Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.039 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 108 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 108 m2
      Chính chủ bán đất mt Kinh dương Vương- vị trí: đối diện trường học . Gần chợ sát biển - đất sạch sẽHướng : hướng Tây Nam- DT : 108m2Giá : 5tyxx( x nhỏ)...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 250 m2 tại Hòa Khánh Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 17,1 tỷ

      17.11 tỷ 250 m2 68,41 triệu/m2
      Trục đường KD buôn bán thì không phải bàn tới.mở bán cặp đất MT Ngô Văn Sở.Dt 250m2 ngang 10m.Duy nhất 1 lô ra thị trường.Con đường KD nhà hàng. Karaoke....
      Đường Ngô Văn Sở, Phường Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 118 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 118 m2 32,21 triệu/m2
      Hoà Xuân mở rộng.Bán miếng đất đường Thanh Lương 27.- DT: 117,5 mét vuông (5x23,5m).- Đường 7m5 vỉa hè 4m.- Tây Nam, sạch đẹp.Sát trục Mai Chí...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Thanh Lương 27, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      Đ
      Nguyễn Thị Thanh Đào Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 100 m2 32,8 triệu/m2
      Bán đất đường Diệp Minh Châu, Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng thuộc KĐT Nam Nguyễn Tri Phương.- Nằm trong khu dân trí cao của Nam Nguyễn Tri Phương, Hòa Xuân, Cẩm...
      Dự án Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Đường Diệp Minh Châu, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất dự án 80 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      mở bán nền đất Đường Việt Bắc - TDC Tân Trà - Hoà Hải - Ngũ Hành Sơn - Tp Đà Nẵng Vị trí : ven biển , trục thông Trường Sa chỉ 50m , gần bãi tắm Tân Trà...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 104 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 104 m2 27,89 triệu/m2
      Cần bán ngay lô FPT Đà Nẵng thuộc KĐT FPT Đà Nẵng, vị trí sạch đẹp không cống trụ, Nằm trên trục đường thông, nằm cạnh công viên, cách trung tâm triển phần...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất khu Đầm Sen - Nam Hòa Xuân.- DT: 100m2- Hướng: ĐN- Đường: 7m5 lề 3.5m- pháp lí: bìa đỏ chính...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,77 tỷ

      2.77 tỷ 110 m2 25,19 triệu/m2
      Bán đất Nam Hoà Xuân giá siêu mềm.B2.41 TB 3.11 tỉ.B2.66 tbc 2.850 tỉ.B2.83 TNS thông 2.73 tỉ.B2.52 sạch view trường 3 tỉ.B2.69 TB, 2.9 tỉ.B2.66 TB sạch 3...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 360 m2, mặt tiền 15m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 360 m2 12,23 triệu/m2
      - đc: KĐT FPT, Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng.- MT rộng, oto thoải mái đi lại, phù hợp KD cà phê, nhà hàng, hotel.- Gần sông Cổ Cò, biển Tân Trà. Khu dân trí...

      Bán đất dự án 900 m2, mặt tiền 36m, hướng Tây - Bắc tại Quận Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 54 tỷ

      54 tỷ 900 m2 60 triệu/m2
      Tiêu đề:- Bán 3 lô liên kế Đất căn biệt thự Euro Village 2 - Đà Nẵng, lưng kênh, giá siêu mềm, liên lạc: 0901 004 *** LànhNội dung:- DT: 900m2 ( 36x25...
      Euro Village 2, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 120 m2 tại Đường Lê Duẩn - Tân Chính - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 120 m2 33,75 triệu/m2
      * Vị trí khách du lịch thường xuyên tìm để lưu trú, thăm quan Tp, Đà Nẵng.* Hầu như gần các điểm check - in nổi tiếng tại tp biển như cầu Rồng, cầu sông...
      Đường Lê Duẩn, Phường Tân Chính, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 800 m2 tại Phường Hòa Khương - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 800 m2 3,13 triệu/m2
      bán ngay 800 mét vuông đất, Hòa Khương, Hòa Vang, Đà Nẵng.- Vị trí: Cách TP Đà Nẵng 15 kilomet, TT Hành Chính Hòa Khương 500m...- Tiện ích: Xung...
      Xã Hòa Khương, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 100 m2 32,5 triệu/m2
      Cần bán ngay đất Thanh lương 12. Đầu đg. Gần công viên.Gần các trường mẫu giáoVị trí nền đất sạch đẹp. không cống trụ.giá chỉ 3,2x tỉ.liên hệ Mr Thuận...
      Đường Thanh Lương 12, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 131 m2 tại Xã Hòa Phong - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 890 triệu

      890 triệu 131 m2 6,8 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 2 mảnh đất liên kế thôn An Tân - Xã Hòa Phong, huyện Hòa Vang, TP Đà Nẵng.Vị trí đất cao, khu không hề ngập lụt.Cách đường lộ 604 chỉ...
      Xã Hòa Phong, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất 200 m2, mặt tiền 5m tại Thọ Quang - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 200 m2 24 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán cặp đất biển đườn Thành Vinh 3 - Sơn Trà - giá rẻ.Có bán lẽ từng lô.Diên tích: 100m2.Ngang: 5m.Đường 5,5m.Khu vực cư dân đông đúc -...
      Đường Thành Vinh 3, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 198 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 198 m2 43,44 triệu/m2
      Cần bán lô góc 2MT đường Vũ Đình Liên Và Bùi Công Trừng - P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng.Vị trí b1.35 trục đường thông thoáng, KDC đông đúc.Tây Nam và...
      Vũ Đình Liên, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 580 m2 tại Đường Anh Thơ - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 21 tỷ

      21 tỷ 580 m2 36,21 triệu/m2
      mở bán 580m đất căn biệt thự MT Anh Thơ - Nam Việt Á - sát Sông Hàn- DT 580 mét vuông ngang ( 29m x 20m) - giá: 36,5 tr/m quá rẻ cho mua đầu tư...
      Đường Anh Thơ, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 90 m2, hướng Bắc tại Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 90 m2 87,78 triệu/m2
      Bán đất MT trung tâm TP Đà nẵng, đường Ỷ Lan Nguyên Phi, 90m2 (4,5m x 20m), ngay ngã 4 Lê Thanh Nghị- Ỷ Lan Nguyên Phi (cách 3 nhà), sát ngã 4 đường...
      Đường Ỷ Lan Nguyên Phi, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!