Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Sóc Sơn, Hà Nội năm 2026

      Có 820 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán lô đất nền 88 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phù Linh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 850 tr

      850 triệu 88 m2 9,66 triệu/m2
      Lô góc 2 MT 88 mét vuông tại khu Cộng Hòa - Phù Linh - Sóc Sơn, đường 6m oto quay đầu giá chưa đến 10tr/ mét vuông.Thông tin thửa đất:- DT:...
      đường Đền Gióng, Xã Phù Linh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 110 m2, mặt tiền 5m tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 110 m2 24,5 triệu/m2
      bán gấp Giá cắt sâu Đất tái định cư Bắc Hạ, Quang Tiến, Sóc Sơn, thành phố Hà Nội. Giá 24,xtr/mDT: 110m, lô thường làn 2 vỉa hè mỗi bên 3m.- MT 5m. Dài...
      Đường 131, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp đất dự án 2000 m2, mặt tiền 25m tại Xã Minh Trí - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 2000 m2 1,95 triệu/m2
      2000m2 đất đồi thông, view nhìn hồ, lưng dựa núi xây làm nghỉ dưỡng - phong thuỷ đẹp giá sốc chỉ 2tr/m2.MT 25m - đường 6m.Trước mặt nhìn hồ sinh thái Đồng...
      Xã Minh Trí, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 68 m2, mặt tiền 5m tại Xã Minh Phú - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 720 triệu

      720 triệu 68 m2 10,59 triệu/m2
      Cần bán trong ngày lô 68m2, Thanh Trí, Minh Phú.Vị trí đất cách dự án KCN sạch 800m, cách đường Vành đai 4 2 kilomet.Thửa đất thoáng, MT rộng 5,7m,...
      Xã Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán lô đất 1 m2 tại Xã Bắc Sơn - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 9,54 tỷ

      9.54 tỷ 1 m2 9540 triệu/m2
      Chính Chủ Cần bán nhanh mảnh đất Lấy Tiền Cho Con Đi Du Học Nhật.Chị Gái em có con chuẩn bị đi du học bên Nhật nên muốn nhượng lại mảnh đất cực kỳ đẹp.DT...
      Xã Bắc Sơn, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 76 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 650 triệu

      650 triệu 76 m2 8,56 triệu/m2
      Chỉ hơn 600tr sở hữu 76m2 tại Sơn Đông, Tân Minh. Cách trục chính xã 50m. Cách QL3 200m.gọi ngay 0347 889 *** chính chủ.
      Đường 418, Xã Tân Minh, Sóc Sơn, Hà Nội.

      Bán liền kề, biệt thự 2 tầng, 2000 m2, giá 12,5 tỷ tại Đường Thái Lai - Sóc Sơn - Hà Nội

      12.5 tỷ 2000 m2 6,25 triệu/m2
      căn biệt thự sân vườn tổng S mặt đất = 2.000 mét vuông trong đó đã xây sẵn nhà căn biệt thự hiện đại phong cách sang trọng 250 mét vuông x 2...
      Đường Thái Lai, Xã Minh Trí, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 860 m2, giá rẻ tại Xã Minh Phú - Sóc Sơn - Hà Nội

      Thỏa thuận 860 m2
      Chính chủ cần bán 860m2 tại Minh Phú Sóc Thủ đô Hà Nội vị trí làm nhà vườn rất đẹp vạy ace có nhu cầu L/H đẻ biết đc nhiều thông tin giá cả thỏa thuận...
      Xã Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Xã Hồng Kỳ - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,27 tỷ

      1.27 tỷ 200 m2 6,35 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay 200m2 đất tại Đình Thông, Hồng Kỳ, Sóc Sơn, HN.MT: 10m.Đường trước mặt rộng 4,5m view cánh đồng.Cách nhà văn hóa chỉ 300m.Cách đường...
      Xã Hồng Kỳ, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 2 tầng, 930 m2, giá 6,8 tỷ tại Xã Minh Trí - Sóc Sơn - Hà Nội

      6.8 tỷ 930 m2 7,32 triệu/m2
      Siêu phẩm villa Minh Trí - Sóc Sơn 930m2 bán.Chủ cần tiền bán ngay.MT 31m nở hậu 32m.Villa nằm trong quần thể sinh thái nghĩ dưỡng cách sân gofl thành phố...
      Xã Minh Trí, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 930 m2, giá 6,8 tỷ tại Xã Minh Trí - Sóc Sơn - Hà Nội

      6.8 tỷ 930 m2 7,32 triệu/m2
      Siêu phẩm villa Minh Trí - Sóc Sơn 930m2 bán.Chủ cần tiền bán ngay.MT 31m nở hậu 32m.Villa nằm trong quần thể sinh thái nghĩ dưỡng cách sân gofl Thủ đô ...
      Xã Minh Trí, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán lô đất nền 1830 m2, mặt tiền 19m tại Xã Hiền Ninh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 12,81 tỷ

      12.81 tỷ 1830 m2 7 triệu/m2
      Chỉ 7tr/ mét vuông cần thanh khoản trước tết để trả nợ.lô đất xưởng có quy hoạch lên đất ONT.DT: 1.830 mét vuông MT 19,28m.Đường TL35 hai xe...
      Xã Hiền Ninh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại Xã Minh Trí - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 720 triệu

      720 triệu 60 m2 12 triệu/m2
      Giá chỉ vài trăm tr có ngay đất đẹp phân lô đang chào bán giá FO đầu tư - bìa đỏ trao tay.+ ĐC: Lập Trí - Minh Trí - Sóc Sơn - HN.+ Đất full thổ cư khuân...
      Đường Lập Trí, Xã Minh Trí, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 47 m2, mặt tiền 4m tại Sóc Sơn - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 47 m2
      đc: Xuân Bách - Quang Tiến - Sóc Sơn - Thủ đô Hà Nội.- DT 47 m. Thực tế đc sử dụng hơn 50 mét.- Măt tiền 4,5 mét đất vuông vức 2 MT.- Đường trước đất...
      Đường 131, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 156 m2, mặt tiền 20m, hướng Nam tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 156 m2 33,34 triệu/m2
      căn hộ góc hướng Nam.DT 155,5 mét vuông.MT 20m mặt cạnh 5m.Vị trí đỉnh ngay KCN nội bài, mặt trước là dự án kho trung chuyển hàng của sân bay.Mặt...
      Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội