Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Bến Cát, Bình Dương năm 2026

      Có 1.664 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 100 m2 tại Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 860 tr

      860 triệu 100 m2 8,6 triệu/m2
      Đất MT DT741 ngay chợ Chánh Lưu chỉ 860 tr.Bán kính 2 kilomet đẩy đủ tiện ích: Trường học cấp 1 2 3, uỷ ban, chợ...Khu vực cư dân đông đúc thích hợp...
      Đường ĐT 741, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán đất nền 300 m2, mặt tiền 10m tại Phường Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 300 m2 15 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT đường DB5 Thuộc Mỹ Phước 2 - Bến Cát giá chỉ 4ty5.Ngang 10x30 xây trọ đẹp.cư dân đông đúc - KD mua bán đc ngay.giá có sổ sẵn công chứng...
      Đường DB5, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán đất dự án 124 m2, mặt tiền 6m tại Xã Phú An - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 124 m2 9,28 triệu/m2
      Bán đất Phú an bến cát giá công nhân.DT 6x20m, nở hậu 6,5m TC 70m2.Cách nhựa 300m.Xung quanh công ty nhiều. cư dân hiện hữu.Giá 1tỷ150 TL.contact 0908 043...
      Xã Phú An, Bến Cát, Bình Dương
      M
      Nguyễn Thị Phương Mai Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất Khu đô thị Mỹ Phước 3, 150 m2, mặt tiền 5m tại Bến Cát, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 150 m2 10,67 triệu/m2
      Bán đất nền thuộc dự án Mỹ Phước 3, với giá mềm nhất thị trường, thủ tục đơn giản, TT một lần. Hỗ trợ mua vay với NH với khách mua đất. Hỗ trợ rút sổ NH...
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay đất dự án Khu đô thị Mỹ Phước 3, 150 m2 tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      Chủ ngộp bank bán lỗ đất Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương đối diện chợ, dân đông, đường 16m, tiện xây trọ. DT: 150 mét vuông. Giá 1tỷ3.- DT...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu đất dự án Khu đô thị Mỹ Phước 4, 170 m2, mặt tiền 5m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 170 m2 11,77 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất đối diện chợ Mỹ Phước 4, Đường trước nhà 25m, vỉa hè cây xanh.DT đất: 5x35 (170m full thổ cư) xây dựng tự do, điện, nước âm chờ sẵn.Đất...
      Dự án Mỹ Phước 4, Đường N13, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Phước 3, 150 m2 tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 150 m2 10,67 triệu/m2
      Cần tiền trả nợ bán lỗ miếng đất ngay cổng trường Trung học cơ sở Thới Hòa, đối diện trạm y tế. cư dân đông đúc, tiện ích đầy đủ. Đường 16m, quy hoạch...
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường DL10, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán lô đất nền 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 150 m2 9 triệu/m2
      Gia đình có nền đất ở khu dân cư Mỹ Phước 3 150 mét vuông 100 phần trăm thổ Cư. Đất trong khu dân cư đông, đường bê tông 16m thích hợp để...
      Đường 13, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 200 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Bến Cát - Bình Dương, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 200 m2 16,75 triệu/m2
      Bán đất nền nằm ngay chợ Phú An Bến Cát Bình Dương. Nằm ngay phim trường Phú An.Cần sang nhượng 5x40. TC 100m giá 3,35 tỉ.Có sổ hồng. Bao sang tên.MT...
      Đường ĐT 744, Xã Phú An, Bến Cát, Bình Dương

      Bán lô đất nền Khu đô thị Mỹ Phước 3, 150 m2 tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 3 tỷ

      3 tỷ 150 m2 20 triệu/m2
      Mình cần bán nền đất đường DL14, Mỹ Phước 3, Bến Cát.Trục đường chính rộng 25m nối liền NE8 và KĐT Ecolake.cư dân đông đúc, buôn bán nhộn nhịp.DT:...
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường DL14, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền 350 m2 tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 350 m2 3,43 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán miếng đất 8x40 ngay chánh phú hoà bến cát giá 1 tỉ 2 cắt lỗ trầm trọng Đường đang làm Mua xây nhà ở cực đẹp luôn Cách trung tâm chưa...
      Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương
      N
      Nguyễn Thị Quỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền dự án 519 m2 tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 519 m2 3,57 triệu/m2
      Đất nền Chánh Phú Hoà - Bến Cát- Bình Dương DT đất : 519m2 ( 10x51 ) Lên thổ cư tách làm 2 nền thoải mái Hỗ trợ lên thổ cư và tách sổ Đường trục chính...
      Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán lô đất nền 118 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Bến Cát - Bình Dương, giá 900 triệu

      900 triệu 118 m2 7,63 triệu/m2
      Vị trí thuộc khu phố 2, P. tân đinh,bến cát ,bình dương .-DT 118 mét vuông ,sổ sẵn ,đường 5m ,lên thổ cư đc.-cư dân xung quanh ở khá đông đúc ..-Bán...
      Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền dự án 96 m2, mặt tiền 4m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 96 m2 11,98 triệu/m2
      Đất bán ngay: Giá chỉ 1,15 tỉ có ngay.Dt: 6x16.Thổ cư 60 mét vuông.Đường 3m.Gần KCN, chợ...Dân ở xung quanh, tiện ích đầy.Mua đc gặp chủ bớt lộc.
      Chợ Nhật Huy, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 330 m2 tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 850 tr

      850 triệu 330 m2 2,58 triệu/m2
      Chỉ với 850 tr đã có có thể sở hữu đất nền 330m2 Tại Chánh Phú Hoà _Bến Cát_BD cách Mỹ Phước Tân Vạn 500m Giáp đường nhựa thông dài, sát bên khu công ...
      Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp đất Khu đô thị Mỹ Phước 4, 150 m2, mặt tiền 5m tại Bến Cát, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 150 m2 8,6 triệu/m2
      - Kẹt tiền & muốn bán ngay miếng đất thổ cư rộng 150 mét vuông (5*30) nằm cách trục đường Liên Khu Da1 (32m).Đi vào 200m tại Mỹ Phước 4.+ Đất thì...
      Dự án Mỹ Phước 4, Đường N18, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Mỹ Phước 3, 150 m2 tại Bến Cát - Bình Dương, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 150 m2 20,67 triệu/m2
      Sốc giảm 800 tr còn 3,1 tỉ.Đường DL14, Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương.DT: 5x30 full thổ cư.MT KD, con đường phát triển nhanh, hứa hẹn nhiều tiềm năng.L/H:...

      Cần bán gấp lô đất nền 1357 m2, mặt tiền 30m tại Xã An Tây - Bến Cát - Bình Dương, giá 5 tỷ

      5 tỷ 1357 m2 3,69 triệu/m2
      Hạ giá bán gấp đất gần chợ An Tây - Bến Cát BD. DT 30x45m (1357 mét vuông) thổ cư 300 mét vuông.Đường đất dân đông kín sát bên chợ an Tây và...
      Xã An Tây, Bến Cát, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bến Cát Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bến Cát Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bến Cát Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bến Cát Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!