Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Sóc Sơn, Hà Nội năm 2026

      Có 820 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán đất dự án 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường 16 - Đông Xuân - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,22 tỷ

      1.22 tỷ 90 m2 13,5 triệu/m2
      Còn đúng 1 lô duy nhất 90m2 thôn Bến - Đông Xuân - Sóc Sơn, lô góc 1 mặt đường 6m ô tô tránh + 1 mặt thoáng, giá nhỉnh tỉ xíu.Liện hệ: 0869 864 ***- đc:...
      Đường 16, Xã Đông Xuân, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán gấp đất 110 m2, mặt tiền 5m tại Xã Mai Đình - Sóc Sơn - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 110 m2
      Tôi chính chủ bán đất trục chính Hoàng Dương Mai Đình. Sóc Sơn. Đường container tránh. Vị trí đẹp. Nằm giữa 3 KCN đang sắp đi vào hoạt động, thương lại tiềm...
      Xã Mai Đình, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại Xã Mai Đình - Sóc Sơn - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 105 m2
      Lô 105m2 Đạc Tài, Mai Đình, Sóc Sơn.100m2 full đất ở MT 5M,Đường trước cửa 3,5m,Gần chợ trung tâm thôn.Gần trường cấp 1, trung học cơ sở Mai Đình.Hàng...
      Đạc Tài, Xã Mai Đình, Sóc Sơn, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất 3368 m2, mặt tiền 36m tại Xã Minh Trí - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 3368 m2 5,91 triệu/m2
      Bán homestay sẵn KD (mới xây dựng song - DT 3368 mét vuông đất 2 MT view hồ Đồng Đò Sóc Sơn đẹp lung linh.MT 36m đường 15m.Lưng tựa núi thông - mặt...
      Xã Minh Trí, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 1533 m2 tại Xã Minh Trí - Sóc Sơn - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1533 m2
      Tuyệt phẩm: Đất lô góc nằm trong khu căn biệt thự nghỉ dưỡng hồ Đồng Đò, xã Minh Trí, Sóc Sơn. Cách hồ 300m, cách sân golf thành phố Hà Nội...
      Xã Minh Trí, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán đất 209 m2, mặt tiền 16m, hướng Bắc tại Minh Trí - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 209 m2 9,51 triệu/m2
      Chính Chủ e bán không LN 208,6m2 đất Vụ Bản, Minh Trí, Sóc Sơn giá chỉ 9,x tr/m2.- S = 208,6m2 đã xây chia 3 lô kèm sơ đồ. Tặng thêm hơn 50m2 lưu không.- MT...
      Đường 14, Xã Minh Trí, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán đất dự án 636 m2, mặt tiền 24m tại Xã Minh Phú - Sóc Sơn - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 636 m2
      Khai xuân mở hàng.Những khu đất ở lô góc luôn đc đánh giá cao bởi vị trí Đắc Địa, sở hữu 2 MT cùng tầm nhìn thoáng đẹp hơn so với những căn nhà lô thông...
      Đường Phú Thịnh, Xã Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán gấp đất 938 m2 tại Xã Minh Phú - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 6,75 tỷ

      6.76 tỷ 938 m2 7,21 triệu/m2
      Chính chủ bán: 938  mét vuông, Thanh Trí - Minh Phú - Sóc Sơn.Đất ở 400 m còn lại đất vườn lâu năm.Đất nằm ngay ngã 4 Thanh Trí - Minh Phú - Sóc Sơn...
      Thanh Trí, Xã Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 57 m2, mặt tiền 4m tại Xã Tân Minh - Sóc Sơn - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 57 m2
      - DT: 57 mét vuông.- MT: 4.1m nở hậu 4.86m.- Đất 100 phần trăm full thổ cư.- Đường trước đất 6m, Ngõ Thông tứ phía.- Cách QL 3 500m.- Mất 5p đi...
      Đường 131, Xã Tân Minh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 111 m2, mặt tiền 5m tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 111 m2
      Gia chủ cần bán đất trục chính KD Xuân Bách, Quang Tiến, Sóc Sơn.S= 111m2MT: 5.43mĐường 2 oto tránh nhau- 250m chạy bộ ra đến đường 131 và khu công ...
      Đường 131, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 82 m2, mặt tiền 3m tại Đường 2 - Phù Lỗ - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 82 m2 84,76 triệu/m2
      chào bán miếng đất đẹp tại đường ql2 ngã 3 Phù Lỗ Sóc Sơn Thủ đô Hà NộiDT là 82m2 Sách va li tới là ở ak. Cách sân bay quốc tế nội bài có...
      Đường 2, Xã Phù Lỗ, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 237 m2, mặt tiền 25m tại Xã Tân Dân - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 237 m2 9,5 triệu/m2
      Chủ cần tiền mua oto cho con nên bán lô đất rẻ nhất khu vực:237 mét vuông đất Tân Dân, Sóc Sơn, thành phố Hà Nội giá chỉ 9,5tr/ mét vuông.-...
      Xã Tân Dân, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán gấp đất 125 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Minh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 125 m2
      Chính chủ bán ngay 125 mét vuông đất thôn Sơn Đoài, xã Tân Minh, huyện Sóc Sơn.MT: 5m.Đường trước đất rộng 6m trục chính thôn.Vị trí đất cách đường...
      Thôn Sơn Đoài, Xã Tân Minh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 98 m2, mặt tiền 4m tại Xã Tân Minh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,76 tỷ

      1.76 tỷ 98 m2 17,96 triệu/m2
      Trục KD Đan Tảo Tân Minh, 98 mét vuông, 18tr/m2- Vị trí trục chính thôn Đan Tảo Tân Minh, đường thông ô tô tránh rộng 5m có thể KD- MT, hậu 4.6m,...
      Đường 131, Xã Tân Minh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán đất nền 46 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đường 14 - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 430 tỷ

      430 tỷ 46 m2 9347,83 triệu/m2
      Gia đình tôi có miếng đất gần 200m phân ra 3 lô bán. F1 cho NĐT. Nếu mua xây ở rất phù hợp với công nhân, người thu nhập thấp. Gần trung tâm xã. Trường mẫu...
      Đường 14, Thị trấn Sóc Sơn, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 470 m2, mặt tiền 22m, hướng Nam tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 5,64 tỷ

      5.64 tỷ 470 m2 12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất đầy đủ bìa đỏ, MT rộng 22m2, nở hậu.Đất nằm trong KDC đông đúc, đầy đủ mọi tiện ích rất thích hợp để làm đất ở lâu dài.- DT: 470m2.-...
      Xã Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m tại Tân Minh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 935 tr

      935 triệu 85 m2 11 triệu/m2
      Chưa đến 1 tỉ có 85,3 mét vuông trong sổ nhưng sử dụng thực tế 96,5 mét vuông, full thổ cư sổ mới còn thơm mùi mực.Đường rộng 6 - 8m.đc: Xuân...
      Đường 3, Xã Tân Minh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 130 m2, mặt tiền 8m tại Xã Tân Minh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,56 tỷ

      1.56 tỷ 130 m2 12 triệu/m2
      ! CC bán 130m2 khu tập thể 418 Sóc Sơn - Tân Minh - SS!S = 130m2: MT 8,37m.Đường trước đất rộng hơn 4m ngõ thông, cách 40m ra trục đường nhựa 418.Giá công...
      Đường 418, Xã Tân Minh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Sóc Sơn Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Sóc Sơn Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Sóc Sơn Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.