Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Bến Cát, Bình Dương năm 2026

      Có 1.664 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay đất dự án Khu đô thị Mỹ Phước 3, 150 m2 tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 150 m2 11,67 triệu/m2
      Cần bán gấp mảnh đất Mỹ Phước 3, TX Bến Cát.mảnh đất MT đường 25m - NI18, thông dài.DT: 150m2.giá: 1 tỉ 750tr.hotline: 0901 173 ***.Vị trí: Ngay khu...
      Đường NI18, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất 580 m2 tại Xã Phú An - Bến Cát - Bình Dương, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 580 m2 6,38 triệu/m2
      - Cần bán ngay mảnh đất Phú An. MT đường đại học609 KD ok.- DT 10x58 thổ cư 100m2.- Đường nhựa 12m. Đường chính liên huyện.- Giá chỉ 3 tỉ 7 còn thỏa ...
      Đường DH609, Xã Phú An, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Phước 4, 150 m2 tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 150 m2 8,67 triệu/m2
      - Cần nhượng lại nền đất thổ cư (ODT) rộng 150m2 (5*30) nằm cạnh KCN và cách trục đường liên khu đi vào 100m tại Mỹ Phước 4.- MT đường nhựa 16m.- sổ ...
      Dự án Mỹ Phước 4, Đường DA2, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 380 m2, mặt tiền 5m tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 780 tr

      780 triệu 380 m2 2,06 triệu/m2
      Đất cách DT 741 nay là Nguyễn Văn Thành 500m.Đường thực tế 4m hành lang lộ giới 6,5m.DT 5x73. 5x79 chưa TC DT 380 - 400m2.Giá 780 tr NH hỗ trợ 600 - 650...
      Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán lô đất nền 75 m2, mặt tiền 13m, hướng Đông - Nam tại Bến Cát - Bình Dương, giá 860 tr

      860 triệu 75 m2 11,47 triệu/m2
      Hiện tại tôi cần sang gấp mảnh đất ngay chợ đầu mối, gần TTHC, cặp sát với khu công nghiệp Kỹ nghệ cao SINGAPORE ASCENDAS, cách làng ĐH 7 kilomet,...
      Đường DH619, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nền đất 300 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông tại Bến Cát - Bình Dương, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 300 m2 8 triệu/m2
      Cần bán miếng đất giá rẻ gần khu công nghiệp Mỹ Phước 3 - Bình DươngDt: 300m²(10x30) full thổ, 2 sổ riêng mỗi sổ 150m2giá: 2 tỉ 400 tr (cam kết rẻ nhất...
      Đường XH5, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền 150 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Bến Cát - Bình Dương, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 150 m2 16,67 triệu/m2
      Lúc trước mua nền đất đầu tư dự định xây văn phòng cho thuê nhưng làm ăn khó khăn tôi quyết định bán nền đất để xoay sở công việc hiện tại.Với DT...
      Đường NE2, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất 150 m2 tại Đường D15 - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 890 triệu

      890 triệu 150 m2 5,94 triệu/m2
      Vị trí thuận lợi, dễ tìm, bán kính 1 kilomet nhiều tiện ích như chợ, trường học, siêu thị, cây xăng..Xây dựng tự do, không bắt buột theo kiểu mẫu.Có hỗ...
      Đường D15, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp đất nền dự án 325 m2 tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 325 m2 4,19 triệu/m2
      Tôi chính chủ kẹt tiền NH cần bán ngay mảnh đất này, mong gặp đc người thiện chí, bớt tý lộcĐất nằm vị trí đẹp ngay trung tâm của Bình Dương, khu qui...
      Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 75 m2 tại Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      Vị trí: Chánh Phú Hoà, Bến Cát, Bình Dương.* Full thổ cư, DT 5x17m, xây dựng tự do.- Đường trải nhựa, điện âm nước máy.- Nằm giữa khu công nghiệp Vsip II...
      Dự án Khu nhà ở Bình Minh, Đường NE3, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh đất dự án 300 m2, mặt tiền 10m tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 300 m2 7,34 triệu/m2
      Năm 2020, tôi làm ăn thuận lợi có dư ra đc một khoản tiền nên đã đầu tư một miếng đất tại KĐT Mỹ Phước 3 đợi nào lời nhiều thì bán nhưng nay kinh tế khó...
      Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 150 m2 tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 150 m2 8,67 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán mảnh đất giá cực rẻ khu vực tại Mỹ Phước 3 - Bến Cát - Bình Dương- Dt: 150m²(5x30) full thổ cư, SHR- giá: 1 tỉ 300 tr - Hỗ...
      Đường NI12, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền 300 m2, mặt tiền 10m tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 300 m2 7,67 triệu/m2
      Hiện tại tôi đang có 2 dãy nhà trọ, nằm trên MT đường NL21, vị trí đep gần siêu thị hàn quốc, bên trên có trường học và chợ dân sinh. Dãy trọ có 8 phòng và...
      Đường NL21, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 350 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Bến Cát - Bình Dương, giá 790 triệu

      790 triệu 350 m2 2,26 triệu/m2
      GĐ cần tiền về quê bán ngay mảnh đất ở Bến Cát, Bình Dương.cư dân đông. Gần trường chợ.Dt 5x70.Giá 790 tr.a/c quan tâm contact em nhé.
      Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp đất nền dự án 313 m2, mặt tiền 11m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 313 m2 9,75 triệu/m2
      - Cần bán lô góc 11*29 (313m2) phía sau có thêm 4m lối thoát hiểm.- Tại P. Thới Hoà, TX Bến Cát, tỉnh Bình Dương.- liên kế KCN Mỹ Phước 1,2,3,4 và trường ...
      Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 10m tại Đường DJ9 - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 300 m2
      Vợ chồng tôi cần tiền quyết định bán ngay lô đất tâm huyết để giải một số chuyện trong gia đình, mong gặp người mua thiện chí.lô đất có DT: 300m2. Hiện...
      Đường DJ9, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán lô đất nền 80 m2 tại Xã Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 80 m2 13,75 triệu/m2
      Đất nền ngay siêu thị Aeon Mall TP Mới Bình Dương, giá chỉ từ 1 tỉ/nền, hỗ trợ LS vay vốn chỉ 9.9 phần trăm.Vị trí: liên kế khu công nghiệp Vsip2,...
      Dự án Richland Residence, Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 4 m2 tại Đường ĐT 741 - Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 38 triệu

      38 triệu 4 m2 9,5 triệu/m2
      Đất MT ĐT 741 DT hơn 4000 mét vuông cách TP mới Bình Dương chỉ 10 ph.giá rất tốt phù hợp:1/ Mua tích luỹ TS.2/ Mở showroom.3/ Xưởng.Ưu điểm đất:- 2 MT...
      Đường ĐT 741, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bến Cát Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bến Cát Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bến Cát Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bến Cát Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!