Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 3.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 50 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 6,59 tỷ

      6.59 tỷ 50 m2 131,81 triệu/m2
      Q. 7 - SÁT BÊN PHÚ MỸ HƯNG - Giá 5.990 tỉ ">BÁN NHÀ khu dân cư HCM MỚI – NHÀ BÈ 4x13 4 TẦNG GIÁ 6.59 tỉQ. 7 - SÁT BÊN PHÚ MỸ HƯNG - Giá 5.990 tỉ ">Cần...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Cần bán ngay căn 72 m2, giá 2,95 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      2.95 tỷ 72 m2 40,98 triệu/m2
      ông ANH cần tiền nên cần bán ngay căn hộ góc 2 view căn hộ chung cư Orchid Park (Phú Gia), Nhà Bè.- DT 72m2 (2 phòng ngủ, 2 nhà vệ ...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP. Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 100 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 100 m2 78 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè – cách MT 10m, giá 7,8 tỉCần bán nhà hẻm 7m oto ngủ trong nhà tại đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè, vị trí đẹp, cách...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, 64 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 4,86 tỷ

      4.87 tỷ 64 m2 75,94 triệu/m2
      MT Chính KD đa ngành nghề - sổ hồng riêng Gốc 2 MT..!🔸️ Giá : 4 tỉ 860T ( Bớt Lộc )🔸️ Vị Trí : MT Chính Hẻm 2581/42C Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TPHCM🔸️...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán nhanh nhà 2 tầng, 74 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 74 m2 66,9 triệu/m2
      Bán nhà đẹp 1 trệt 1 lầu, DT lớn 75 mét vuông, nằm tại hẻm rộng đường Huỳnh Tấn Phát, thị trấn Nhà Bè, Sài Gòn. Vị trí thuận tiện, KDC hiện hữu, di...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 70 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 70 m2 63,58 triệu/m2
      Bán nhà c4 khu hiện hữu, vị trí đẹp trung tâm thị trấn Nhà Bè, đc 17/100 Huỳnh Thị Đồng, Nhà Bè. Nhà cách Q. 7 và Phú Mỹ Hưng chỉ qua một cây cầu, thuận...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Cần bán gấp bán nhanh đất 100 m2 tại Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      🔥🔥Kẹt tiền giảm sâu còn 4 tỉ Bán nền đất liên kế Khu Anh Tuấn Riverside📍 Hẻm 2581 Huỳnh Tấn Phát, vào 100m – đất bên trái📐 DT: 5m x 21,2m 💰 Giá: 4 tỉ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Sở hữu căn 48 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 48 m2 66,67 triệu/m2
      * 1. Thông tin căn hộ chung cư*.* DT: 48-46-62-76-90 mét vuông.* Thiết kế: đón nắng đón gió tự nhiên, View Sông, Hồ Bơi, trung tâm TP* Nội thất...
      Mặt tiền đường Lê Văn Lương, xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TP.HCM

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 65 m2 tại Đường Nguyễn Bình - Phú Xuân - Nhà Bè, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 65 m2 16,16 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 1 sân thượng, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, PK, bếp.- DT: CN 65m² (5x13m). Có nở hậu.- Giá 1,050 tỉ có thỏa thuận thêm...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 56 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 56 m2 62,5 triệu/m2
      Khải Hoàn Prime chào bán 50 căn hộ chung cư cuối cùng view sông đẹp nhất dự án - cam kết thuê lại 2 năm.Giá chỉ từ 3,5 tỉ căn bàn giao NT cao cấp.CK...

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 219 m2, giá 14,8 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      14.8 tỷ 219 m2 67,58 triệu/m2
      Cần bán nhà căn biệt thự góc khu dân cư Vạn Phát Hưng, Phú Xuân, Nhà Bè. DT 168 mét vuông (9x19m), diện tích sử dụng 219 mét ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,7 tỷ tại TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 75 m2 76 triệu/m2
      * Cần bán căn 2 phòng ngủ giá siêu mềm Essenisa Sky lầu thấp view trực diện hồ bơi, đẹp thích hợp mua để ở hoặc để đầu tư, vị trí kim cương, nằm...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè

      Bán căn nhà đẹp 64 m2 tại Đường Đào Tông Nguyên - Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 920 tr

      920 triệu 64 m2 14,38 triệu/m2
      - Giá 920 tr thỏa thuận, có bớt lộc cho khách mua thiện chí. - DT 64 mét vuông, ngang 4m dài 16m có nở hậu . - Nằm trong KDC yên tĩnh,...
      Đường Đào Tông Nguyên, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh mảnh đất 140 m2 tại Phước Lộc - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 140 m2 53,58 triệu/m2
      - Đất bằng phẳng vuông vắn 139,5 mét vuông ( ngang 5m x dọc 28m ) thổ cư, GPXD đc 5 tấm- MT Đào Sư Tích. Vị trí sát ủy ban nhân dân, trường cấp ...
      Đường Đào Sư Tích, Xã Phước Lộc, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 624 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 44 tỷ

      44 tỷ 624 m2 70,52 triệu/m2
      🔥 HÀNG SIÊU HOT ĐẦU NĂM– CƠ HỘI HIẾM 📍 Bán đất 2 MT đường nhựa – ô tô lưu thông thoải mái📐 DT: 624 m2 – đất nở hậu, phong thủy cực tốt🏠 Tặng căn ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 105 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Đào Tông Nguyên, giá 5,68 tỷ

      5.68 tỷ 105 m2 54,1 triệu/m2
      📍 Vị trí: Đào Tông Nguyên, Nhà Bè (Ngay Chợ mảnh đất, đường ô tô thông).📐 DT: 5m x 21m (105 mét vuông Thổ cư 100 phần trăm).🏠 Kết cấu: 1...
      Đường Đào Tông Nguyên, Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 105 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Văn Tạo - Nhà Bè, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 105 m2 52,39 triệu/m2
      Vị trí: Khu phân lô đồng bộ cao tầng, đường nhựa 7m thông thoáng. Sát Q. 7, không bao giờ ngập nước.DT: 5m x 21m (105.1 mét vuông). Sổ vuông vắn,...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Thới, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 30 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 30 m2 83,34 triệu/m2
      Nhà mới đón tết kết cấu BTCT 03 Tầng công năng 04  phòng ngủ, 03  toilet, sân thương rộng rãi, tất cả các phòng đều thông thoáng gần Cầu Ông...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nhà Bè TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nhà Bè TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nhà Bè TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nhà Bè TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!