Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 3.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 93 m2, giá 5,9 tỷ tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      5.9 tỷ 93 m2 63,45 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư SUNRISE RIVERSIDE – ĐANG TRỐNG, NHẬN NHÀ NGAY📍 Vị trí đẹp – View nội khu thoáng mát📐 DT: 93m²🛏 3 PN – 🚿 2 vệ sinh🛋 nội thất ...
      Khu biệt thự Trần Thái, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè, TP. Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 360 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tạo - Hiệp Phước - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 360 m2 22,23 triệu/m2
      Vị trí: MT đường Nguyễn Văn TạoDT : 360 mét vuông (10 x 36m) - sổ hồngGiá: 8 tỉ  TL cho khách thiện chíMT đường Nguyễn Văn Tạo , tiềm năng tăng...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Hiệp Phước, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 99 m2 tại Đường Nguyễn Bình - Nhơn Đức - Nhà Bè, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 99 m2 85,86 triệu/m2
      📌 Thông tin chi tiết:DT: 99m²MT rộng: 6.7mKết cấu: Nhà kiên cố, thiết kế phù hợp KD hoặc ở.Vị trí: MT đường Nguyễn Bình, trung tâm xã Phú Xuân, huyện Nhà...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán miếng đất 200 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tạo - Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 200 m2 25 triệu/m2
      📍 Vị trí: Hẻm 126 Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Thới, Huyện Nhà Bè📐 Diện tích: 200m2 (Ngang 15m x Dài 13m) – Hiếm có, đất đẹp 🚗 Lộ giới: hẻm ô tô 6m,...
      Hẻm 126, Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Thới, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 43 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 43 m2 62,56 triệu/m2
      NHÀ CHÍNH CHỦ LÊ VĂN LƯƠNG PHƯỚC KIỂN _______________________________________ Giá : 2.69 tỉ Nhà chính chủ một đời SHR có sẵn DT : 3.3m * 13.3m Mt 7m Kết...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 104 m2 tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 7,29 tỷ

      7.29 tỷ 104 m2 70,1 triệu/m2
      + Khu compound an ninh 24/24.+ Chỉ 15 ph là di chuyển đến ĐH RMIT và trung tâm Q. 5.+ Nhà view sông cực chill vừa ở vừa nghỉ dưỡng.+ 4 tầng nội thất đầy ...
      Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 70 m2, giá 4,9 tỷ tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 70 m2 70 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán nhanh chung cư Q. 7Sunrise Riverside2 phòng ngủ 2wcNội thất gỗ An Cường chống thấm mốccontact: 0776290135/p>

      Cần bán nhanh căn 70 m2, giá 5,2 tỷ tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 70 m2 74,29 triệu/m2
      🏡 BÁN chung cư SUNRISE RIVERSIDE – VIEW SÔNG + CITY CỰC ĐẸP📍 DT: 70m²🛏️ 2 PN – 🚿 2  phòng vệ sinh💰 giá: 5.2 tỉ📄 ĐÃ CÓ sổ hồng riêng – SANG...
      Nguyễn Hữu Thọ, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè, TP. Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 64 m2 tại Đường Phạm Hữu Lầu - Phước Kiển - Nhà Bè, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 64 m2 26,57 triệu/m2
      - Gần ngay trường cấp 1 Tạ Uyên tiện ở cũng như KD. - DT 64m² (4*16)m. - hẻm ô tô 5m xe ô tô ra vào thoải mái- Giá TT 1 tỉ 700 tr, tặng nội...
      Đường Phạm Hữu Lầu, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 52 m2 tại Đường Đào Tông Nguyên - Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 690 triệu

      690 triệu 52 m2 13,27 triệu/m2
      - DT: 52m², ngang 5 dài 10,4- Hẻm 4m ô tô đi thoải mái- sổ hồng riêng năm 2015, bao sang tên trong ngày.- Khu vực không bị giải tỏa, quy hoạch.- Khu vực...
      Đường Đào Tông Nguyên, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 55 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tạo - Long Thới - Nhà Bè, giá 725 tr

      725 triệu 55 m2 13,19 triệu/m2
      - DT: 55 mét vuông,ngang 5 dài 11, giá 725 tr không đâu rẻ bằng- hẻm ô tô đi thoải mái, Đông Nam.- SHR năm 2015, bao sang tên trong ngày.- Khu vực...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Thới, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 21 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 21 m2 85,24 triệu/m2
      – 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, sân thượng, phòng khách + bếp – Cách MT HTP chỉ 30m – tiện di chuyển Q7, Q1 – Sổ đồng sở hữu – công...
      2777 Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 100 m2, giá rẻ tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 100 m2
      bán ngay căn hộ chung cư NEW SAIGON – HAGL3, NHÀ ĐẸP giá siêu mềmDT: 100m²Kết cấu: 2 PN, 2 vệ sinh, logia rộng thoángNội thất: đầy đủ nội thất cao...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 90 m2 tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      Nhà Đẹp - hẻm ô tô - KDC VIP – vô ở ngay!Nhà mới đẹp, 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh, logia thoáng mát, nội thất chắc chắn.Hẻm 8m...
      Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 40 m2 48,75 triệu/m2
      Tôi cần bán ngôi nhà đường oto tới nơiVị trí : Lê văn Lương sát cầu Long Kiểng , Nhơn Đức - Nhà Bè DT :8x5 1 lầu 2 phòng ngủ ( nhà đẹp hình ảnh thật...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Nhơn Đức, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 608 m2 tại Đường Ngô Quang Thắm - Long Thới - Nhà Bè, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 608 m2 10,86 triệu/m2
      Cần nhượng lại Nhà Vườn đường Ngô Quang Thắm , Nhà Bè DT 14x40 pháp lí : sổ riêng Vị trí : kế bên trường Quốc tế Mỹ , UB Xã Long Thới Đường :10m liên xã...
      Đường Ngô Quang Thắm, Đường Long Thới, Xã Long Thới, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 75 m2, giá rẻ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 75 m2
      Cần Bán chung cư 2 phòng ngủ 74m² Có nội thất luxury, Sống Xanh Chuẩn Nghĩ Dưỡng. Sổ Riêng, hotline0932238180/p>- DT: 75m- Kết cấu: 2  phòng ...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, xã Phước Kiển, Nhà Bè, TP.Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng cấp 4, 32m2, Nhà Bè, giá 880 triệu

      880 triệu 32 m2 27,5 triệu/m2
      + DT: 32m²(4x8)m.+ Vị trí gần chợ, hẻm nhựa tới nhà, lối vào Kho dầu C Nhà Bè+ Hiện trạng nhà cấp 4 ở ngay, có lối đi riêng.+ sổ chung trên đất thổ cư, công...
      Đường Đường Đào Tông Nguyên, Xã Xã Phú Xuân, Huyện Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nhà Bè TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nhà Bè TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nhà Bè TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nhà Bè TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm