Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 2.809 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu ngay mảnh đất 220 m2, mặt tiền 11m tại Xã Cam Hải Tây - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 220 m2 8,64 triệu/m2
      Ngộp bank cần bán TDC Trung Cấp Nghề - Cam Lâm- DT: 11x20 đã có nhà, có sẵn nội thất- DT nhà xây 5,5 x 20- thổ cư 100%- Giá ngộp 1,9 tỉ (giá cũ 2,5 tỉ)-...
      Xã Cam Hải Tây, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán miếng đất 210 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 210 m2 4,77 triệu/m2
      Cần bán đất tại Ninh Bình, Ninh Hòa, Khánh Hòa.DT: 210 mét vuông.Vị trí nền đất: Gần trung tâm TX Ninh Hoà, nằm giữa QL 26 và ga Ninh Hoà. Có quy...
      Xã Ninh Bình, Thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán lô đất 370 m2 tại Đường Hương lộ 62 - Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,33 tỷ

      1.34 tỷ 370 m2 3,6 triệu/m2
      Bán 5 mảnh đất thổ cư MT Hương lộ 62 cực tiềm năng, giá chỉ 3,6tr/ mét vuông.DT: Từ 360 mét vuông có 80m thổ cư.Xung quanh dân cư đông đúc,...
      Đường Hương lộ 62, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 2 m2, hướng Tây - Nam tại Cam Nghĩa - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 2 m2 675 triệu/m2
      mảnh đất Nghĩa Phú - Cam Nghĩa - Cam Ranh.1. Thông tin thửa đất:- Thửa đất số 05; tờ số: 36 - đc thửa đất: TDP Nghĩa Phú, P. Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh...
      Đường Nghĩa Phú, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Nam tại Xã Vạn Long - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 0 m2
      Cách biển chỉ 260m, quy hoạch thông ra đường 45m, chạy thẳng xuống đường sát biển rộng 30m.Khu đối diện là tổ hợp công viên, khu vui chơi, du lịch ven sông...
      Xã Vạn Long, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 233 m2 tại Xã Ninh Thọ - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 233 m2 6,66 triệu/m2
      Đất Nền Khu KT Vân Phong ngang 9m cách đường DT7 chỉ 25m.Đất full thổ cư, đất đẹp nở hậu, đầy đủ tiện ích xung quanh.Giá chốt ngay: 1 tỉ 6 (thỏa thuận...
      Đường ĐT 7, Xã Ninh Thọ, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất mặt tiền 6m tại Phường Ninh Thủy - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 0 m2
      Bán mảnh đất Biển Dốc Lết, Ninh Hoà - Giá chỉ 1,2 tỉ.Cách bãi biển chỉ 150 mét, vài bước chân ra biển.Thổ cư 100 phần trăm - Đất ở Đô Thị.DT: 95,8m2...
      Phường Ninh Thủy, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chính chủ bán căn hộ The Arena Cam Ranh giá tốt nhất

      1.4 tỷ 0 m2
      Chính chủ có căn hộ chung cư toà SeA mặt biển chính giữa panaroma. DT thông thuỷ 33,4m2, đã đóng 95 phần trăm và nhận nhà. Đang tự khai thác vận...
      Dự án The Arena Cam Ranh, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ

      1.55 tỷ 62 m2 25 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư góc 3712, Toà OC2A, Mường Thanh Viễn Triều, P. Vĩnh Phước, Nha trang.- DT sàn xây dựng: 61,74 mét vuông.- DTSD: 52,92 mét ...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 1,62 tỷ

      1.62 tỷ 62 m2 26,13 triệu/m2
      - căn hộ chung cư thuộc dự án Mường Thanh Viễn Triều tổ hợp 6 toà 40 tầng (Gồm 5 toà căn hộ chung cư và 1 toà hotel). Đối diện bãi biển Hòn Chồng.đc...

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,41 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.41 tỷ 61 m2 23,12 triệu/m2
      SỐCCCC - Chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư 2 PN CT3 Vĩnh Điềm Trung - Căn 2 PN view hồ xinh bán nhanh giá rẻ nhất chỉ 1tỷ5 (bao trọn 5 phần ...
      Dự án Chung cư CT3 Vĩnh Điềm Trung, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn Căn hộ Nha Trang City Central, 72 m2, giá 1,85 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.85 tỷ 72 m2 25,7 triệu/m2
      Cắt lỗ đậm sâu. giá mềm nhất thị trường.căn hộ chung cư Lan Anh - Nha Trang City Central (D'Qua).Tầng 28 view chợ Đầm, núi cô Tiên, bến du thuyền.DT:...
      Dự án Nha Trang City Central, Đường Phan Chu Trinh, Phường Vạn Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 1 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,16 tỷ

      1.16 tỷ 62 m2 18,71 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư CT6 Vĩnh Điềm Trung - Nha Trang.Tầng 7.DT: 62 mét vuông. (1 PN) + 1  phòng vệ sinh.logia view CT5.Để lại toàn bộ như...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Condotel Scenia Bay Nha Trang, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 45 m2 43,34 triệu/m2
      Dự án Scenia Bay là dự án mặt biển Nha Trang.Đã bàn giao và đang vận hành cho thuê.pháp lí: Hiện tại HĐMB = đang làm bìa đỏ.4 MT - view trực diện...
      Dự án Scenia Bay Nha Trang, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,4 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.4 tỷ 43 m2 32,56 triệu/m2
      Sở hữu lâu dài giá F0 từ CĐT VCN uy tín bậc nhất Nha Trang.chung cư Riveside Luxury - chung cư view sông tiêu chuẩn nội thấp cao cấp và sở hữu lâu dài.-...
      Dự án CT1 Riverside Luxury , Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn hộ Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1 tỷ tại Nha Trang

      1 tỷ 56 m2 17,86 triệu/m2
      căn hộ chung cư Hà Quang 1 giá F0 từ CĐT.Giấc mơ sở hữu nhà tại TTTP Nha Trang chưa bao giờ dễ dàng đến thế.Chỉ từ 948 tr - Không phát sinh chi phí -...
      Dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong I, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,89 tỷ tại Đường 19/5 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.89 tỷ 74 m2 25,55 triệu/m2
      căn hộ chung cư CT3 - khu đô thị Vĩnh Điềm Trung.căn hộ góc nội thất đầy đủ đẹp, view hồ bao đẹp, 2 PN, 2  phòng vệ sinh.căn hộ chung cư...
      Dự án CT3 Vĩnh Điềm Trung, Đường 19/5, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 180 m2 tại Xã Ninh Tây - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 180 m2 10 triệu/m2
      bán gấp 18hec Ninh Tây giá 100tr/hec đất đồi.hotline: 0797 466 ***
      Xã Ninh Tây, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Khánh Hòa giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Khánh Hòa được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Khánh Hòa ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Khánh Hòa giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Khánh Hòa phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Khánh Hòa, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Khánh Hòa là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Khánh Hòa. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.