Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 3.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 70 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 70 m2 75,72 triệu/m2
      bán ngay chung cư Essensia  Sky .Nguyễn Hữu Thọ,Phước kiến Nhà Bè,Hồ Chí Mình toạ lạc ở vị trí đắc địa, mang đên không gian sống hien đại,tiện nghi...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 65 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 835 tr

      835 triệu 65 m2 12,85 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 1 sân thượng, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, PK, bếp.- DT: CN 65m² (5x13m). Có nở hậu.- Giá 835tr niêm yết không thỏa ...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 500 m2 tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 500 m2 25,8 triệu/m2
      * Chính chủ sắp định cư nước ngoài cần bán nhanh nền đất căn biệt thự vườn, hẻm ô tô tới đất, gần làng ĐH khu B, đi Phú Mỹ Hưng chỉ 5P.- Vị trí: Đường...
      Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 250 m2 tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 250 m2 34 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán ngay chung cư dịch vụ có dòng tiền ổn định hàng tháng - hẻm xe hơi thông tứ tung, cách lê văn lương - chỉ vài chục mét.- Vị trí: Gần...
      Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 54 m2 tại Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 54 m2 43,52 triệu/m2
      nền thổ cư tại Đào Tông Nguyên, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Sài Gòn.+ DT 54m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.+ MT 6m, thuận lợi cho KD và sinh...
      Đường Đào Tông Nguyên, Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 61 m2 tại Đường Nguyễn Bình - Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 980 tr

      980 triệu 61 m2 16,07 triệu/m2
      - DT 61 mét vuông nhà 1 trệt 1 lầu 3 PN,2 toilet. - giá siêu mềm không thỏa thuận bớt giá. - cơ sở hạ tầng điện âm nước...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 50 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 4,78 tỷ

      4.78 tỷ 50 m2 95,6 triệu/m2
      _ Bán nhà sổ hồng hẻm 2144/ Huỳnh Tấn Phát, TT Nhà Bè_ DT 4m x 13m, gồm 1 trệt, 1 lầu, 2  nhà vệ sinh, 3 phòng ngủ. Nhà mới thiết kế hiện đại,...
      Hẻm 2144/ Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 26 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Xuân - Nhà Bè, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 26 m2 63,47 triệu/m2
       𝐂𝐀̆𝐍 𝐇𝐎𝐓 – 𝐆𝐈𝐀́ 𝐑𝐄̉ 𝐍𝐇Ấ𝐓 𝐊𝐇𝐔  CHỈ NHỈNH  1TỶ • 𝐃𝐓: 3.3m2 x 9m2 • 𝐊𝐞̂́𝐭 𝐂𝐚̂́𝐮: 2Tầng, 2 phòng ngủ,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 48 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 48 m2 68,34 triệu/m2
      THỊ TRẤN NHÀ BÈ - HUỲNH TẤN PHÁT (ô tô cách cửa) - 4x12m - 2 phòng ngủ - nhà đẹp full nội thất vô ở ngay - KDC hiện hữu - sổ cầm tay - 3,28 tỉ....
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 61 m2 tại Đường Đào Tông Nguyên - Phú Xuân - Nhà Bè, giá 890 triệu

      890 triệu 61 m2 14,6 triệu/m2
      - DT: 61 mét vuông, ngang 5 dài 12,2- Hẻm 5m ô tô đi thoải mái- sổ hồng riêng năm 2015, bao sang tên trong ngày.- Khu vực không bị giải tỏa, quy...
      Đường Đào Tông Nguyên, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 120 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      LÊ VĂN LƯƠNG NHÀ CÁCH LOTTE MART 1OP_______________________________________Giá : 4.2 tỉNhà chính chủ xây (Btct) kiên cố chắc chắnDT. 5m * 24m Kết cấu. 2...

      Sở hữu nhà riêng 58 m2 tại Đường Nguyễn Bình - Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 58 m2 22,07 triệu/m2
       Giá TT  tỉ 280 tr đã bao gồm phí sang tên công chứng. - DT CN 58 mét vuông, ngang 4m dài gần 15m. - Đường trước nhà rộng 8m oto...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 177 m2, giá 5,9 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      5.9 tỷ 177 m2 33,34 triệu/m2
      - căn hộ chung cư gồm 1 trệt, 1 lầu có thể ở cho thuê hoặc KD, làm văn phòng, Wie công viên, hồ bơi.- Ra Lê Văn Lương 20m, tiện ích xung quanh đầy đủ...

      Sở hữu căn hộ 46 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 46 m2 63,05 triệu/m2
      Sở hữu ngay chung cư đẳng cấp ven sông – giá chỉ từ 2,9 tỉ VNĐ.Tọa lạc tại vị trí vàng trên MT Lê Văn Lương, ngay cạnh Phú Mỹ Hưng, chung cư của chúng...
      Mặt tiền đường Lê Văn Lương, xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TP.HCM

      Cần bán ngay biệt thự 67 m2, giá 6,7 tỷ tại Đường Huỳnh Tấn Phát - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 67 m2 100 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐẸP CHÍNH CHỦ ❤️Kết cấu 4 tầng – Khu phân lô cao cấp, ngay giáp Q. 7 ❤️DT: 67 mét vuông (bìa đỏ riêng, không lộ giới, không quy...

      Sở hữu chung cư 360 m2, giá 9 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 360 m2 25 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ cần chuyển nhượng gấp căn pen house. DT 1 SÀN 121 mét vuông - 3 SÀN = 363 mét vuông, 5  phòng ngủ, 5  toilet, 2 PK, 1 SẢNH...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 77 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 77 m2 72,73 triệu/m2
      + Celesta Rise do CĐT Kepple Land - Phú Long nằm ngay MT đường Nguyễn Hữu Thọ, con đường tỉ đô kết nối mạch lạc với các khu vực xung quanh, hạ tầng giao ...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, TP. Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 51,599998474121094 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát, giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 51,6 m2 107,56 triệu/m2
      🏠 BÁN NHÀ MỚI ĐẸP - HUỲNH TẤN PHÁT, NHÀ BÈ📍 Chỉ 10 ph đến Phú Mỹ Hưng📐 DT: 4.3m x 12m💰 Giá: 5 tỉ 550 (Có thỏa thuận)✨ Thông tin chi tiết:✅ Kết cấu: 1...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nhà Bè TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nhà Bè TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nhà Bè TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nhà Bè TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm