Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội năm 2026

      Có 4.565 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 47 m2, giá rẻ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      Thỏa thuận 47 m2
      Chình chủ đã cọc mua căn 3 ngủ, vì vậy cần bán chung cư 2 PN tại tòa CT10A, căn hộ Đại Thanh, Thanh Trì- DT: 47m vuông- chung cư đc thiết kế 2 PN, 1 vệ...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 55 m2, hướng Đông - Nam, giá 2,8 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      2.8 tỷ 55 m2 50,91 triệu/m2
      căn hộ chung cư đc thiết kế như sau:- DT: 55 mét vuông - 2N2VS.- Hướng cửa ĐN logia TB.- Tầng trung view TP thoáng mát.- giá: 2,8 tỉ (có thỏa ...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      Cần tiền cuối năm, gia đình thiện chí bán căn Eco Green, Đường Nguyễn Xiển:- DT nhà 95m2.- Thiết kế 3 PN 2  toilet.- Nội thất đã làm đầy đủ bao gồm tủ...

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,35 tỷ tại Đường Phan Trọng Tuệ - Thanh Trì - Hà Nội

      1.35 tỷ 47 m2 28,73 triệu/m2
      Nhà đẹp nhanh tay - chốt nhanh căn 47 mét vuông tòa CT10 - Đại Thanh - Thanh Trì.DT: 47 mét vuông - 1 phòng ngủ - 1 vệ sinh 1 logia - trục...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Đường Phan Trọng Tuệ, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,96 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      3.96 tỷ 98 m2 40,41 triệu/m2
      bán gấp căn hộ góc trục 21 DT 98m2 bìa đỏ chính chủ.- logia: TN.- Cửa: ĐB.- giá: 3,958 tỉ.+ căn hộ góc 2 mặt thoáng cực kỳ mát và phong thủy view TP...
      Dự án Eco Dream, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,3 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      1.3 tỷ 70 m2 18,5 triệu/m2
      Dự án Nhà ở xã hội Hạ Đình UDIC EcoTower, hỗ trợ tư vấn và xử lý hồ sơ NOXH.Dự án quy mô 9.305 mét vuông.DTXD 3.722 mét vuông.Mật độ xây dựng...
      Dự án Nhà ở xã hội NO1 Hạ Đình - UDIC Eco Tower, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,8 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      2.8 tỷ 74 m2 37,84 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ chung cư CT3 tòa Eco Green City tại Nguyễn Xiển, ngay gần ngã 4 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân.- DT 74m2.Thiết kế 2N2VS cửa Tây Bắc...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội.

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, giá 1,15 tỷ tại Đường Phan Trọng Tuệ - Tả Thanh Oai - Thanh Trì - Hà Nội

      1.15 tỷ 0 m2
      Chuyển lên Hồ Gươm Plaza, chính chủ bán ngay căn hộ chung cư bên tòa CT8A Đại Thanh cho chủ mới.- căn hộ chung cư 45,5 mét vuông thiết kế 2 PN,...

      Sở hữu chung cư 127 m2, thỏa thuận tại đường Tứ Hiệp - Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      Thỏa thuận 127 m2
      Tôi có nhu cầu nhượng lại chung cư giá mềm tầng 10 tòa B Tecco Garden - DT: 127m2 (căn hộ góc tòa B) - Hướng: hướng Tây Nam - hướng Đông Bắc- Nội...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán căn 4 phòng ngủ, 150 m2, giá 6,85 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      6.85 tỷ 150 m2 45,67 triệu/m2
      Tôi chuyển công tác về Vinh nên tôi cần bán gấp lại căn penthouse, 2 tầng ở căn hộ chung cư Eco Green City, Nguyễn Xiển, Thanh Trì, TP Hà Nội.DT...

      Sở hữu căn 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,44 tỷ tại đường Tứ Hiệp - Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      3.44 tỷ 127 m2 27,09 triệu/m2
      Quá rẻ! bán ngay căn hộ chung cư gần C.A Thanh Trì, giảm sâu gần 400tr / căn, trừ thẳng vào giá. View công viên, view biển cực đẹp. Nhận nhà ở ngay, nội...
      T
      Nguyễn Thị Huyền Thanh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng chung cư 4 phòng ngủ, 141 m2, hướng Tây - Nam, giá rẻ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      Thỏa thuận 141 m2
      chung cư DT 128m thiết kế 4 phòng ngủ+3 nhà vệ sinh giá chỉ từ 3,6 tỉ căn đóng 30 phần trăm ký ngay HĐ Của chính hướng Tây Nam và...
      Dự án Tecco Garden, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 2 ngủ dự án Housinco Nguyễn Xiển DT: 95m23 ngủ 2  nhà vệ sinhnội thất đầy đủ Sẵn Sổ giao dịch ngày về ở ngay...
      Dự án Eco Green City, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Giang, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 52 m2 121,16 triệu/m2
      MỘT NHÀ RA PHỐ - DÂN XÂY - NGÕ THÔNG - NỘI THẤT XỊN - HƯỞNG TRỌN TIỆN ÍCH khu đô thị LINH ĐÀMNgõ nông, thông 2 đầu phố ra oto tránh.Thiết kế: + Tầng 1:...
      Đường Kim Giang, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 120 m2 tại Xã Ngũ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 120 m2 40,84 triệu/m2
      BCHƯA ĐẾN 5 tỉ SỞ HỮU NGAY ngôi nhà CÓ DT: 120M, 4 TẦNG, TẠI NGŨ HIỆP .+ ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ RỘNG THÊNH THANG, THIẾT KẾ 7 CHỖ ĐỂ 2 CHIẾC TRONG SÂN. KD. Nhà...
      Xã Ngũ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 4 tầng, 110 m2 tại Xã Ngũ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 110 m2 73,64 triệu/m2
      Bán NHÀ ĐƯỜNG QUANG LAI _ NGŨ HIỆP: 110M* 4 TẦNG, MT 8M, NHÀ THIẾT KẾ 5 PN.* DT SIÊU RỘNG, Ở CỰC SƯỚNG. ĐƯỜNG QUANG LAI NỐI QL 1A, THÔNG SANG KHU ĐẤU GIÁ TỨ...
      Xã Ngũ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 400 m2 tại Xã Vạn Phúc - Thanh Trì - Hà Nội, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 400 m2 16,75 triệu/m2
      Vị trí: Đẹp, oto tránh, vào nhà, đường thông, thoáng, gần trường học, UB,+ Khu vực văn minh, không khí trong lành, ở sướng.+ Nhà xây đc 1 năm, 2 tầng 1 tum,...
      Xã Vạn Phúc, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 50 m2 tại Đường Ngọc Hồi - Tam Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 50 m2
      * Nhà Ngọc Hồi 50 mét vuông - 5 tầng long lanh.- Nằm trong KDC sầm uất tại Tựu Liệt, Tam Hiệp, Tứ Hiệp - Thanh Trì an sinh xã hội tuyệt vời.- Nhà...
      Đường Ngọc Hồi, Xã Tam Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Trì Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội 2026

      Xem thêm