Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Chương Mỹ, Hà Nội giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 179 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Chương Mỹ, Hà Nội giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 30 m2 tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 30 m2 40 triệu/m2
      ✅Duy nhất 1 ngôi nhà 30m2 tại phụng châu sát Q. hà đông✅Đường ra qh lê văn lương nối dài chỉ 50m, ra trg ĐH 400m, cách ql6 chỉ 800m✅Tiện ích đầy đủ dân...
      Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      CHỈ VỚI HƠN 1 TỶ A/C CÓ THỂ SỞ HỮU 1137M2 TẠI NAM PHƯƠNG TIẾN CHƯƠNG MỸ HÀ NỘI DT 1137m/300m TC

      1.7 tỷ 1 m2 1700 triệu/m2
      CHỈ VỚI HƠN 1 tỉ anh/chị CÓ THỂ SỞ HỮU 1137 mét vuông TẠI NAM PHƯƠNG TIẾN CHƯƠNG MỸ TP Hà Nội Chủ đất cần tiền bán ngay ạ DT 1137 mét vuông...
      Xã Nam Phương Tiến, Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 2 tầng, 43 m2, mặt tiền 3m tại Đường 6 - Chương Mỹ, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 43 m2 27,91 triệu/m2
      Tài chính: 1,2 tỉ.Chính chủ gửi bán nhà 1,5 tầng Xóm Xá, thị trấn Chúc Sơn, Chương Mỹ, TP Hà Nội:DT: 43m2, MT 3,15m, hậu 2,15m, hướng ĐN, ngõ tương đối ...
      Đường 6, Thị trấn Chúc Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quốc lộ 6 - Chương Mỹ, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 32 m2 45 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà xây mới tinh tại Phụng Châu - Chương Mỹ. Nhà xây chắc chắn, thiết kế khác các ngôi nhà khác trong khu với mỗi tầng 1 PN rộng thoáng.- Vị...
      Đường Quốc lộ 6, Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 32 m2 tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 32 m2 49 triệu/m2
      Chủ cần bán nhà tại Thôn Phượng Bản Phụng Châu Chương Mỹ thành phố Hà Nội.Dt 32 m2: Bán kính vài trăm mét đầy đủ tiện ích.- Chợ trường học khối UBND xã...
      Đường Liên Xã, Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội
      T
      Trần Nên Mua Bán Bds Thủ Tục Giấy Tờ Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất 48 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 48 m2 39,5 triệu/m2
      DT 48m2.MT 3.5m.Full thổ cư.Trục liên xã huyện sang xã Đại Thành - Quốc Oai.KD max phê.Giá 39,5r/m2 có gia lộc.liên hệ: 0374 531 *** để biết thêm thông tin...
      Đường Đê Mới, Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 1 m2 tại Xã Nam Phương Tiến - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 1 m2 1700 triệu/m2
      Chỉ với hơn 1 tỉ anh/chị có thể sở hữu 1137 mét vuông tại Nam Phương Tiến Chương Mỹ TP Hà Nội.Chủ đất cần tiền bán nhanh ạ.Đất view cao thoáng tầm...
      Đường 21A, Xã Nam Phương Tiến, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 39 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Chương Mỹ, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 39 m2 41,03 triệu/m2
      Còn duy nhất một căn! 1 tỉ 6 tại Phụng Châu Chương Mỹ.- Với DT ngôi nhà là 39 mét vuông đc thiết kế 3 tầng với đầy đủ không gian (nhà bếp, vệ sinh,...
      Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán nhà shr 4 tầng, 30 m2 tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 30 m2 46,67 triệu/m2
      - căn nhà 4 tầng đc thiết kế 1 cách hiện đại, phù hợp cho những gia đình 4 người hoặc các cặp vợ chồng trẻ đang làm việc tại Chương Mỹ, Hà Đông, Tây Mỗ,...
      Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán gấp lô đất sổ riêng mặt tiền 4m, hướng Tây tại Huyện Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,46 tỷ

