Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội năm 2026

      Có 4.565 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường Ngọc Hồi - Thanh Trì, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 40 m2 87,5 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT. SÁT SƯỜN UB HUYỆN THANH TRÌ.Nhà thuộc ngõ 373 Ngọc Hồi, thị trấn Văn Điển, sát chợ, sát UB huyện. Tiện ích bạt ngàn. Nhà 4 tầng, 4,ngủ,...
      Đường Ngọc Hồi, Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp nhà 5 tầng, 60 m2 tại Đường Ngọc Hồi - Thanh Trì - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 60 m2 105 triệu/m2
      NHÀ SIÊU ĐẸP TẠI NGÕ 373 NGỌC HỒIDT 69m, 5 tầng, 5 ngủ, có giếng trời, ô chờ tháng máy.Lô góc 3 mặt thoáng vĩnh viễn, trc nhà ngõ to, có sân chơi cực...
      Đường Ngọc Hồi, Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 71 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngũ Hiệp - Thanh Trì, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 71 m2 121,13 triệu/m2
      * Nhà 4 tầng vừa xây, rất to đẹp, xác định xây để ở nay chính chủ có việc chuyển nhà to hơn nên bán. * Nằm giữa chợ nên cực kỳ tiện mở shop KD (hiện tại...
      Đường Ngũ Hiệp, Xã Ngũ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,7 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      2.7 tỷ 55 m2 49,1 triệu/m2
      Cần tiền trước tết, gia đình thiện chí bán chung cư Eco Green Nguyễn Xiển:- DT 55m2- Tầng trung, view nội khu tòa nhà- Giá 2.7 tỉ- Sẵn sổ chính chủ, đầy ...
      Dự án Eco Green City, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,7 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      2.7 tỷ 70 m2 38,58 triệu/m2
      HOT HOT Chính chù bán chung cư tại căn hộ chung cư Tecco Diamond Tứ Hiệp Thanh Trì- Thiết kế 2 ngù 2 vệ sinh 2 logia- DT 70m- đầy đủ nội thất thiết...
      Dự án Tecco Diamond, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,4 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      3.4 tỷ 106 m2 32,08 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng cần bán ngay chung cư ct2 viên 103 logia hướng Đông Nam vô cùng thoáng mát , view TP căn hộ góc thoáng 3 MT ....
      Dự án Chung cư Viện 103, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,16 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      1.16 tỷ 45 m2 25,78 triệu/m2
      Tôi chính chính chủ cần bán nhanh chung cư tầng trung tầng đẹp tòa CT8b. DTTT: 45m. Hướng cửa: hướng Đông Nam, logia: hướng Tây Bắc . Hướng view: căn...
      Dự án Khu đô thị mới Đại Thanh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Thanh Trì, giá 2,36 tỷ

      2.36 tỷ 31 m2 76,13 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà c4, ngay cầu Hữu Hòa, Cầu Tó.oto đỗ cửa, ngõ thông, KD tốt.DT 31 mét vuông. MT 3.2m, hậu 3.2m, vuông đét.Giá chỉ 2.36 tỉ.Vị trí đẹp,...
      Đường Cộng Hòa, Xã Hữu Hòa, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Xã Ngọc Hồi - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 36 m2 69,45 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng Ngọc Hồi - Thanh Trì. DT: 38 mét vuông - ngõ thoáng oto đỗ cạnh cửa. Khu đông cư dân. Gần trường Tiểu học & 2 Ngọc Hồi. Ngõ thông đi...
      Xã Ngọc Hồi, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngọc Hồi - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 36 m2 79,17 triệu/m2
      Bán nhà thị trấn Văn Điển Ngọc Hồi. Nhà xây khung bê tông 36m 4 tầng MT 3.5m nở hậu mỗi tầng 2 phòng đầy đủ công năng gồm 4 PN.. Phòng khách.. Bếp.. Phòng...
      Đường Ngọc Hồi, Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Xã Vĩnh Quỳnh - Thanh Trì, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 30 m2 85 triệu/m2
      💥 cực hiếm NHÀ 3,5 TẦNG DÂN XÂY-garage oto VÀO NHÀ✅MẶT NGÕ oto - THÔNG - KD NHỎ + Vị trí đẹp, hiếm nhà bán, mặt ngõ thông, oto qua, KD nhỏ.+ Khu vực dân...
      Đường Vĩnh Quỳnh, Xã Vĩnh Quỳnh, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhà đất 5 tầng, 36 m2 tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,93 tỷ

      2.93 tỷ 36 m2 81,39 triệu/m2
      Bán nhà Tứ Hiệp.DT rộng 36 mét vuông - 5 tầng dân xây chắc chắn. Chỉ 2.93 tỉ có thỏa thuận.bìa đỏ chính chủ sẵn sàng sang tên.L/H 0968 928 ***
      Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 6 tầng, 52 m2 tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 52 m2 100 triệu/m2
      Tìm chủ mới cho ngôi nhà tại thị trấn Văn Điển. oto lùi cửa, ô trờ thanh máy.DT 52 mét vuông - nhà 6 tầng 10 PN.Chỉ 5.2 tỉ có thỏa thuận.bìa đỏ...
      Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 50 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đại Áng - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 50 m2 55 triệu/m2
      Quá hot. Khu đất đấu giá Đại Áng, Thanh Trì.Gần vành đai 3.5.Sổ phân lô - vỉa hè. DT 50 mét vuông - MT 5m chỉ 2.75 tỉ.call ngay 0968 928 ***
      Xã Đại Áng, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      3 tỷ 106 m2 28,31 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ góc 3 phòng ngủ tại căn hộ chung cư BV 103, Đường Phùng Hưng, Thanh Trì, thành phố Hà Nội.DT: 106m.Thiết kế: 3...
      Dự án Chung cư Viện 103, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,36 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      3.36 tỷ 106 m2 31,7 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh căn hộ góc 3 phòng ngủ tại căn hộ chung cư BV 103, Đường Phùng Hưng, Thanh Trì, thành phố Hà Nội.- DT: 106m, Thiết...
      Dự án Chung cư Viện 103, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhà shr 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Hồi - Tam Hiệp - Thanh Trì, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 33 m2 84,85 triệu/m2
      Nhà Mới Ngọc Hồi 4 Tầng 33m Lô Góc 3 Thoáng, oto cách 50m Chỉ 2.8T Gần trường mẫu giáo, cấp 1, THCS, THPT, chợ,TT Huyện Thanh Trì, gần BV Nội Tiết, BV...
      Đường Ngọc Hồi, Xã Tam Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 1 tầng, 95 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Trọng Tuệ - Thanh Trì, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 95 m2 89,48 triệu/m2
      Mô tả chi tiết:- Vị trí đắc địa, gần mặt Đường 70 - Phan Trọng Tuệ, thuộc Khu Giãn Dân Huỳnh Cung.- Nhà phân lô với vỉa hè rộng rãi, oto tránh đỗ thuận...
      Đường Phan Trọng Tuệ, Xã Tam Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Trì Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội 2026

      Xem thêm