Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội năm 2026

      Có 4.565 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 78 m2, giá tốt tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      Thỏa thuận 78 m2
      Chính chủ bán gấp căn hộ chung cư 3 PN 2 vệ sinh tại tòa CT10, khu đô thị Đại Thanh, căn hộ chung cư Đại Thanh, Thanh Trì, Thủ đô Hà Nội.- DT:...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,29 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      1.29 tỷ 47 m2 27,45 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư DT 47m, để lại full nội thất.Tòa Đại Thanh. sổ hồng riêng chính chủ.- Vị trí trung tâm mặt đường Phan Trọng Tuệ- Bể...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,3 tỷ tại đường Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      3.3 tỷ 127 m2 25,99 triệu/m2
      Bán nhà Tecco Garden 127 mét vuông, tầng đẹp, giá 3,3 tỉ.+ đc trung trung tâm Thanh Trì, thuộc Tứ Hiệp, Thanh Trù (nhà thiết kế đẹp).+ Trong nhà có 4...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội.
      T
      Nguyễn Thị Huyền Thanh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 2,75 tỷ tại Đường Cầu Bươu - Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      2.75 tỷ 106 m2 25,95 triệu/m2
      Làm ăn có lộc nay tôi chuyển xuống nhà thổ cư cần bán lại căn hộ chung cư 106 mét vuông ở tòa NC2B - KĐT Cầu Bươu.Thông tin căn hộ chung cư...
      Dự án KĐTM Cầu Bươu, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,56 tỷ tại Đường Phan Trọng Tuệ - Thanh Trì - Hà Nội

      1.56 tỷ 60 m2 26 triệu/m2
      Gia đình mình đã chuyển về nhà mới và không có nhu cầu sử dụng đến nữa nên muốn bán ngay căn hộ góc 2 PN, tầng trung tòa CT10 Đại Thanh.Do đây là căn hộ...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Đường Phan Trọng Tuệ, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội.

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,71 tỷ tại Đường Phan Trọng Tuệ - Thanh Trì - Hà Nội

      1.71 tỷ 66 m2 25,91 triệu/m2
      Nhà đẹp, chủ giữ gìn gửi bán căn tầng trung thông số:1. Căn đẹp, 66 mét vuông tầng trung.2. Thiết kế 2 phòng ngủ 2VS.3. Hướng cửa hướng Đông ...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Đường Phan Trọng Tuệ, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,56 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      1.56 tỷ 60 m2 26 triệu/m2
      Gia đình mình chuyển đi nơi khác, muốn bán căn 60 mét vuông, thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh ở CT10C Đại ThanhCăn này nhà mình hướng cửa hướng Tây Bắc,...
      Dự án Khu đô thị mới Đại Thanh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,58 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      1.58 tỷ 60 m2 26,34 triệu/m2
      Gia đình mình chuyển đi nơi khác, muốn bán căn 60m2, thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh ở CT8B Đại Thanh.Căn này nhà mình hướng cửa hướng Tây Bắc, hướng logia hướng...
      Dự án Khu đô thị mới Đại Thanh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, hướng Tây - Bắc, giá 1,55 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      1.55 tỷ 0 m2
      Gia đình mình chuyển đi nơi khác, muốn bán căn 55,77m2, thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh ở CT10C Đại Thanh.Căn này nhà mình hướng cửa hướng Tây Bắc, hướng logia...
      Dự án Khu đô thị mới Đại Thanh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 77 m2, giá 1,7 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      1.7 tỷ 77 m2 22,08 triệu/m2
      Em chuyển mặt đất, cũng muốn xong xuôi công việc trước tết nên đang có nhu cầu nhượng gấp căn căn hộ chung cư 3 PN của gia đình, DT 77m2 đầy đủ nội ...

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại đường Tứ Hiệp - Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      2.3 tỷ 67 m2 34,33 triệu/m2
      Mồng 1. Chủ giảm chào 200 tr.căn hộ Tứ Hiệp Plaza - Thanh Trì - TP Hà Nội.Thông tin cụ thể như sau ạ:- Toà A, tầng trung cao, DT 62M - 67M - 2 ngủ, 2 vệ...
      Dự án Tứ Hiệp Plaza, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Nhu cầu đổi lên căn to hơn, gia đình thiện chí mở bán căn hộ chung cư tâm huyết tại Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển:---------------------------------...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 4 phòng ngủ, giá tốt tại đường Tứ Hiệp - Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Thiết kế chung cư: 4 phòng ngủ, 01 phòng khách, 01 gian bếp và 03  nhà vệ sinh.Các phòng vuông vức và đón sáng tự nhiên với 02 lô gia rộng...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 4 phòng ngủ, 127 m2, giá rẻ tại đường Tứ Hiệp - Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      Thỏa thuận 127 m2
      - căn hộ chung cư 4 phòng ngủ DT 127 mét vuông thông thủy - 134 mét vuông Tim tường.- CK cao tới hơn 300tr.- Nhận nhà có đồ cơ bản: Sàn...

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,55 tỷ tại Đường Phan Trọng Tuệ - Thanh Trì - Hà Nội

      1.55 tỷ 56 m2 27,68 triệu/m2
      Gia đình làm ăn đc lộc nên chuyển xuống liên kế, nên gia đình mình muốn nhượng lại căn 2 PN tòa CT10 căn hộ Đại Thanh cho gia đình nào có nhu cầu.Chi tiết...

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 32 m2 87,5 triệu/m2
      Cần bán nhà 5 tầng Tứ Hiệp - Thanh Trì.DT: 32 mét vuông - MT: 3.5m nhà có sân để xe. Gần trung tâm đi mấy bước ra nhà thi đấu huyện - bán kính 300 m....
      Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 45 m2 tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 45 m2 102,23 triệu/m2
      BÁN NHÀ CỰC ĐẸP -GẦN BẾN NƯỚC NGẦM -ô tô 7 CHỖ  VÀO NHÀ -5 TẦNG MỚI khôngONG -HƠN 4 tỉ ! - Nhà bán thuộc khu phân lô cán bộ.   Nhà chủ ...
      Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 3m tại Đường Triều Khúc - Thanh Trì, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 44 m2 104,55 triệu/m2
      chính chủ ở có lộc chuyển căn biệt thự.Cân bán ngôi nhà ngõ Triều khúc DT 44m2 xây 5 tầng, ngõ trước nhà 2.5m thoáng sáng, ngõ thông. Nhà Tây Nam. Để...
      Đường Triều Khúc, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Trì Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội 2026

      Xem thêm