Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.039 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 75 m2 26 triệu/m2
      FPT Plaza 2 đang chào bán đợt ngoại giao cuối cùng - view biển siêu đẹp - nhận bàn giao ngay.- Giỏ hàng "Da Nang By Night" với tầm view TP biển về đêm thơ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 68 m2
      chung cư FPT chỉ 570 tr (30 phần trăm TGT chung cư, NH cho vay 70 phần trăm).+ KH vay: 0 phần trăm LS trong 12 tháng (VietinBank).- Có...

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, hướng Tây - Nam, thỏa thuận tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 0 m2
      chung cư cao cấp tại ngay trung tâm thành phố Đà Nẵng thuộc tổ hợp đô thị Sun Cosmo Residence ngay cầu Trần Thị Lý Đà Nẵng.+ Nằm ngay giao lộ của 2...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà chung cư Căn hộ Monarchy Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 133 m2, giá tốt tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 133 m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 2 phòng ngủ sân vườn view cầu Trần Thị Lý.Rộng nhất trong các căn.DT 133 m2. phòng ngủ ra vườn đc.Chi tiết LH e...
      Dự án The Monarchy, Đường An Trung 2, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 158 m2, hướng Tây - Bắc tại Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 158 m2 9,5 triệu/m2
      - Cách trường đại học Kỹ Thuật Y Dược 700m.- trường đại học Công nghệ Thông Tin 1 kilomet.- Cách biển khu Sheraton 4 kilomet.- Giá cực kỳ tốt...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền tại Đường Ngô Văn Sở - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 0 m2
      Bán MT Ngô Văn Sở, có sẵn cơ sở đang cho thuê 17tr/tháng.Khu phố VIP, vị trí ngay ngã 4 chợ Hoà Khánh, hàng hiếm để lấy mặt bằng KD.Cơ hội duy nhất để mua...
      Đường Ngô Văn Sở, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 80 m2 78,75 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất MT đường Tân Thuận khu biển Võ Nguyên Giáp, Sơn Trà Đà, Nẵng.Vị trí: Gần đường Hồ Thấu, Dương Thừa Vũ, Lê Văn Thứ...- DT: 80 mét...
      Đường Tân Thuận, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị Nam cầu Nguyễn Tri Phương, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 100 m2 31,5 triệu/m2
      Bao rẻ thị trường Hoà Xuân - Nam Nguyễn Tri Phương - Ngay Trung tâm tiện ích tương lai đẳng cấp.block căn hộ B1.119 đường thông Đậu Quang Lĩnh sát góc ngã...
      Dự án Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Đường Đậu Quang Lĩnh, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      Bán đất MT Khúc Đạo tuyến đường KD sầm uất. P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, TP Đà Nẵng.- Đường 10,5m lề 5m.- DT 100m2 (5x20).Sát chợ Nại Hiên Đông, là tuyến...
      Đường Khúc Hạo, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất 250 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 9 tỷ

      9 tỷ 250 m2 36 triệu/m2
      Bán mảnh đất căn biệt thự đường Trung Lương 8, đảo vip, Hòa Xuân, Cẩm lệ, Đà Nẵng- DT 250m2, (ngang 10m x dài 25m )- Vị trí đẹp gần sông mát mẻ, Gần cầu...
      Đường Trung Lương 8, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án Khu đô thị Saphia, mặt tiền 7m tại Ngũ Hành Sơn, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 0 m2
      Thông tin nền đất:- Lô 15, khu B2-3, Khu hotel và cư dân Saphia, P. Khuê Mỹ, Q. Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng.- DT: 157.5m2- Tây Nam- Vị trí đẹp nhất khu vực,...
      Dự án Khu đô thị Saphia, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất 230 m2 tại Đường Khuê Mỹ Đông 10 - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 230 m2 76,09 triệu/m2
      Bán đất 2 MT Khuê Mỹ Đông 14 và Khuê Mỹ Đông 10 (y hình).DT 230m2 = 14.8 x 16m. View hướng Đông Nam.giá 17.5 tỉ (bán tới công chứng).Xây đc cao tầng.liên ...
      Đường Khuê Mỹ Đông 10, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 100 m2 29,5 triệu/m2
      Bán đất tặng dãy trọ 3 phòng - Hoà Xuân - Cẩm Lệ.Thu nhập 6tr/tháng - chỉ 2,95 tỉ thỏa thuận mạnh.Gần sông rất thoáng, khu đông cư dân.Hướng: hướng Đông ...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền 180 m2, hướng Đông - Nam tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 180 m2 36,12 triệu/m2
      Vị trí tọa lạc tại đường Trần Sâm, Q. Sơn Trà, tp Đà Nẵng.DT 180m2 (10x18)m2.Đông Nam.sổ hồng riêng.bán gấp thỏa thuận chính chủ.call ngay: 0904 577 ***
      Đường Trần Sâm, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất 16 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hòa Ninh - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 16 m2 343,75 triệu/m2
      Chủ cần tiền. Nên cần nhượng lại fam.DT 16000 mét vuông...Ac có nhu cầu khai thác. Du lịch.Giá siêu tốt... L/H 0935 449 ***
      Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền dự án 6 m2, mặt tiền 80m tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 84,15 tỷ

      84.15 tỷ 6 m2 14025 triệu/m2
      Chính chủ Cần bán nền đất MT QL1A, đối diện showrom ô tô Thaco.DT đất: 6473m2 (80m x 80m).Hướng: hướng Tây Nam.Hiện trạng: Đã xây rào bao quanh đất.pháp...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hòa Phước, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán đất 300 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 300 m2 53 triệu/m2
      Bùng nổ cho mảnh đất biển đà nẵng giá sập.mảnh đất toạ lạc trên trục đường 15m lề 9m.Đường Nguyễ Khắc Viện - Sơn Thuỷ - Ngũ Hành Sơn - tp Đà Nẵng.- DT:...
      Đường Nguyễn Khắc Viện, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp đất 375 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 31 tỷ

      31 tỷ 375 m2 82,67 triệu/m2
      giá cực rẻ thị trường.Đường 33m, DT 375m2/lô (15x25).Đông Bắc.KDC đông đúc, dân trí cao.Bán kính 2 đầy đủ tiện ích: Trường mẫu giáo, trường liên cấp...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!