Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Sóc Sơn, Hà Nội năm 2026

      Có 820 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 50 m2, mặt tiền 3m tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 650 triệu

      650 triệu 50 m2 13 triệu/m2
      Bán đất đẹp vị trí đắc địa gần hồ đồng quan, đường TL 35, khu công nghiệp Nội Bài. Khu vực tiềm năng Tại Sóc Sơn xứng đáng dành cho các NĐTđc : Hiền Ninh,...
      Đường 131, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 111 m2, mặt tiền 5m tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 5,11 tỷ

      5.11 tỷ 111 m2 46 triệu/m2
      + TRỤC CHÍNH KD XUÂN BÁCH - QUANG TIẾN - SÓC SƠN !- DT 111 mét vuông . MT 5,4m . hậu 5,5m . Sâu 20,18m . - Sẵn nhà c4 . Full thổ cư !- đường trước...
      Đường 131, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Minh Phú - Sóc Sơn - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán cắt lỗ 100m2 full thổ cư - Phú Ninh Minh Phú Sóc Sơn Thủ đô Hà Nội.DT 100m2 full thổ cư.MT 5,3m, hậu 5,3m vuông như tờ A4.Cách đường 14 (30 mét).Gần...
      Phú Ninh, Xã Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 4m tại Xã Tiên Dược - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      A chủ cần tiền điều hành doanh nghiệp nên Bán lô đất KD sầm uất giá cực rẻ khu vực: Đồng lạc_Tiên dược_Sóc Sơn_TP Hà Nội - DT: 100 mét vuông full...
      Xã Tiên Dược, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp đất dự án 65 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tiên Dược - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 910 tr

      910 triệu 65 m2 14 triệu/m2
      Hôm nay khai xuân, em ra hàng 3 siêu phẩm cho quý ACE đầu tư mạnh tay.Tặng ngay 2 lượng vàng 9999 cho KH may mắn nhất nếu chốt đất trong ngày khai xuân.Giá...
      Xã Tiên Dược, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán gấp đất 110 m2, mặt tiền 4m tại Xã Mai Đình - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 110 m2 27,73 triệu/m2
      Vị trí đất: Thôn Hoàng Dương, xã Mai Đình, Sóc Sơn.DT 110 mét vuông.MT 4,45m.Đường trước đất rộng thênh thang 8m, trước mặt là view cánh đồng thoáng...
      Thôn Hoàng Dương, Đường 131, Xã Mai Đình, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán ngay đất dự án 55 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hiền Ninh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 55 m2
      (Bìa làng) bán 55m2 tại Nam Cương - Hiền Ninh - Sóc Sơn, đường 5m, full thổ.Thông tin:- MT: 5m nở hậu tuyệt đẹp.- Đường: 5m ngõ thông.- Full thổ cư. An toàn...
      Xã Hiền Ninh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất 518 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 518 m2 16,61 triệu/m2
      Mình có 2 lô đất chính chủ cần bán 1. Mảnh 518m - chân chạm nước hồ đồng đò, nằm ở vị trí bán đảo view 3 bề là nước , đẹp nhất khu nghỉ dưỡng , xung quanh...
      Đường Thái Lai, Xã Minh Trí, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu đất dự án 470 m2 tại Xã Minh Trí - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 10 triệu

      10 triệu 470 m2 0,03 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán đất bìa đỏ khu vực sóc sơn và vĩnh phúc1. Mảnh 470 m2 có 120m đất ở là lô góc đẹp nhất nhì khu vực thôn thái lai gần chợ gần KDL đồng đò...
      Xã Minh Trí, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 65 m2 tại Đường 3 - Tân Minh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 65 m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất 65m2 xã Tân Minh, Sóc Sơn TP Hà Nội.- bìa đỏ chính chủ.- Cách sân bay Nôị Bài 5 kilomet.- Cách KCN Nội Bài...
      Đường 3, Xã Tân Minh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 400 m2 tại Xã Tân Minh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 400 m2 10 triệu/m2
      miếng đất Đáng Để Đầu Tư GIÁ 10tr/m2 Dg to thông rộng 8 m Trục chính chợ sát nách Đã xây ky ốt cho thuê bán hàng Trường chợ UB xã trường C-1-C-2-C3 -...
      Xã Tân Minh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 88 m2 tại Xã Hiền Ninh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,14 tỷ

      1.15 tỷ 88 m2 13 triệu/m2
      88m2 Ninh Môn-Hiền Ninh-Sóc Sơn-HN- Đường 4,5m Gần bìa làng- DT 88m2 MT 4m hậu 4m - Full thổ cư* Tiện Ích_ Giáp với khu tái định cư Sân Bay- Cách cụm KCN...
      Đường 131, Xã Hiền Ninh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán nhanh đất dự án 62 m2, mặt tiền 4m tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 24 tr

      24 triệu 62 m2 0,39 triệu/m2
      Cần bán đât đẹp DT 62.4 mét vuông Xuân Bách - Quang Tiến - Sóc Sơn - HN. hotline em 0334 118 ***Vị trí.+ Cách 800m ra KCN Nội Bài.+ Đi trung tâm thị...
      Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán đất nền 259 m2, mặt tiền 18m tại Xã Minh Trí - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 259 m2 13,52 triệu/m2
      Chị chủ cần tiền gấp nên bán rẻ lô đất 259m2 Thắng Trí - Minh Trí - Sóc Sơn - Thủ đô Hà Nội.- Lô góc 2 MT, mặt bằng và tường bao đẹp đẽ.- bìa đỏ đẹp...
      Đường Thắng Trí, Xã Minh Trí, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 950 triệu

      950 triệu 100 m2 9,5 triệu/m2
      Chị chủ cần tiền gấp nên bán rẻ lô đất 100m2 Thắng Trí - Minh Trí - Sóc Sơn - thành phố Hà Nội.- 100 phần trăm thổ cư, mặt bằng và tường bao đẹp...
      Đường Thắng Trí, Xã Minh Trí, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán gấp đất dự án 140 m2 tại Xã Mai Đình - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 140 m2 10 triệu/m2
      HOT HOT HOT Đát Song Mai Đoài Giá Chỉ Có 10tr/ mét vuông Chị nhà cần tiền nên sang nhượng lại nền đất cực đẹp tại thôn Song Mai ĐoàiDT :...
      Đường Mai Đình, Xã Mai Đình, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 70 m2, mặt tiền 7m tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 595 triệu

      595 triệu 70 m2 8,5 triệu/m2
      Đất khu công nghiệp sạch Sóc Sơn - nhưng giá rẻ giật mình. Chính chủ chào bán khu đất phân lô tại Thắng Trí Minh Trí - Sóc Sơn - TP Hà Nội.Vị trí đẹp...
      Đường Thắng Trí, Xã Minh Trí, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 255 m2, mặt tiền 9m tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,66 tỷ

      1.66 tỷ 255 m2 6,51 triệu/m2
      chủ xuống giá cực sâu . CHỈ 1 tỉ 657TR có ngay miếng đất +255m2 Thanh Trí-Minh Phú-Sóc Sơn (full Thổ Cư)+MT Hơn 9m, Dài Hơn 26m+Cách 500m Đến UBNN xã Minh...
      Đường 35, Xã Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Sóc Sơn Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Sóc Sơn Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Sóc Sơn Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Sóc Sơn Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!