Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Bến Cát, Bình Dương năm 2026

      Có 1.664 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn nhà 1 tầng, 150 m2, mặt tiền 14m tại Đường Mỹ Phước 3 - Bến Cát, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 150 m2 16,67 triệu/m2
      - Trung tâm khu công nghiệp Mỹ Phước 3, cách khu công nghiệp chỉ 50M đáp ứng nhu cầu cho thuê 7 - 9tr/ tháng.- DT 150m2, 1 kiot 1 lầu đúc và 3 phòng...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp nhà xưởng 11.000m2 trong KCN Potrade An Tây, Bến Cát, Bình Dương

      55 tỷ 11 m2 5000 triệu/m2
      bán ngay nhà xưởng 11.000m2 trong khu công nghiệp Potrade An Tây, Bến Cát, Bình Dương.- Chủ chương ngành nghề SX Dược phẩm.- Tổng DT khuôn viên đất...
      Đường 16, Xã An Tây, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Mỹ Phước 3, 300 m2, mặt tiền 10m tại Bến Cát, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 300 m2 9,17 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh 300m2, có 2 sổ rời mỗi sổ 5m x 30m = 150m2 (full thổ cư).- Giá: 1 tỉ 375tr/5m x 30m.- Đất nằm ngay Mỹ Phước Tân Vạn và NE3 thông thẳng ra...
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường NF6, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu đất dự án Khu đô thị Mỹ Phước 4, 150 m2 tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 150 m2 17 triệu/m2
      Cần bán gấp nền đất ngay cổng chính Mỹ Phước 4, Bến Cát.nền đất nằm MT NA2 (đường nhựa lớn) thông qua QL13 và kết nối cổng Mỹ Phước 3.DT: 150m2.giá: 2,55...
      Dự án Mỹ Phước 4, Đường NA2, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất 190 m2 tại Xã An Điền - Bến Cát - Bình Dương, giá 950 triệu

      950 triệu 190 m2 5 triệu/m2
      Cần ra 1 cặp sát chợ Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương.Đối diện cụm khu Becamex 3200ha.cư dân, nhà trọ đông kín.DT: 190m2/sổ hồng riêng (thổ cư).NH hổ...
      Xã An Điền, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp đất Khu đô thị Mỹ Phước 3, 150 m2 tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 150 m2
      Gia đình cần tiền bán nhanh đất MT đường Mỹ Phước 3, Thới Hoà, Bến Cát, Bình Dương.DT: 150m2 (5x30).Thổ cư 100 phần trăm.Vị trí đẹp, đường lớn đi Hồ ...
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất Khu đô thị Mỹ Phước 3, 150 m2 tại Bến Cát - Bình Dương, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 150 m2 27,34 triệu/m2
      Bán đất chính chủ 100 phần trăm - thông tin thật. contact: Kim Nhàn 0393 525 *** gia đình kẹt tiền cần bán ngay miếng đất tại KĐT MP3 - Thới Hoà -...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất dự án 70 m2 tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 980 triệu

      980 triệu 70 m2 14 triệu/m2
      Dự án bao gồm hơn 1000 sp đất nền, căn nhà phố đc quy hoạch với hạ tầng hoàn thiện theo tiêu chuẩn đáp ứng nhu cầu an sinh xã hội của dân cư khu vực.+...
      Đường 741, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương
      T
      Phạm Nguyễn Quốc Thái Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất dự án Khu đô thị Mỹ Phước 3, 300 m2, mặt tiền 10m tại Bến Cát, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 300 m2 11,34 triệu/m2
      - Cần bán ngay 300m (10*30) nền thổ cư không bị lỗi và nằm cách ngã 4 đường vành đai 4 giao đường Mỹ phước - Tân vạn : 100m tại Mỹ phước 3.+ Đất đc...
      Dự án Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp đất dự án Khu đô thị Mỹ Phước 3, 150 m2, mặt tiền 5m tại Bến Cát, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 150 m2 10,67 triệu/m2
      - Chính chủ & kẹt tiền cần bán gấp nền đất thổ cư rộng 150 mét vuông (5*30) nằm cạnh trường trung học cơ sở Thới Hòa và cách chợ mỸ Phước 3 -...
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường DL11, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương, giá 650 triệu

      650 triệu 100 m2 6,5 triệu/m2
      Tôi có nền đất ngay ủy ban nhân dân P. tôi mua năm 2017 nay cần tiền trả nợ tôi bán giá mềm.- DT: 5x20 = 100m2,đất SHR,đất ở KDC.điện, nước máy có...
      Đường N1, Phường Mỹ Phước, Thị xã Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2, mặt tiền 22m tại Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      * Cần bán mảnh đất MT đường DT741 gần chợ Chánh Lưu, Chánh Phú Hoà, Bến Cát, Bình Dương.* DT 5x20, 100 mét vuông.* Cách chợ Chánh Lưu 300m KD buôn...
      Đường ĐT 741, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nền đất Khu đô thị Mỹ Phước 3, 150 m2, mặt tiền 5m tại Bến Cát, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 150 m2 9,67 triệu/m2
      Tôi có mảnh đất SHR đã mua rất lâu.Đất ngay cổng chính Mỹ Phước 3, cặp bên hông siêu thị Hàn Quốc vào 300m, cạnh chợ Mỹ Phước và trường Trung học cơ sở...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất Khu đô thị Mỹ Phước 3, 300 m2, mặt tiền 10m tại Bến Cát, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 300 m2 5,84 triệu/m2
      tôi có 300 mét vuông tách sổ Đối diện trường đại học Việt Đức, cần bán. do làm ăn khó khăn nên tôi cần bán nhanh ngay kế bên Trường Thới...
      Dự án Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 60 m2 tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Chỉ còn 10 khách cuối sở hữu ưu đãi với CK 15 phần trăm tại dự án 5F Apollo.DT Đa Dạng 60 - 120m2, thổ cư 100 phần trăm.Giá dao động từ 580 -...
      Dự án Khu nhà ở Bình Minh, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án Khu đô thị Mỹ Phước 3, 150 m2, mặt tiền 5m , giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 150 m2 10,34 triệu/m2
      mảnh đất Tôi Bán Tại Đường DL14, Đường 25m vỉa hè 5m có cây xanh rất đẹp.Đất nằm cách căn hộ góc 7 căn, với DT 5x30 xây dựng tự do, điện, nước âm hoàn...
      Dự án Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền 65 m2 tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 65 m2
      Giá F0 từ 500tr/nền.CK khủng 14 phần trăm tổng giá trị.Nằm liên kế khu Vsip 2 mở rộng.Đón đầu TX. Bến cát lên TP đầu năm 2023.Chợ Vsip2 chỉ 300m.Cách...

      Bán đất nền 780 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Xã Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 780 m2 4,88 triệu/m2
      Bán đất Ba Lăng Xi - Hòa Lợi - Bến Cát. Hẻm 1/.- DT 780m2. Thổ cư 160m2. Ngang 10 x 82.- Vị trí: Hẻm 1/ đường Ba Lăng Xi, cách đường MPTV chỉ...
      Hẻm 1/, Đường Ngã Ba Lăn Xi, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bến Cát Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bến Cát Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bến Cát Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bến Cát Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!