Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.039 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 79 m2 25,95 triệu/m2
      Cơ hội đặc biệt - bán căn hộ chung cư FPT Plaza, 3 PN - chỉ 2,050 tỉ.Chỉ có một căn duy nhất.Vị trí đắc địa tại FPT Plaza 2 - Đà Nẵng, căn hộ chung ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, giá tốt tại Đường Phạm Kiệt - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 0 m2
      Cơ hội sở hữu căn hộ chung cư cao cấp trung tâm view biển Mỹ Khê Tp Đà Nẵng.Chỉ từ 45tr/m2.căn hộ chung cư The Sang Residence - Đà Nẵng.SHR, sở hữu...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,9 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.9 tỷ 69 m2 56,53 triệu/m2
      Chỉ 1 tỉ 2 sở hữu ngay căn hộ chung cư cực hot Sun Cosmo view sông hàn đẹp lung linh.Vị trí: Đường Trần Thị Lý, Bắc Phú Mỹ, Q. Ngũ Hành Sơn, TP Đà...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,4 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      1.4 tỷ 49 m2 28,58 triệu/m2
      SỞ HỮU chung cư CAO CẤP VEN SÔNG HÀN ĐÀ NẴNG - CHỈ TỪ 1,4 tỉ - chung cư The Panoma (33 tầng) - Thuộc tổ hợp Sun Cosmo Residence Da Nang- Vị trí: Cầu Trần...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 4 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng

      4 tỷ 60 m2 66,67 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán ngay căn hộ chung cư biển Mỹ Khê Đà Nẵng The 6nature 2 phòng ngủ 60m2 chấp nhận lỗ 800 tr.* The 6Nature Đà Nẵng.+ Dự án cuối...
      Dự án The 6Nature Đà Nẵng, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 65 m2 29,24 triệu/m2
      Sống sang ưu đãi ngập tràn tại FPT Plaza 2.Chỉ với 570 tr (30 phần trăm) sở hữu căn 2 phòng ngủ FPT Plaza 2 Đà Nẵng, nhận nhà ngay trong hôm...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 69 m2 23,19 triệu/m2
      Cần tiền KD, muốn bán ngay chung cư 2 phòng ngủ dt 69m2Thuộc chung cư FPT Plaza 2 Đà NẵngView quảng trườngBàn giao ở ngayGiá 1ty6xxgiá siêu mềm...

      Bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trần Quý Hai - Cẩm Lệ, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 70 m2 50,72 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 2 tầng, MT đường KD ngang 7m, giá chỉ nhỉnh 3 tỉ thỏa thuận. contact: 0377 771 ***- Công năng: Với MT rộng, nhà có thể KD hoặc cho thuê...
      Đường Trần Quý Hai, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 83 m2, giá rẻ tại Đường Phạm Kiệt - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 83 m2
      ngôi nhà mơ ước view trực diện biển Mỹ Khê ngay trung tâm Đà Nẵng.An cư xứng đáng cùng tiềm năng sinh lời vô hạn.Tọa lạc ngay tuyến đường du lịch "tỉ đô"...

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, giá rẻ tại Đường Trần Thị Lý - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 0 m2
      * Duy nhất còn một căn góc hoa hậu P1.2503 nắm trọn tầm view 3 trong 1 (view biển, View sông Hàn và view TP).* Chỉ cần 2 tỉ 2 (chia làm 6 đợt TT trong 8...
      )
      Lê Nguyên ( Sun Cosmo Đà Nẵng ) Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 0 m2
      - DT: căn hộ chung cư có DT 71.6 mét vuông, đủ rộng rãi để đáp ứng nhu cầu sống của một gia đình nhỏ hoặc một nhóm người.- PN: Có 2 PN, đảm bảo...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu căn 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 935 tr tại Đường Mê Linh - Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      935 triệu 45 m2 20,78 triệu/m2
      Gần 10 căn hộ chung cư thương mại Ori giá rẻ, LVCC 0972 700 ***:CH19: 1 phòng ngủ, 45 mét vuông, view hồ bơi giá 935 tr.CH11: 1 phòng ...
      Dự án The Ori Garden, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, hướng Tây - Nam, giá 3,24 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.24 tỷ 0 m2
      Sở hữu tầm view Sông Hàn - chung cư vừa ở vừa đầu tư cho thuê ngay trung tâm thành phố. Đà nẵng, kề cận Sông Hàn, Cầu Trần Thị Lý.chung cư 1 phòng...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn hộ 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.21 tỷ 45 m2 48,89 triệu/m2
      Cơ hội vượt trội cho NĐT thức thời. contact: 0916 597 ***NH hỗ trợ 70 phần trăm, LS 0 phần trăm.Sở hữu lâu dài - giá trị truyền đời.CK lên đến...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán căn hộ Căn hộ Monarchy Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 73 m2, thỏa thuận tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 73 m2
      Hiện tại em đang có căn 2 phòng ngủ tầng trung tòa A.Đang bán nội thất đầy đủ.View mát 2 logia.Có thể đầu tư cho thuê ngay.Có hỗ trợ vay.Chi tiết...
      Dự án The Monarchy, Đường An Trung 2, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,6 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.6 tỷ 0 m2
      Duy nhất một căn hộ 2 phòng ngủ tầm View Sông Hàn - Chuẩn căn hộ góc - Giá căn thường.==================sp căn hộ chung cư của Tập đoàn Sun...

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Căn hộ Hiyori Garden Tower, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 63 m2 47,62 triệu/m2
      Nếu thời điểm 2019 mua đc căn hộ chung cư HIYORI thì giá cực rẻ cũng trên 3.6 tỉ nay tình hình thị trường điều chỉnh mức giá về 3.0 tỉ . Đây là cơ hội...
      Dự án Hiyori Garden Tower, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn Chung cư khách sạn Mường Thanh Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 66 m2 28,04 triệu/m2
      Cần bán căn 2 phòng ngủ chung cư Mường Thanh Sơn Trà bên biển Mỹ Khê.căn hộ chung cư DT 66m2, 2 phòng ngủ 2 toilet.đầy đủ nội thất,...
      Dự án Mường Thanh Sơn Trà, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!