Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội năm 2026

      Có 4.565 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 164 m2 tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội, giá 45,6 tỷ

      45.6 tỷ 164 m2 278,05 triệu/m2
      khu đô thị Hạ Đình, Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.Rue De Charme 214 Nguyễn Xiển thoả mãn nhu cầu 1 sp có giá trị thực, có thể ở hoặc KD ngay - không cần...
      Rue De Charme, 214, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu shop house 5 tầng, 124 m2, giá 26 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      26 tỷ 124 m2 209,68 triệu/m2
      Chào anh/chị. Hiện tại e đang có quỹ căn tại khu phố đi bộ mới nổi lên tại Nguyễn Xiển - Thanh Trì nhận nhà KD ngay, khu phố đã và đang thu hút các NĐT, các...
      Dự án Rue De Charme, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 100 m2, giá 20 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      20 tỷ 100 m2 200 triệu/m2
      Nhân dịp khai trương tuyến phố đi bộ sầm uất nhất Q. Thanh Xuân.- CĐT tặng gói ưu đãi cực sốc:- Tặng ngay 3 cây vàng SJC 9999 trị giá 200 tr trừ trực tiếp...

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 30 m2, giá 3,6 tỷ tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      3.6 tỷ 30 m2 120 triệu/m2
      + bán ngay miếng đất khu Tái định cư Tứ Hiệp 30m, chỉ 3.6 tỉ. Có thỏa thuận.+ Đối diện trường cấp 1 Ngô Sỹ Kiện 30m, gần Tecco, khu vực thuận tiện KD.+...
      Xã Tứ Hiệp, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 5 tầng, 80 m2, giá tốt tại Đường Thanh Liệt - Thanh Trì - Hà Nội

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán nhà đường đôi Thanh Liệt, Kim Giang 80m2x5T, hạ sốc 3 tỉ, giá đàm 18 tỉ xíu.Mô tả nhà:+ Nhà đẹp 80 mét vuông, 5 tầng, có thể lên thêm 3 tầng nữa.+...
      Đường Thanh Liệt, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 60 m2, giá 9,99 tỷ tại Xã Thanh Liệt - Thanh Trì - Hà Nội

      9.99 tỷ 60 m2 166,5 triệu/m2
      NHÀ CẦN bán nhanh GIÁ CHÀO RẺ NHẤT KHU VỰC.ngôi nhà liên kế PHÂN LÔ VỈA HÈ + THIẾT KẾ THOÁNG TRƯỚC, THOÁNG SAU , Ở CỰC THÍCH , KHU ĐÔ THI KIỂU MỚI ,...
      Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội
      K
      UVTTNH DŨNG 1981 phòng Hoàng Kim Hơn 1 năm trước

      Bán nhà biệt thự 5 tầng, 90 m2, giá 18,8 tỷ tại Đường Kim Giang - Thanh Liệt - Thanh Trì - Hà Nội

      18.8 tỷ 90 m2 208,89 triệu/m2
      căn biệt thự LK Hải Ngân Kim Giang, Linh Đàm, căn hộ góc, ô tô tránh, KD sầm uất, 2 vỉa hè to.+ DT gần 100m2, MT rộng 8m, 5 tầng nhà đẹp về ở ngay.+ Vị...
      Dự án Liền kề Hải Ngân, Đường Kim Giang, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,5 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      2.5 tỷ 88 m2 28,41 triệu/m2
      Gia đình cần bán gấp chung cư tầng trung tòa nhà Tabudec. DT 88 mét vuông gồm 2 PN, 2 vệ sinh, hướng cửa hướng Tây Nam, logia hướng Đông Bắc....
      Dự án Tabudec Plaza, Đường Phan Trọng Tuệ, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      Cho cháu đi du học, gia đình thiện chí mở bán chung cư tâm huyết tại Eco Green Nguyễn Xiển:--------------------------------- Thiết kế 3 PN. Nội thất...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán chung cư 127 m2, giá 3,38 tỷ tại đường Tứ Hiệp - Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      3.38 tỷ 127 m2 26,62 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 127 mét vuông tầng trung đẹp tòa Tecco Garden.căn hộ chung cư đã có bìa đỏ đầy đủ.pháp lí sở hữu lâu dài.căn hộ ...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,3 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      3.3 tỷ 127 m2 25,99 triệu/m2
      -DT :127m2-Số phòng :4 phòng ngủ -Vệ sinh :3-Tiện ích đầy đủ -Gần chợ , trường mẫu giáo ,cấp 1-2-3 ...khuôn viên câu xanh L/H :0389 821 *** xem nhà 24/24
      Tecco Garden, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 156 m2, giá 8,5 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      8.5 tỷ 156 m2 54,49 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư cao cấp căn hộ duplex Penthouse EcoDream, Thanh Trì.DT: 156m2+ căn hộ duplex thông tầng Penthouse duy nhất còn sót...
      Dự án Eco Dream, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 3,48 tỷ tại đường Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      3.48 tỷ 125 m2 27,84 triệu/m2
      - Do chuyển nơi ở nên gia đình cần bán chung cư tại căn hộ Tứ Hiệp Plaza ngay viện nội tiết Trung ương với thông tin sau:+ DT: 125 mét vuông gồm 03...
      Dự án Tứ Hiệp Plaza, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,99 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      1.99 tỷ 68 m2 29,27 triệu/m2
      căn hộ TECO SKY - TỨ HIỆP - THANH TRÌ thành phố Hà Nội - Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ -65M - ,Tầng đẹp , hướng mát - 2 ngủ 2...
      Dự án Tecco Skyville, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,8 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      3.8 tỷ 95 m2 40 triệu/m2
      Tôi cần bán căn toà Eco Green Nguyễn Xiển - Tầng trung vip - Nhà đẹp thoáng.- DT 95m2, 3 PN, khách, bếp, 2 vệ sinh.- Nhà hướng mát, đẹp thoáng.- bìa đỏ...

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,3 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      3.3 tỷ 105 m2 31,43 triệu/m2
      Gia đình tôi có căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 2vs Toà Tecco Diamond DT 105m2 Nhà đã làm đủ nội thất, chỉ việc về ở căn hộ chung cư tk bố trí các...
      Dự án Tecco Diamond, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,4 tỷ tại đường Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      3.4 tỷ 127 m2 26,78 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư Tecco Garden - Giá từ 3.4 tỉ/căn hộ chung cư 3 phòng ngủ + rộng 127m2 - Tặng 100tr nội thất.- Nằm trong khu đô thị Tứ...

      Cần bán ngay nhà chung cư 4 phòng ngủ, giá rẻ tại đường Tứ Hiệp - Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Thiết kế chung cư: 4 phòng ngủ, 01 phòng khách, 01 khu vực bếp và 03 WC.Các phòng vuông vức và đón sáng tự nhiên với 02 lô gia rộng thoáng.Chính...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Trì Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội 2026