngang 7m).- Nằm trong KDC, ven biển thuộc khu Bắc Vân Phong.- Full thổ cư.- nhà c4 kèm nội thất xịn sò.- giá: 2 tỉ, bao gồm nhà 4 - 500tr và...
      TDP 5 - Đông Hoà, Phường Ninh Hải, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán đất 82 m2, mặt tiền 5m tại Đường 23/10 - Vĩnh Trung - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 82 m2 17,08 triệu/m2
      Bán mảnh đất khu minin Vĩnh Trung giá rẻ- mảnh đất 82.2 m2 full thổ cư- ngang 5m vuông vứt- đường trc đất rộng 5m, xung quanh dân đông ổn địn- đất Tây ...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất 193 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 193 m2 7,78 triệu/m2
      Cam Tân - Cam Lâm.192,6m2 (60m2 thổ cư).Ngang 6x32m, đường bê tông 7m.Ngay Trường, ủy ban nhân dân Cam Tân. KDC hiện hữu.Giá chỉ 1.5 tỉ (bao thuế...
      Xã Cam Tân, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất dự án 67 m2, mặt tiền 4m tại Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 67 m2 26,87 triệu/m2
      Cần bán đất MT Đường Miếu Bà Vĩnh Thạnh.DT: 66,67 mét vuông trên sổ, ngoài sổ thêm 6m giấy tay (ngang 4,2m).Sau lưng trường Hà Huy Tập, tiện KD mua...
      Đường Miếu Bà, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 126 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Huyện Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 126 m2 9,53 triệu/m2
      Bán đất đường Lý Thái Tổ gần ga Vạn Giã.DT: 125,5m2 (QH còn 94m2).Đường trước nhà: Hiện trạng nhựa 5m (QH 13m) ô tô vô tận nhà.KDC đông đúc tiện xây nhà...
      Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Mua bán nhà đất Khánh Hòa giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Khánh Hòa được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Khánh Hòa ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Khánh Hòa giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Khánh Hòa phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Khánh Hòa, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Khánh Hòa là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.