Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.039 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 50 m2, giá 3 tỷ tại Phường An Hải Tây - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      Tầm view tuyệt phẩm 3 trong 1.- Sông Hàn thơ mộng.- Biển Mỹ Khê tuyệt sắc.- TP Đà Nẵng nhộn nhịp ban ngày, rực rỡ về đêm.Tiện ích thời thượng như:- Dãy...
      Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,2 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.2 tỷ 69 m2 60,87 triệu/m2
      căn hộ chung cư 1 phòng ngủ + view 360 tổ hợp dự án "Sun Cosmo Residence Đà Nẵng" dành cho giới thượng lưu chỉ từ 750...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 49 m2, giá 3 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3 tỷ 49 m2 61,23 triệu/m2
      1. CĐT:Sun Group là một trong những tập đoàn đầu tư lớn nhất tại Việt Nam về bất động sản, du lịch và giải trí. Nổi tiếng về nhiều bất động sản cao cấp...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.2 tỷ 69 m2 60,87 triệu/m2
      căn hộ chung cư 1 phòng ngủ + view 360 tổ hợp dư án "Sun Cosmo Residence Đà Nẵng" dành cho giới thượng lưu chỉ từ 750...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá tốt tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 0 m2
      Cắt lỗ căn hộ chung cư biển Mỹ Khê MT đường Võ Nguyên Giáp - Đối diện Resort Furama Đà Nẵng.Dòng căn hộ chung cư cao cấp, duy nhất tại Đà Nẵng đc sở...
      Dự án The Sang Residence, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán căn hộ chung cư Khu phức hợp Indochina Riverside Towers, 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 102 m2 58,83 triệu/m2
      L/H 0935 008 ***.Bán chung cư tầng 20, view trực diện sông Hàn tại toà chung cư cao cấp Indochine Riverside Da Nang.DT 102m2.Hướng Đông.Công năng...
      Dự án Indochina Riverside, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Hiên, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn hộ 1 phòng ngủ, 50 m2, hướng Tây - Bắc, giá 732 tr tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng

      732 triệu 50 m2 14,64 triệu/m2
      NHẬN TƯ VẤN free BAO ĐẬU HỒ SƠ CHUNG ORI GARDEN ĐÀ NẴNG!-.-.-.-.-.-.-.-.-chào bán TOÀ CT8 - VIEW TRỰC DIỆN BIỂNGiỏ hàng trực tiếp từ CĐTBàn giao năm 2024...
      Dự án The Ori Garden, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Ngũ Hành Sơn, giá 7 tỷ

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      Siêu phầm chung cư mini siêu hiếm trong phân khúc.Vị trí đắc địa ngay khu Mỹ An ven biển.Với 4,5 tầng 7p rộng rãi. Dt 70m2. diện tích sử dụng...
      Đường Mỹ Đa Đông, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Cao Vân - Thanh Khê, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 70 m2 110 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 3 tầng MT Trần Cao Vân,DT: 70 mét vuông ngang 4,6m nở hậu.- DT sàn: 200 mét vuông.Công năng:- 4 PN, 1 nhà bếp, 2...
      Đường Trần Cao Vân, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhà phố shophouse HomeLand Central Park, 5 tầng, giá 10 tỷ tại Liên Chiểu - Đà Nẵng

      10 tỷ 0 m2
      Tôi chính chủ cần bán hoặc cho thuê nguyên căn nhà phố thương mại 5 tầng.+ pháp lí: Giấy Chứng nhận Quyền sử dụng đất và TS gắn liền với đất.+ Vị trí:...
      Dự án HomeLand Central Park, Đường Số 5, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu căn hộ 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.3 tỷ 48 m2 47,92 triệu/m2
      Sun Cosmo Residence có vị trí tọa lạc tại tuyến đường Trần Thị Lý, P. Bắc Mỹ Phú, Q. Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng.Tháp 2: Có chiều cao 33 tầng nổi, sở hữu 30...

      Sở hữu căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.5 tỷ 49 m2 51,03 triệu/m2
      Tại sao nên lựa chọn dự án Sun Cosmo Residence làm nơi an cư?CĐT Sun Group uy tín, tiềm lực tài chính mạnh mẽ.Vị trí đắc địa liền kềt vùng thuận lợi: Nằm...

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,26 tỷ tại Đường Thăng Long - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      1.26 tỷ 53 m2 23,78 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ Phong Bắc, Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng.DT: 53m2. Căn 2 phòng ngủ, 1  toilet, phòng khách, bếp, Tầng 4, nội thất cơ bản.Vị trí: Gần...
      Đường Thăng Long, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn hộ Căn hộ chung cư Hoàng Anh Gia Lai Lake View Residence, 2 phòng ngủ

      2.1 tỷ 94 m2 22,35 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Hoàng Anh Gia Lai Đà Nẵng.căn hộ chung cư 2 PN, 2  phòng vệ sinh. DT rộng 94m2.Nội thất.Tầng 18 Khu A.giá: 2.1 tỉ.call ...
      Dự án Hoàng Anh Lakeview Residence, Đường Hàm Nghi, Phường Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá tốt tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 82 m2
      chung cư cao cấp view biển Mỹ Khê - The Sang Residence - giá siêu mềm nhất Đà Nẵng.- Bàn giao nội thất đầy đủ - Với CK lên đến 20 phần trăm.-...