Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.039 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      The Sang Residence đáp ứng tất cả các nhu cầu của a/c:một căn hộ chất lượng cao cấp.Vị trí ven biển + View nhìn đc biển + view ngắm pháo hoa lung linh của...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      Q
      Nguyễn Thị Khánh Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 83 m2, thỏa thuận tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 83 m2
      Dự án The Sang Residence Đà Nẵng.Bảng giá gốc CK và PTTT trực tiếp từ CĐT.- Chỉ 3 tỉ sở hữu ngay.- Vị trí nằm tại sát biển Đà Nẵng.- DT: Từ 62m đến...
      Dự án The 6Nature Đà Nẵng, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng
      T
      Doãn Vân Đất Xanh Miền Trung Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ Căn hộ chung cư Hoàng Anh Gia Lai Lake View Residence, 2 phòng ngủ

      2.05 tỷ 94 m2 21,81 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Hoàng Anh Gia Lai full đầy đủ nội thất, căn hộ chung cư đc gia đình sơn sửa lai mới leng kẹng, view đẹp tầng cao, chủ...
      Dự án Hoàng Anh Lakeview Residence, Đường Hàm Nghi, Phường Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 607 m2, giá 28 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      28 tỷ 607 m2 46,13 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp căn 3 phòng ngủ giá 28 tỉ khu Ocean Villa - SHR lâu dài 0905 848 ***.DT đất: 607m2.DT xây dựng: 132.3m2.DT sàn: 215.8m2.3 phòng ...
      Dự án The Ocean Villas, Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn liền kề 300 m2, giá 21,5 tỷ tại Đường Song Hào - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      21.5 tỷ 300 m2 71,67 triệu/m2
      giá siêu mềm nhất thị trường - làm việc chính chủ - bán siêu căn biệt thự One River - phía truớc đường lớn 30m - phía sau mặt sông cổ cò - kề biển Đà...
      Dự án One River, Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 309 m2, giá 23 tỷ tại Đường Trần Văn Dư - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      23 tỷ 309 m2 74,44 triệu/m2
      Siêu hạ giá biệt thự 2,5 tầng nằm trong khu đất vàng của du lịch Đà Nẵng, trên con đường đâm thẳng ra biển, cách biển chỉ 230m. Từ 35 tỉ xuống chỉ còn 23...
      Đường Trần Văn Dư, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 70 m2 24,29 triệu/m2
      Cần bán ngay căn FPT Plaza, 2  phòng ngủ nội thất có sẵn vô ở ngay.Vị trí: Ngay Hoà Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.DT: 70 mét vuông, 2 phòng...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ nghỉ dưỡng Alphanam Luxury Apartment Đà Nẵng

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Luxury Alphanam Apartment, Đà Nẵng, số 120 Võ Nguyên Giáp dọc biển.- căn hộ chung cư rộng 100m2, Đông Nam, thiết kế gồm có 1...
      Alphanam Luxury Apartment, số 120, Đường Võ Nguyên Giáp, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá rẻ tại Ngũ Hành Sơn

      Thỏa thuận 70 m2
      Nhượng gấp chung cư FPT Plaza 2 - tầng cao view biển giá rẻ bất ngờ.Căn gần góc 2 phòng ngủ DT 70m2.Ngắm biển, sông Cổ Cò và bến du thuyền.Hồ bơi mát...

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 72 m2 26,39 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng cần nhượng lại căn FPT Plaza 2 - view biển Tân Trà.- DT: 72,5m2 - 2 phòng ngủ.- Tầng cao thoáng mát, nhìn trực diện ra...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 28 m2, giá 1,68 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.68 tỷ 28 m2 60 triệu/m2
      Vị trí trung tâm TP Đà Nẵng.- Nằm trên giao lộ Trần Thị Lý và đường Trần Hưng Đạo nối Chương Dương... Bên bờ sông Hàn.- Cách cầu Rồng 3p di chuyển, cầu...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Vinpearl Condotel Đà Nẵng, 52 m2, thỏa thuận tại Sơn Trà

      Thỏa thuận 52 m2
      căn hộ góc vip đẹp nhất toà, view trọn sông hàn, ngắm pháo hoa.đầy đủ nội thất theo tiêu chuẩn hotel 5*.Kênh đầu tư căn hộ chung cư cho thuê tốt...
      Dự án Vinpearl Condotel Đà Nẵng, Đường Ngô Quyền, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhà biệt thự 4 tầng, 378 m2, giá 27 tỷ tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      27 tỷ 378 m2 71,43 triệu/m2
      DT 378 mét vuông, ngang 15m.pháp lí chuẩn, công chứng ngay.Giá 27 tỉ có thỏa thuận chính chủ.Cần chuyển nhượng gấp siêu phẩm khu nghỉ dưỡng cao cấp...
      Đường Lê Văn Miến, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh biệt thự 5 tầng, 200 m2, giá 15 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      15 tỷ 200 m2 75 triệu/m2
      Sun Cosmo Residence Đà Nẵng - TP quốc tế - Giao lộ kim cương.+ CĐT: Tập đoàn Sun Group.+ Vị trí dự án: TTTP Đà Nẵng.+ pháp lí sở hữu lâu dài.+ Tư vấn thiết...

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 32 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Ngô Quyền - An Hải Tây - Sơn Trà - Đà Nẵng

      1.6 tỷ 32 m2 50 triệu/m2
      Thông tin dự án:- Tên dự án: Sun Cosmo Residence Đà Nẵng.- chủ đầu tư: Sun Group.- Vị trí: Ngay cầu Trần Thị Lý, Đà Nẵng giao với Ngô...
      Đường Ngô Quyền, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ cao cấp Azura, 1 phòng ngủ, 65 m2, giá rẻ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 65 m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ nội thất đầy đủ giá rất tốt.Vị trí MT sông, bên cạnh TTTM và các điểm du lịch check in nổi tiếng như...
      Dự án Azura, Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, hướng Đông - Bắc, giá 16 tr tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng

      16 triệu 45 m2 0,36 triệu/m2
      Chỉ Với từ 3,6 tr mỗi tháng sở hữu ngay chung cư ngay trung tâm TP Đà NẵngTổng giá từ 700 tr/căn - Trả góp mỗi tháng 3,6 trNH hỗ trợ vay tối đa...
      Dự án The Ori Garden, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
      Q
      Nguyễn Thị Như Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Vinpearl Condotel Đà Nẵng, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 52 m2 23,08 triệu/m2
      Kênh đầu tư chung cư cho thuê tốt nhất hiện nay.Đầu tư ngay chung cư tại dự án Vinpearl căn hộ du lịch Đà Nẵng, với nội thất theo tiêu chuẩn của hotel...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!