Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Chương Mỹ, Hà Nội năm 2026

      Có 688 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 5 m2 tại Thị trấn Xuân Mai - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 5 m2 300 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền trả nở căn hộ chung cư đến hạn cần bán ngay - giá mềm lô 80,2m - Thôn Hạnh Côn - xã Xuân Mai mới-Chương Mỹ ** DT: 80,2 mét ...
      Đường 201, Xuân Mai

      Bán nhanh nền đất 5 m2 tại Thị trấn Xuân Mai - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 5 m2 300 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền trả nở căn hộ đến hạn cần bán gấp - giá siêu mềm lô 80,2m - Thôn Hạnh Côn - xã Xuân Mai mới-Chương Mỹ ** DT: 80,2 mét vuông...
      Đường 201, Xuân Mai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 80 m2 tại Huyện Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      Gia đình cần tiền nên nhượng lại nền đất "hiếm có khó tìm" tại  Chương Mỹ.​Bán kính 500m đầy đủ Trường học, Chợ, Trạm y tế. Đường trước nhà thông...
      Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 80 m2 tại Đường Quốc lộ 6 - Phú Nghĩa - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      Cơ hội hiếm có cho NĐT. Chủ  cần tiền gấp nên để lại mảnh đất vị trí đẹp, tiềm năng tăng giá cao tại Chương Mỹ.​Khu vực đang phát triển mạnh, gần các...
      Đường Quốc lộ 6, Xã Phú Nghĩa, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 588 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 6 - Thanh Bình - Chương Mỹ, giá 10,58 tỷ

      10.59 tỷ 588 m2 18 triệu/m2
      💥 CƠ HỘI SỞ HỮU NHÀ VƯỜN XANH – KHÔNG GIAN SỐNG LÝ TƯỞNG 💥📍 Vị trí: Xã Phú Nghĩa, huyện Chương Mỹ, TP Hà Nội.🚗 Giao thông thuận tiện: Cách QL 6...
      Đường 6, Xã Thanh Bình, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 90 m2 tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 90 m2 16,67 triệu/m2
      Con nhà tôi thua bóng đá nên nhà tôi cần tiền bán ngay mảnh đất tai Hà Nội gần ủy ban nhân dân, trường cấp 1,2,3, BV, nhà văn hoá, KDC đông đúc. Tôi...
      Xã Phụng Châu, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 80 m2, hướng Nam tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      4 lô nằm trọng dự án 17 quỹ đất tại Đồi Miễu ,Nam Phương Tiến ,Xuân Mai , thành phố Hà Nội -nền đất nằm sát cạnh Đồi Miễu phong Thủy đẹp-DT hợp lý...
      Đường 21A, Đồi Miễu, Xã Nam Phương Tiến, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 106 m2, hướng Bắc tại Thị trấn Chúc Sơn - Chương Mỹ - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 106 m2
      lô đất có DT là 106 mét vuông full thổ cư , nằm cạnh trục đường liên xa kết nối với xã Làm Điền và xã Thụy Hương cũ.
      Chúc đồng phường Chương Mỹ Hà nội

