Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.039 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,85 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.85 tỷ 65 m2 43,85 triệu/m2
      - Chủ đi Mỹ cần bán nhanh căn hộ chung cư mặt biển Mỹ Khê, Đà Nẵng, top 6 bãi biển đẹp nhất hành tinh.- Dự án tọa lạc ngay lô góc 2 MT đường Dương Đình...
      Dự án À La Carte Hotel, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.8 tỷ 105 m2 45,72 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh căn hộ cao cấp view biển Mỹ Khê Đà Nẵng, thuộc P. Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- Vị trí nằm view trực diện bãi tắm T20 bao...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,6 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.6 tỷ 73 m2 21,92 triệu/m2
      NH dí nợ ra nhanh một căn view biển căn số 03 FPT Plaza giá sốc, bán lỗ 200tr. liên lạc: 0768 470 ***- Mã căn số 03 view Biển.- DT thông thuỷ: 73.3m2.-...
      Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      H
      Trần Thị Thúy Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà biệt thự 1 tầng, 90 m2, giá 6,67 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      6.67 tỷ 90 m2 74,07 triệu/m2
      SUN COSMO RESIDENCE ĐÀ NẴNG- TP quốc tế - Giao lộ kim cương.+ CĐT : Tập Đoàn SUN GROUP+ Vị trí dự án : trung tâm TP Đà Nẵng+ pháp lí sở hữu lâu dài+ Tư...
      Dự án Sun Premier Condotel Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Vinpearl Condotel Đà Nẵng, 1 phòng ngủ, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 51 m2 33,14 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán gấp chung cư Vinpearl Đà Nẵng giá mềm nhất dự án.Thiết kế 1 PN, 1 phòng khách.giá: 1,69 tỉ bao phí sang tên.DTTT: 51 mét ...
      Dự án Vinpearl Condotel Đà Nẵng, Đường Ngô Quyền, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 85 m2 16,48 triệu/m2
      chào bán chính thức giỏ hàng mới nhất FPT Plaza 2 nhiều vị trí đẹp và chính sách cực hấp dẫn- Nhiều căn hộ góc tầng cao view đẹp, hướng 4 phía với tầm...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu biệt thự Fusion Maia Resort, 2 tầng, 490 m2, giá 23,33 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      23.34 tỷ 490 m2 47,62 triệu/m2
      Cắt lỗ biệt thự 2 PN Fusion Resort Villas Đà Nẵng, 500 m2, hồ bơi riêng. gọi ngay 0903 407 ***CHuyên căn biệt thự Đà Nẵng)-------Villa nằm trong chuỗi...
      Dự án Fusion Maia Resort, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu căn liền kề Biệt thự nghỉ dưỡng Vinpearl Premium Đà Nẵng, giá 14 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      14 tỷ 500 m2 28 triệu/m2
      biệt thự có 3 PN, view hồ rộng và đẹp rất sát biển.DT: 500m2.Đã có sổ lâu dài.giá giảm hơn so với giá gốc.giá TT: 14 tỉ bao phí sang tên.LN Vin trả 6...
      Dự án Vinpearl Premium Đà Nẵng, Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ La Paz Tower, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 3 tỷ tại Hải Châu - Đà Nẵng

      3 tỷ 93 m2 32,26 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 38 Nguyễn Chí Thanh, Hải Châu, Đà Nẵng. Trung Tâm Hải Châu.giá 3 tỉ còn thỏa thuận.- Sẵn sổ công chứng ngay.- DT: 92.8 mét ...
      Dự án La Paz Tower, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng
      T
      Nguyễn Thị Thùy Trâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà lk Khu biệt thự Làng Châu Âu Đà Nẵng , 3 tầng, giá 10 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Euro Village đường Bằng Lăng thuộc khu dân cư Euro Village đường Trần Hưng Đạo, Q. Sơn Trà, Đà Nẵng. DT đất 100m2, DTSD 220m2. Nhà 3...
      Dự án Euro Village, Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn liền kề 3 tầng, 300 m2, giá 12 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Sơn Trà - Đà Nẵng

      12 tỷ 300 m2 40 triệu/m2
      - 100 phần trăm đất căn biệt thự siêu đẹp, ngang 15m x 20m rất vuông vắn, MT to thoáng với vỉa hè 4m, đường 7m5- View thung lũng toàn cảnh 180 độ,...
      Đường Nguyễn Tuấn Thiện, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 180 m2, giá 14,2 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      14.2 tỷ 180 m2 78,89 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn biệt thự MT đường Tân Phú 1, thuộc Sơn Trà, Đà Nẵng. Vị trí đẹp cách biển chỉ 200m, DT đất: 10x18=180 mét vuông, hướng Nam, nhà...
      Đường Tân Phú 1, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà biệt thự Khu biệt thự Làng Châu Âu Đà Nẵng , 3 tầng, giá 10 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Euro Village - vị trí đắc địa ngay chân cầu Thị Lý, khu căn biệt thự cao cấp, an ninh ngay trung tâm TP.DT đất: 100m2, hướng Tây.Nhà...
      Dự án Euro Village, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, thỏa thuận tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 83 m2
      - Chính chủ cần sang nhượng căn hộ chung cư cao cấp 2 phòng ngủ tầng 25 dự án The Sang Residence - view trực diện biển Mỹ Khê Đà Nẵng.- Thông tin...

      Bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 16 triệu tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng

      16 triệu 45 m2 0,36 triệu/m2
      căn hộ chung cư Nhật Bản giá cực rẻ thị trường Đà NẵngChỉ với 220tr sở hữu ngay căn hộ chung cư xinh xẻo tại Đà Nẵng, trả góp hằng tháng chỉ...
      Dự án The Ori Garden, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
      Q
      Nguyễn Thị Như Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 80 m2, thỏa thuận tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 80 m2
      * Thông tin chung cư:Dự án The 6Nature Đà Nẵng.- DT: 80 mét vuông.- chung cư 2 PN - 2 vệ sinh - 2 logia hướng biển và sông Hàn.- Là chung cư đẹp...
      Dự án The 6Nature Đà Nẵng, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 30 m2, hướng Đông, giá 1,77 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.77 tỷ 30 m2 59 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ chung cư cao cấp view Sông Hàn giá chỉ 1.77 tỉ.Vị trí: Cầu Trần Thị Lý ngay tại giao lộ nối liền 3 Q., Hải Châu, Q. Sơn Trà và Q. Ngũ...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 5 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Hải Châu - Đà Nẵng

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      Vị trí: Sở hữu 3 MT đường Bạch Đằng, Bình Minh 5 và Trần Văn Trứ. Trong đó tuyến đường Bạch Đằng là một trong những tuyến đường huyết mạch của TP, chạy dọc...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!