Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội năm 2026

      Có 4.565 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk 5 tầng, 70 m2, giá 12,2 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      12.2 tỷ 70 m2 174,29 triệu/m2
      Bán nhà liên kế BCA - Tổng cục 5 Tân Triều - Vỉa hè - 2 thoáng trước sau - oto dừng đổ - Giá x2.PHÂN LÔ BỘ CÔNG AN - VỈA HÈ oto DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM - nhà để ...
      Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 5 tầng, 100 m2, giá tốt tại Đường Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      Chuyển nhà cần nhượng lại căn liên kế tại khu liên kế phân lô tổng cục 5 Tân Triều. Nhà xây 5 tầng đẹp hoàn thiện toàn bộ gỗ lim ở chắc chắn. liên lạc...
      Dự án Liền kề Tổng cục 5 Tân Triều, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 5 tầng, 100 m2, giá 16,9 tỷ tại Đường Yên Xá - Thanh Trì - Hà Nội

      16.9 tỷ 100 m2 169 triệu/m2
      - Bán NV Tổng cục 5 Yên Xá - 5 tầng x 5m mặt, nhà phân lô khu bàn cờ, vị trí đẹp nhất khu Tổng cục;- bìa đỏ nét căng 100m2, đầy đủ công năng 4  phòng ...
      Dự án Tổng cục 5 Tân Triều, Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 6 tầng, 80 m2, giá 18,9 tỷ tại Đường Thanh Liệt - Thanh Liệt - Thanh Trì - Hà Nội

      18.9 tỷ 80 m2 236,25 triệu/m2
      - Vị trí nằm trong khu phân lô quan chức, dân trí cao, an ninh cực kỳ tuyệt vời, hạ tầng giao thông, tiện nghi đầy đủ, ( gần sân bóng, UB P., bể bơi Bộ...
      Đường Thanh Liệt, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,22 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      1.22 tỷ 56 m2 21,79 triệu/m2
      CHuyển sang căn hộ chung cư 3 ngủ rộng hơn nên gia đình muốn nhượng lại căn hộ chung cư 2 ngủ nhỏ xinh tòa CT8 Đại Thanh, Thanh Trì, Hn. Nhà ở sạch sẽ...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,96 tỷ tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      1.96 tỷ 0 m2
      Tecco Sky Ville Thanh Trì thành phố Hà Nội.- DT: 79,23 mét vuông.- Hướng cửa: hướng Đông Nam. logia: hướng Tây Bắc.- Hướng view: Ra đường.-...
      Dự án Tecco Skyville, Đường Quang Lai, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,65 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      2.65 tỷ 70 m2 37,86 triệu/m2
      - Cần bán căn 2 ngủ Tecco Diamond - Full NT- DT 70m2 - Giá 2,xx tỉ bao 100 phần trăm giá trị chung cư + 2 phần trăm bảo trì và bao sang tên +...
      Dự án Tecco Diamond, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,95 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      2.95 tỷ 67 m2 44,03 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ 67m2.Tầng trung - logia ĐN mát mẻ - nội thất cơ bản về hoàn thiện theo ý thích của chủ mới.liên hệ ngay: 0343 024 *** - em Huế.
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội.
      H
      Nguyễn Thị Thanh Huế Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ 1 phòng ngủ, 39 m2, giá 960 triệu tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      960 triệu 39 m2 24,62 triệu/m2
      Gia đình đã chuyển sang chung cư 2 ngủ rộng hơn nên mình cần bán chung cư 1 ngủ siêu thoáng mát, sạch sẽ tầng trung tòa Ct 10- Nhà để lại toàn bộ nội thất...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,29 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      1.29 tỷ 47 m2 27,45 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư DT 47m, để lại nội thất đầy đủ. Tòa Đại Thanh. SHR chính chủ.- Vị trí trung tâm mặt đường Phan Trọng Tuệ- Bể bơi, phòng...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, hướng Đông - Nam, giá 1,58 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      1.58 tỷ 60 m2 26,34 triệu/m2
      *Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ CÓ SỔ 60m tòa CT8 Đại Thanh.-Thiết kế : 2 phòng ngủ - 2 toilet - 1K - 1B - 1ban cônggiá nhỉnh 1,5 x...
      Dự án Đại Thanh, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,56 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      1.56 tỷ 56 m2 27,86 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư 2  phòng ngủ, 2 vệ sinh tại khu đô thị Đại Thanh. + DT: 56m2+ bìa đỏ pháp lí rõ ràng+ Tầng trung đẹp, rộng thoángkhu ...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 39 m2, giá 970 triệu tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      970 triệu 39 m2 24,88 triệu/m2
      Gia đình mình ở khu này đã lâu, nay muốn chuyển nhà cần nhượng lại chung cư 39m2, thiết kế 1 PN 1 vệ sinh.Căn này nhà mình hướng cửa hướng Đông Nam,...
      Dự án Khu đô thị mới Đại Thanh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      - Nhà tôi thiết kế 3 PN rộng rãi thoáng mát ,sạch sẽ.- DT : 95m2 ,logia Đông Nam -Tầng trung dễ thanh khoản khi không có nhu cầu sử dụng.- pháp lí rõ ràng...
      Dự án Eco Green City, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      3.5 tỷ 95 m2 36,85 triệu/m2
      Em xin gửi quý KH bảng giá các chung cư tại Eco Green Nguyễn Xiển.+ chung cư 2  phòng ngủ: DT 67m đầy đủ nội thất giá từ 2.9 tỉ đến 3 tỉ (tùy nội...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại đường Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      2.3 tỷ 67 m2 34,33 triệu/m2
      CHỦ GIẢM CHÀO 200 TR căn hộ TỨ HIỆP PLAZA- THANH TRÌ -HÀ NỘIThông tin cụ thể như sau ạ:- Toà A, tầng trung cao,DT 67M -2 ngủ, 2 vệ sinh.- cửa vào hướng ...
      Dự án Tứ Hiệp Plaza, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,45 tỷ tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      3.45 tỷ 127 m2 27,17 triệu/m2
      Hoàn thiện căn căn hộ chung cư cách Linh Đàm, bến xe Nước Ngầm 6 ph đi xe.Giá mua nhà nguyên bản: 3,1 tỉ (25 tr/m2).- Chi phí nội thất: 350 tr.- Tổng...
      Dự án Tecco Diamond, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 2,7 tỷ tại đường Tứ Hiệp - Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      2.71 tỷ 106 m2 25,5 triệu/m2
      sang nhượng quỹ chung cư 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ 4 phòng ngủ Tecco Garden.Cam kết giá mềm nhất thị trường.Thông tin chi tiết chung ...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Trì Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội 2026

      Xem thêm