      Bán gấp đất nền 80 m2 tại Xã Nam Phương Tiến - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      Anh trai cần vốn KD nên đành nhượng lại nền đất cực đẹp tại Chương Mỹ, giá “mềm” nhất khu vực cho khách chốt nhanh.​DT: 80m², MT 6m​Vị trí vàng: Nằm ngay...
      Xã Nam Phương Tiến, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 30 m2 tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 30 m2 121,67 triệu/m2
      NHÀ LK PHỤNG CHÂU – 30m – nội thất đầy đủ – DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH 🔥💥 Chính chủ cần bán ngôi nhà cực đẹp, 📐 DT:30m🛋 Nội thất cơ bản– xách va li vô ở ...
      Xã Phụng Châu, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất 48 m2 tại Xã Thụy Hương - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 48 m2 51,05 triệu/m2
      48m TDP Thuỵ Hương P. Chương Mỹ đường thông oto đỗ cửa giá đầu tư nhỉnh 2 tỉ xx giờ là hàng hiếm cho anh/chị đầu tư nhanh tay không lại bay trong nốt...
      Xã Thụy Hương, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 40 m2 tại Đường Quốc lộ 6 - Chúc Sơn - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 40 m2 78,75 triệu/m2
      🚨 Ở căn hộ CHÁN RỒI? THUÊ NHÀ MÃI KHÔNG PHẢI CỦA MÌNH?Mỗi tháng trả 6–10 tr tiền thuê,👉 1 năm bay cả trăm tr👉 5 năm = mất trắng nửa tỉTrong khi đó…Muốn...
      Đường Quốc lộ 6, Thị trấn Chúc Sơn, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 108 m2 tại Xã Thuỷ Xuân Tiên - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 108 m2 23,15 triệu/m2
      🆗 ĐẤT NỀN XUÂN MAI - ĐÓN ĐẦU QUY HOẠCH HẠ TÂNG GIAO THÔNG ĐỒNG BỘ, SIÊU KẾT NỐI VÀO NỘI ĐÔ. 🔥 miếng đất 108m2 full thổ cư tại Gò Cáo, xã Xuân Mai,...
      Đường 21A, Xã Thuỷ Xuân Tiên, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán gấp miếng đất 80 m2 tại Xã Thuỷ Xuân Tiên - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 80 m2 31,25 triệu/m2
      🎯 mảnh đất 80 mét vuông full thổ cư khu Ck2 Thủy Xuân Tiên, xã Xuân Mai, Thủ đô Hà Nội. Vị trí tiềm năng, cách QL21 hơn 200m. Đường 6m 2 oto...
      Khu ck2, Đường 21A, Xã Thuỷ Xuân Tiên, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 80 m2 tại Xã Thuỷ Xuân Tiên - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 80 m2 27,5 triệu/m2
      💎 Cần bán nhanh nền đất gần 80 mét vuông sát Trường Trung cấp, Xuân Mai, TP Hà Nội. 🔥�GIÁ chỉ nhô 2 tỉ.  ⛳️ Vị trí đẹp: THUỘC LÀN 2...
      Trường trung cấp nghề, Đường 21A, Xã Thuỷ Xuân Tiên, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 33 m2 tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 3,55 triệu

      3.55 triệu 33 m2 0,11 triệu/m2
      Nhà giá rẻ tổ dân phố phượng nghĩa P. Chương Mỹ 33m 3 tầng đường thông oto qua cửaCách trường C1-C2-mẫu giáo chỉ 300mgiá cực rẻ thị trường hiện nay nhanh...
      Xã Phụng Châu, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán mảnh đất 70 m2, hướng Đông-Bắc tại Xuân Mai - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      🔥 Đất Xuân Mai 🚦 Đón đầu hoàn thành QL6 và Tuyến Metro Cát Linh - Hà Đông - Xuân Mai. 💎mảnh đất 70m2 💥GIÁ chỉ hơn 2 tỉ,👉 Gần QL6 và KHU TÁI ĐỊNH CƯ...
      Khu Xuân Mai, Đường Quốc Lộ 6A, Thị trấn Xuân Mai, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 35 m2 tại Thị trấn Chúc Sơn - Chương Mỹ - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 35 m2
      🏡 NHÀ MỚI 4 TẦNG – CHỈ 3,3 tỉ – GẦN HÀ ĐÔNG | THOÁT CẢNH THUÊ NHÀ NGAY HÔM NAY!Bạn đã từng…❌ Mỗi tháng mất 6–10 tr tiền thuê nhà nhưng không sở hữu đc gì?❌...
      Đường Đê Mới, Thị trấn Chúc Sơn, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Chương Mỹ Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Chương Mỹ Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.