Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Bến Cát, Bình Dương năm 2026

      Có 1.664 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất dự án 20 m2 tại Xã An Tây - Bến Cát - Bình Dương, giá 55 tỷ

      55 tỷ 20 m2 2750 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất 20.000  mét vuông skc 50 năm giá 55 tỉ Bến Cát, Bình DươngDT : 20.000  mét vuông Đường nhựa rộng rãi, thông thoáng,xung...
      Xã An Tây, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất 65 m2 tại Xã Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 65 m2 19,7 triệu/m2
      Richland Resedence ngay đường Vành Đai 4, MT đường Trần Đại Nghĩa, Bết Cát, Bình Dương.DT 60m2 - 150m2.Giá 1,280 tỉ - 2,5 tỉ (có thuế giá trị gia tăng)...
      Dự án Richland Residence, Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 2 m2, mặt tiền 20m tại Xã Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 2 m2 5250 triệu/m2
      BÁn đất Hòa Lợi, Bến Cát - sát TP Mới.- DT: 1934m2 (ngang 20m).- Thổ cư: 120m2.- $: 10 tỉ 500 (giá chỉ bớt lộc).* Cách đường Võ Nguyên Giáp (Trần Quốc Toản)...
      Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 145 m2, mặt tiền 16m tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 145 m2 10 triệu/m2
      Chủ ngộp bán lỗ vốn 600tr.Hiện em đang có lô số 16 ngay TP Bến Cát. Khách em cần ra hàng gấp trong tuần này để thu vốn về.* Bán lỗ giá chốt 1tỷ450 (bao công...
      Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu đô thị Mỹ Phước 4, 360 m2 tại Bến Cát - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 360 m2
      Cần bán gấp nền căn biệt thự Mỹ Phước 4, gần KCN BW và trường đại học Thủ Dầu 1.DT: 12 x 30 = 360m2, thổ cư 100 phần trăm, SHR.gọi ngay: 0967...
      Dự án Mỹ Phước 4, Đường N4, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án 150 m2 tại Đường NE2 - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 150 m2 17 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay lô kế góc nằm ngay trên đường vành đai 4 giao nhau với cao tốc MỸ PHƯỚC-TÂN VẠN, vị trí đẹp, KD tốt, ngay gần góc ngã 4. Vị trí đắc...
      Đường NE2, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 80 m2, mặt tiền 13m tại Xã Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      Đầu tư sinh lời chắc thắng" cùng với chính sách cam kết mua lại LN 30 phần trăm tại Richland Residence.- TT nối dài 15 đợt, mỗi đợt chỉ 6 phần ...

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Phước 3, 150 m2, mặt tiền 10m tại Bến Cát, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 150 m2 28 triệu/m2
      - Cần nhượng lại nền đất thổ cư (ODT) rộng 300m2 (10*30) gồm 2 sổ dời và có MT nằm trên trục đường Mỹ Phước Tân Vạn rộng 62m (10 làn xe) tại Mỹ Phước 3.-...
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền dự án 467 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Bến Cát - Bình Dương, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 467 m2 12 triệu/m2
      DT: 6,95m x 68m (100 ONT)= 467mgiá: = 5tỉ600Vị trí: Xã Phú An, Bến Cát, tỉnh Bình DươngĐường nhựa ĐT744: 42m, mặt phía sau đường nhựa 10m thông ra ngã 4...
      Đường ĐT 744, Xã Phú An, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp đất 100 m2 tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 880 triệu

      880 triệu 100 m2 8,81 triệu/m2
      Gia đình cần bán mảnh đất ở Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương.DT (5,85 x 17,10) tổng 100 mét vuông.Sổ sẵn công chứng nhanh, gần khu công nghiệp Mỹ...
      Đường D17, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền 3 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây tại Bến Cát - Bình Dương, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 3 m2 5500 triệu/m2
      Cần bán 2600m2 đất ngay trung tâm TX Bến Cát.- Vị trí: MT đường Bến Tranh nhựa 8m(thông từ QL13 qua Cầu Đò 2). Gần TTHC Bến Cát, Chợ Bến Cát, liên kế với...
      Đường Bến Tranh, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán đất dự án 290 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Bến Cát - Bình Dương, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 290 m2 7,94 triệu/m2
      Hot- mảnh đất NGỘP RẺ NHẤT sát KĐT Thịnh Gia, Tân Định, Bến Cát, Bình Dương, giá 2.3 tỉ- Vị Trí: Ngay KĐT Thịnh Gia, gần trường học, chợ, các khu tiện...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Bán đất dự án Khu đô thị Mỹ Phước 3, 150 m2, mặt tiền 5m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 150 m2 10,14 triệu/m2
      - Kẹt nợ chủ hạ giá bán gấp đất đường DJ6 khu J, Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương.- DT: 5x30, sổ riêng sẵn, thổ cư 100 phần trăm.- Vị trí: Sát lô góc...
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường DJ6, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu đất dự án 300 m2, mặt tiền 20m tại Đường 13 - Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 300 m2 5,34 triệu/m2
      Đến hạn trả nợ cần bán lỗ 2 nền đất tại Bình Dương nhưng do công việc năm nay không thuận lợi nên muốn bán lỗ thu hồi vốn để xoay sở công việc.- Lô 1: DT...
      Đường 13, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán lô đất nền 150 m2 tại Đường NE8 - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 150 m2 36 triệu/m2
      Chủ gởi.Bán mảnh đất MT Thới Hòa Bến Cát Bình Dương.Vị trí MT đường NE8 Thới Hòa Bến Cát Bình Dương ngay KĐT Mỹ Phước 3.DT: 5 x 30 full thổ cư.giá: 5.4...
      Đường NE8, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh đất dự án 65 m2 tại Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 500 tr

      500 triệu 65 m2 7,7 triệu/m2
      Đất phân lô 500 tr/nền ngay khu công nghiệp VSIP 2, Bình Dương.Nằm ngay vị trí đắc địa của tỉnh Bình Dương, nơi kết nối các khu công nghiệp VSip 2 và...
      Đường Nguyễn Văn Thành, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất 475 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Bến Cát - Bình Dương, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 475 m2 12,53 triệu/m2
      DT: 7 x 67 (100 ONT) = 475m giá chỉ có 5ty950Vị trí: Xã Phú An, Bến Cát, tỉnh Bình DươngMT đường nhựa ĐT744: 42m, mặt phía sau đường nhựa 10m thông ra ngã ...
      Đường ĐT 744, Xã Phú An, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Phường Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 150 m2 14,67 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay mảnh đất cạnh trường mẫu giáo.Lúc trước tôi cùng vợ tính mua về mở tiệm cháo dinh dưỡng vì sát cạnh trường mẫu giáo, nhưng từ...
      Đường NL12, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bến Cát Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bến Cát Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bến Cát Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bến Cát Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!