      1.46 tỷ 0 m2
      - Dự án nâng cấp QL 6 đang là điểm Nóng hơn bao giờ hết và cơ hội dành cho KH mua đất bám theo dự án QL 6 đây ạ.- DT 89m, MT: 4.8m nở hậu 5.1m cực đẹp, cực...
      Thị trấn Xuân Mai, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 216 m2, mặt tiền 13m, hướng Đông - Nam tại Chương Mỹ, giá 1,73 tỷ

      1.73 tỷ 216 m2 8 triệu/m2
      216m2 - full thổ - lô góc - sẵn nhà - chỉ 8tr/m2.- Em xin giới thiệu lô góc, 03 MT.- Đông Nam, sẵn nhà.- Đường oto tránh, MT 13m.- Khu đông dân, cách chợ...
      Đường 21A, Xã Tân Tiến, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 50 m2 tại Xã Đại Yên - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,92 tỷ

      1.92 tỷ 50 m2 38,4 triệu/m2
      Cực phẩm mặt đường 419 Đại Yên - Chương Mỹ TP Hà Nội, sẵn nhà 2 tầng.DT thực tế hơn 50  mét vuông.KD buôn bán bất chấp mọi mặt hàng.Cách Hà Đông chỉ...
      Đường 419, Xã Đại Yên, Chương Mỹ, Hà Nội
      T
      Trần Nên Mua Bán Bds Thủ Tục Giấy Tờ Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất nền 80 m2 tại Xã Phú Nghĩa - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 80 m2 20,63 triệu/m2
      Ra hàng đất Phú nghĩa - giá bất chấp.DT 80m2 sổ đẹp.Vị trí mê ni, đường oto tải tận cửa.Sát trục đường chính Phú Nghĩa, sân bóng, UB, tiện ích ngập tràn.Giá...
      Xã Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Hà Nội
      T
      Trần Nên Mua Bán Bds Thủ Tục Giấy Tờ Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc lộ 6, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 36 m2 41,67 triệu/m2
      Nhà đẹp giá cực rẻ Phụng Châu - Chương Mỹ(36m2 - 3 tầng) oto đỗ tận cửa. Giá 1.5 tỉ.Ngay QL 6 đi vào, Cách trường đại học Sư Phạm thể dục TT 500m. Điện...
      Đường Quốc lộ 6, Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 150 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 150 m2 13 triệu/m2
      Bán đất Phú nghĩa. 150m2 MT 15 m ngõ oto thông thoáng giá đầu tư.150 m2 Phú Vinh Phú Nghĩa Chương Mỹ.MT 15m DT 150 m2.Không lỗi phong thủy gần KCN xe 9 chỗ...
      Đường 6, Xã Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 47 m2 tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,06 tỷ

      1.06 tỷ 47 m2 22,56 triệu/m2
      - Giá chào rẻ hơn thị trường hiện tại ít nhất 20 phần trăm. Lời ngay từ lúc mua.- Chỉ trong vòng 4 tháng nữa, 100 phần trăm trục đường chính và...
      Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 1 tầng, 71 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hồ Chí Minh - Chương Mỹ, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 71 m2 17,61 triệu/m2
      Cần bán nhà c4 sẵn về ở, DT 71 mét vuông thổ cư. Khu Trung tâm Bê Tông Xuân Mai, Chương Mỹ, Thủ đô Hà Nội. Tiện ích sát trường học 3 cấp, gần chợ,...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Thuỷ Xuân Tiên, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 6m tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,56 tỷ

      1.56 tỷ 100 m2 15,6 triệu/m2
      Cần bán miếng đất vuông vức 100m2 tại Phương Bản Phụng Châu, CHương mỹ.MT miếng đất 6.35m. vuông vức. nằm trong khu đông đúc cư dân.hàng xóm hiền hòa,...
      Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Chương Mỹ giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Chương Mỹ được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Chương Mỹ ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Chương Mỹ giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Chương Mỹ phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Chương Mỹ, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Chương Mỹ là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Chương Mỹ. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.