Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 3.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà lk 450 m2, giá 61 triệu tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      61 triệu 450 m2 0,14 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự đơn lập số 9 đường D4 căn hộ góc 3 MT view sông - hồ bơi 400m2 duy nhất tại Zeitgeist Hàn Quốc GS Metro City.- DT: 15x20m + 100m...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 281 m2, giá 48,5 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      48.5 tỷ 281 m2 172,6 triệu/m2
      - Cần bán căn biệt thự Đơn Lập dãy C1 dự án Zeitgeist (GS Metro City) Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè, view sông giá mềm.- Hướng MT đường 15m là hướng Đông Nam...

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 60 m2 119,17 triệu/m2
      BÁN NHÀ TRỆT 2 LẦU HẺM THÔNG oto KHU VIP 1979 HUỲNH TẤN PHÁT TT NHÀ BÈ GIÁ 7 tỉ 150ô tô Regular", Robô tô, Arial; WHITE-SPACE: normal;...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán gấp nhà shr 60 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 890 triệu

      890 triệu 60 m2 14,84 triệu/m2
      giá : 890 trBán nhà hẻm 1/ Huỳnh Tấn Phát Nhà Bè - oto ngủ trong nhàDT : 4 x 15m ,  nhà vệ sinh riêng từng phòng , nhà có logia thoáng mátKết cấu : 1...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 110 m2, giá 4 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 110 m2 36,37 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Hoàng Anh Gold House.- DT 110m2, 3 PN, 2 phòng vệ sinh.- đầy đủ nội thất như hình.- SHR cầm tay, công chứng nhanh gọn, hỗ...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 59 m2 tại Thị trấn Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 7,19 tỷ

      7.19 tỷ 59 m2 121,87 triệu/m2
      GIÁ SIÊU RẺ 7,190 tỉ – NHÀ BÈ KHU VIP, KẾ NGAY Q. 7 – PHÚ MỸ HƯNG Bán nhà 1 trệt, 3 lầu, sân thượng trước sau, gồm 4 PN, 5  nhà vệ sinh, hẻm ô tô...
      Đường Huỳnh Thị Đồng, Nhà Bè

      Cần bán nhà đất 98 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,38 tỷ

      5.38 tỷ 98 m2 54,9 triệu/m2
      💥 KÈO THƠM CHO KHÁCH ĐẦU TƯ GIỮ TIỀN Dãy trọ 5 phòng – thu nhập 12 tr/tháng Hẻm Nhà Giảng, Nhà Bè – hẻm bê tông mới nâng cao, không còn ngập 🌹 giá: 5...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán gấp nhà riêng 55 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 55 m2 115,46 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà 4 tầng, hẻm ô tô, Huỳnh Tấn Phát - Nhà BèDT: 4 x 15mKết cấu: 1 trệt 3 lầu, gồm 4 PN, 1 phòng thờ, sân thượngHẻm xe hơi vào tận nơiVị trí...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 100 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố HẺM HUỲNH TẤN PHÁT, PHÚ XUÂN - NHÀ BÈVị trí đẹp, MT đường nhựa 6m, đường thông thoángThuận tiện ở hoặc KD nhiều ngành nghềDT 5 x 20m, kết...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 171 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Long Thới - Nhà Bè, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 171 m2 39,77 triệu/m2
      🏠 BÁN NHÀ ĐẸP – giá siêu mềm✨ Nhà xây BTCT kiên cố, kết cấu 2 lầu✨ Công năng đầy đủ gồm 3 PN, 4 toilet, phòng khách, bếp, phòng thờ✨ Có sân trước và...
      Đường Lê Văn Lương, Long Thới

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 69 m2 tại Đường Đào Tông Nguyên - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 69 m2 104,35 triệu/m2
      Bán Nhà 9x8.6- vừa xây Chưa Ở - khu dân cư THE SUN -Đường 6M- Giá Giảm Sâu Còn 7 TY2Giá: 7tỉ2. (TL)DT: 9m x 8,6m.✅ Kết Cấu: 1Trệt, 2Lầu, Sân thượng 4 Ngủ...
      Đường Đào Tông Nguyên, Nhà Bè

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 64 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 64 m2 67,97 triệu/m2
      🏡 Nhà mới 3 tầng, hẻm thông, giáp Q. 7 – Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè• DT: 4x16m, trệt + 2 lầu• 3 phòng ngủ, 3 toilet, sân trước sân sau thoáng mát•...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5,7 tỷ tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 70 m2 81,43 triệu/m2
      chung cư tại Sunrise Riverside, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Nhà Bè, Sài Gòn (đc cũ: Huyện Nhà Bè, Sài Gòn) là lựa chọn tuyệt vời cho những ai tìm kiếm không...
      Khu biệt thự Trần Thái, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè, TP. Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 73 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 73 m2 65,76 triệu/m2
      hot - GẤP BÁN ĐẤT 4 X 19 CHỈ 4 tỉ 8 ĐƯỜNG 8MXây Dựng Tự Dokhu dân cư điện, nước âm Cạnh Công Viên💰Giá cực tốt: Chỉ hơn 4 tỉ 800 – còn thỏa thuậnL/H: –...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Cần bán gấp bán nhanh đất 124 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 124 m2 41,54 triệu/m2
      hot - GẤP BÁN ĐẤT 5.8 x 22 CHỈ 5 tỉ 150 ĐƯỜNG 8MXây Dựng Tự Dokhu dân cư điện, nước âm Cạnh Công Viên💰Giá cực tốt: Chỉ hơn 4 tỉ 800 – còn thỏa thuậngọi...
      Đường Lê Văn Lương, Phước Kiển

      Sở hữu ngay nhà đẹp 60 m2 tại Đường Nguyễn Bình - Phú Xuân - Nhà Bè, giá 915 triệu

      915 triệu 60 m2 15,25 triệu/m2
      - Tình Trạng Nhà 1 Trệt 1 Lầu, 3 PN 2  nhà vệ sinh, Có Thể Dọn Vô Ở đc Ngay Không Cần Sửa Sang Gì Thêm. - Dt 60m² (4*15) Công Nhận Đủ Trong Sổ.-...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 76 m2 tại Đường Dương Cát Lợi - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 76 m2 63,82 triệu/m2
      NHÀ 76 mét vuông (4x19) – SỔ RIÊNG DƯƠNG CÁT LỢI – SÁT Q7 PMH – CHỈ 4 tỉ 8xx 🔥🏡 DT đẹp: 4 x 19 (76 mét vuông)🏗 Kết cấu: Trệt + 1 Lầu👉 4 PN –...
      Đường Dương Cát Lợi, Nhà Bè

      Cần bán ngay nhà đất 3 tầng, 55 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 5,88 tỷ

      5.88 tỷ 55 m2 106,91 triệu/m2
      Q. 7 - SÁT BÊN PHÚ MỸ HƯNG - Giá 5.990 tỉ ">Bán nhà hẻm ô tô 2 chiều – 1716 Huỳnh Tấn Phát, TT Nhà BèNgay chợ Phú Xuân, sát Q. 7, vị trí thuận tiện di...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nhà Bè TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nhà Bè TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nhà Bè TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nhà Bè TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm