Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Chương Mỹ, Hà Nội giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 179 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Chương Mỹ, Hà Nội giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán 40m2 dự án tại xã Tiên Phương, huyện Chương Mỹ

      1.9 tỷ 40 m2 47,5 triệu/m2
      Cần bán 40 mét vuông dự án tại xã Tiên Phương, huyện Chương Mỹ, TP. thành phố Hà Nội, 200m đi vào từ đường QL 6, dịch vụ tiên ích đầy đủ. liên hệ ...
      Đường Quốc lộ 6, Xã Tiên Phương, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 30 m2 tại Đường Đê Mới - Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 30 m2 65 triệu/m2
      * Vị trí: + Cách ĐH Sư Phạm thể dục thể thao 1,2 kilomet + Cách nhà văn hóa 100m. + Cách cầu Mai Lĩnh 3.5 kilomet. + Gần...
      Đường Đê Mới, Xã Phụng Châu, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 340 m2, mặt tiền 15m tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1.7 tỷ

      1.7 tỷ 340 m2 5 triệu/m2
      Bán đất Chợ Cống -Chương Mỹ cách QL6A 130M, lô góc KD giá 1,7tỉ /340m2* DT: 340m2* MT: 15m* Hướng: hướng Đông Bắc* Đường trước mặt rộng 3,5m, Xe tải tránh...
      Đường Quốc Lộ 6A, Xã Tiên Phương, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, mặt tiền 5m tại Huyện Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 0 m2
      Bán đất tặng nhà 2 tầng thị trấn Chúc Sơn.DT 40.7m2 lô góc 2 MT.Đường rộng oto đỗ cửa.KDC sầm uất 3 bước chân là ra chợ lớn, trung tâm hành chính của...
      Đường Bình Sơn, Thị trấn Chúc Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu ngay mảnh đất 52 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 52 m2 28,85 triệu/m2
      DT: 52m2 - MT: 4m.- Đường oto thông, xe tải chạy qua, ra điểm xe buýt chỉ 100m.- Cách ĐH Sư Phạm thể dục thể thao 500m, 1 kilomet ra thị trấn Chúc...
      Phượng Đồng, Xã Phụng Châu, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp mảnh đất 61 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,04 tỷ

      1.04 tỷ 61 m2 17,05 triệu/m2
      Chính chủ giảm 35 phần trăm giá mua, bán đất đã có sổ hồng riêng trục chính đường liên huyện - Xã Đông Sơn, Chương Mỹ. DT 61  mét vuông.sổ ...
      Xã Đông Sơn, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 30 m2 tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 30 m2 55 triệu/m2
      Cực hot! Nhà mới 4 tầng vô vàn tiện ích xung quanh chỉ với 1,65 tỉ tại Phụng Châu - Chương Mỹ.+ căn nhà 30 mét vuông 4 tầng đc thiết kế hiện đại và...
      Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Xã Hoàng Diệu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 200 m2 6 triệu/m2
      DT 200 mét vuông Hoàng Diệu.Cách trục đê Đáy chỉ 100m.MT 20m, oto vào tránh.Đất vuông vức, không lỗi phong thủy.Cách Chúc Sơn chỉ 7m, mua ở hoặc đầu...
      Đường 419, Xã Hoàng Diệu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 34 m2 35,3 triệu/m2
      siêu hiếm. Bán nhà Phụng Châu, ngay đại học Sư Phạm Thể Thao, oto đỗ cửa, tặng nội thất. Chỉ từ 1.2 tỉ.Em chính chủ đang có 5 căn Phụng Châu cần bán, vị...
      Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán 1137m2 đất thổ cư nhà vườn gần khu nhảy dù xã Nam Phương Tiến, Chương Mỹ, HN. LH:

      1.8 tỷ 1 m2 1800 triệu/m2
      Cần bán miếng đất thổ cư DT 1137m2 có 300m đất ở còn lại đất vườn bìa đỏ chính chủ, miếng đất vuông vức bám đường bê tông to nằm ở cao thoáng nhìn ra hồ...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Nam Phương Tiến, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 31 m2 tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1 tỷ

      1 tỷ 31 m2 32,26 triệu/m2
      Hiện tại bên e còn 1 ngôi nhà 31 mét vuông đang hoàn thiện giá 1 tỉ và còn vài căn đã hoàn thiện từ 1,3 tỉ đến 1,65 tỉ oto tận nơi.Khu vực đông cư ...
      Xã Phụng Châu, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,33 tỷ

      1.33 tỷ 200 m2 6,65 triệu/m2
      nền đất trục liên thôn Quảng Bị - Hoàng Diệu.- DT: 200m2 full thổ cư.- MT 9.2m nở hậu 10.8m.- Đường thông 7m.+ Vị trí đất đẹp mặt đường trục chính liên...
      Đường 419, Xã Quảng Bị, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán nhanh miếng đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Không phải nói nhiều nữa. Em Thanh toàn bán hàng chính chủ thôi.100m2 đất KD tại Đồi Mít - Nam Phương Tiến - Chương Mỹ - thành phố Hà Nội.MT 5m đất vuông...
      Đường 21, Xã Nam Phương Tiến, Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quốc lộ 6 - Chương Mỹ, giá 1,27 tỷ

      1.27 tỷ 35 m2 36,29 triệu/m2
      Khu vực Phụng Châu - Chương Mỹ đang phát triển từng ngay với dự án đường QL 6 đang mở rộng, Lê Văn Lương nối dài. Đặc biệt là trải nhựa lại toàn bộ đường...
      Đường Quốc lộ 6, Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 3 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc lộ 6 - Chương Mỹ, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 33 m2 37,28 triệu/m2
      Nhà đẹp hơn 1 tỉ, oto đỗ cửa, đẹp nhất Phụng Châu, Chương Mỹ, QL 6 vào, 3 tầng. oto đỗ cửa.Hiện tại bên mình đang thi công phần thô, nên khách muốn sửa đổi...
      Đường Quốc lộ 6, Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 1 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Chương Mỹ, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 42 m2 29,29 triệu/m2
      DT 42 mét vuông.2 mặt ngõ.MT 4,2m - nở hậu nhẹ.Nhà xây cấp 4 kiên cố có 2 PN - 1 vệ sinh - bếp - phòng khách.Sát đường Lê văn Lương nối dài.Gần chợ -...
      Đường Liên Xã, Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 33 m2 tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 33 m2 43,94 triệu/m2
      Em có nhà cần bán gấp trường Đại học Sư Phạm TDTT Thủ đô Hà Nội di chuyển 500m, QL 6 chỉ 2 kilomet.(Phụng Châu).- căn nhà có vị trí oto đỗ cửa,...
      Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán căn nhà 4 tầng, 30 m2 tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 30 m2 46,67 triệu/m2
      Nhà xây mới 30 mét vuông 4 tầng, ngõ 3m, cách trục chính 100m.Nhà thuộc địa phận Phụng Châu - Chương Mỹ.Cách bến xe Yên Nghĩa 4 kilomet, cách mặt...
      Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán nhà đất Chương Mỹ giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Chương Mỹ được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Chương Mỹ ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Chương Mỹ giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Chương Mỹ phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Chương Mỹ, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Chương Mỹ là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Chương Mỹ. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.