Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Bến Lức, Long An năm 2026

      Có 2.361 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,3 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      3.3 tỷ 70 m2 47,15 triệu/m2
      ** pháp lí: ĐÃ CÓ SỔThiết kế: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng trước sau gồm 4  phòng ngủ, 5  phòng vệ sinh, 1K, 1B, có sân trước đỗ xe oto Là KDC...
      Dự án The Pearl Riverside, Huyện Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng đất 125 m2 tại Đường Huỳnh Châu Sổ - Bến Lức - Long An, giá 620 triệu

      620 triệu 125 m2 4,96 triệu/m2
      - Không phát sinh thêm chi phí cần bỏ ra đúng số tiền như trên.- bán ngay mảnh đất gần trung tâm Bến Lức.- Sổ riêng sang tên trong ngày- Đường nhựa 8m....
      Đường Huỳnh Châu Sổ, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay miếng đất 150 m2 tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 700 triệu

      700 triệu 150 m2 4,67 triệu/m2
      Khu đất vuông vức, khu dân trí cao, nằm ngay MTĐ Lê Văn Vịnh, TT Bến Lức, Bến Lức, Long AnBán kính 1-2 kilomet: Coopmart Long An, chợ Bến Lức, TTHC,...
      Đường Lê Văn Vịnh, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Sở hữu lô đất sổ riêng 300 m2, mặt tiền 10m tại Xã Lương Bình - Bến Lức - Long An, giá 4 tỷ

      4 tỷ 300 m2 13,34 triệu/m2
      bán ngay 2 nền nhà mặt tiền liên kế MT đường số 01 thuộc khu dân cư Lago Centro Lương Bình, Bến Lức.Nằm ngay MT đường số 01 rộng 24m, đối diện TTTM...
      Dự án Lago Centro, Đường Số 1, Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Bán nhà xưởng gara ô tô ngay mặt tiền quốc lộ 1A, huyện Bến Lức, Long An, đường xe cộ tấp nập, rộng

      33 tỷ 4 m2 8250 triệu/m2
      Bán nhà xưởng nhà để xe oto MT QL 1A huyện Bến Lức - Long An.Tổng DT đất: 4.110 m2.Đất SX phi nông nghiệp.Thời hạn sử dụng đất đến năm 2056.DT nhà xưởng:...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An
      Đ
      Công Ty Tnhh Đầu Tư Kho Xưởng Đẹp Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay miếng đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Lương Bình - Bến Lức - Long An, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 150 m2 13 triệu/m2
      Cần bán 1 nền vị trí đường số 1 24m trong dự án khu dân cư Lago Centro tại xã Lương Bình, Bến Lức.DT: 5*30m = 150 mét vuông thổ cư 100 phần ...

      Cần bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 950 triệu tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      950 triệu 51 m2 18,63 triệu/m2
      - căn hộ chung cư thuộc lầu 7, view nội khu nhìn công viên, hồ bơi.- DT: 51.31 mét vuông.- giá 950tr (đã thuế giá trị gia tăng và phí bảo...
      Dự án Ehome Southgate, Đường ĐT 830, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 950 triệu tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      950 triệu 51 m2 18,63 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Ehome Southgate tầng 8, DT 51m2, thiết kế 1 PN + 1, nhà thiết kế đẹp nội thất xịn xò, tiện ích đầy đủ, nhà mới nhận bàn...

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 950 tr tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      950 triệu 51 m2 18,63 triệu/m2
      * căn hộ chung cư Ehome Southgate Nam Long tại MT tỉnh lộ ĐT 830, An Thạnh, Bến Lức, Long An Quy mô 4,5ha. Là sp vì cộng đồng với mức giá "vừa túi tiền"...

      Bán liền kề, biệt thự Khu đô thị Waterpoint, 602 m2, giá 30,8 tỷ tại Bến Lức - Long An

      30.8 tỷ 602 m2 51,17 triệu/m2
      KĐT Waterpoint - Bán dinh thự ven sông khu compound The Aqua 2.View sông trực diện, ngắm nhìn sông Vàm Cỏ Đông trong chính căn nhà của mình.River Grand...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá tốt tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      Thỏa thuận 51 m2
      Cập nhật giá.- căn hộ chung cư 51m2, 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh.- căn hộ chung cư 64m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh: 1.3...

      Cần bán ngay miếng đất 760 m2, mặt tiền 38m, hướng Bắc tại Bến Lức - Long An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 760 m2 2,11 triệu/m2
      38x20m đất vườn, thuận tiện xây nhà vườn, nghỉ dưỡng, đường xe oto tới đất, đường đang đổ đan. Cách Bv Nhi Đồng TP, Làng Bv 8 kilomet. Thuận tiện đi về...
      Đường Vành Đai 3, Xã Tân Bửu, Bến Lức, Long An

      Sở hữu mảnh đất tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 0 m2
      ĐẤT ĐẸP - giá siêu mềm - CHÍNH CHỦ Bán 2 mảnh đất liên kế Tại Xã An Thạnh, Huyện Bến Lức - Long AnDT: 125,4m2 - 128,6m2giá: 1 tỉ 80 tr/ nềnKhách mua...
      Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Waterpoint, 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1 tỷ tại Bến Lức - Long An

      1 tỷ 51 m2 19,61 triệu/m2
      Có ngay nhà ehome nam long với ngân sách 300 tr.Một sp đc phát triển bởi Tập Đoàn Nam Long & Đối Tác Nhật Bản NNR.giá: 1 tỉ/căn.- Gói tài chính hấp dẫn hỗ...

      Cần bán nhanh đất 125 m2 tại Xã Nhựt Chánh - Bến Lức - Long An, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 125 m2 10 triệu/m2
      MT nhựa . Nhựt Chánh - Mỹ bình sát bên ubxãdt :5*25 thổ 100 phần trăm Giá: 1ty250 hh ctvCách QL 1a 1 kilomet . Đoan lộ Docto Vaò . Nền cao ráo ....
      Xã Nhựt Chánh, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 5 m2 tại Xã Bình Đức - Bến Lức - Long An, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 5 m2 1240 triệu/m2
      Đất vườn 3 MT giá đầu tư.* Vị trí:- Cách đường Đan Liên ấp 5 - 6 Bình Đức chỉ 200m, oto tới đất.- Thuộc ấp 6 xã Bình Đức - Bến Lức - Long An.* DT: 5231m2...
      Xã Bình Đức, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay đất 115 m2 tại Xã Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 615 triệu

      615 triệu 115 m2 5,35 triệu/m2
      Vị trí đúng, đất đẹp giá siêu rẻ ngay đường Ấp 1-3A, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An- Giá 615tr/115m2- pháp lí chuẩn sổ hồng, mua sang tên công chứng liền...
      Đường Ấp 1-3A, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường 10 - Lương Hòa - Bến Lức - Long An, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      CẦN BÁN miếng đất khu dân cư Đường 10 Bến Lức Long An.DT 5X20M (100 mét vuông), ODT, sổ hồng, ĐƯỜNG NHỰA 12M, TẠI ĐS6, khu dân cư ĐƯỜNG 10,...
      Đường 10, Xã Lương Hòa, Bến Lức, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bến Lức Long An tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bến Lức Long An với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bến Lức Long An cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bến Lức Long An có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!