Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.039 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.7 tỷ 82 m2 45,13 triệu/m2
      Sở hữu căn hộ chung cư 5* view biển Mỹ Khê - Đà Nẵng.- pháp lí sở hữu lâu dài.- nội thất xịn xò nhất trên thị trường căn hộ chung cư tại Đà Nẵng...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 336 m2, giá tốt tại Phường Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 336 m2
      - DT: 15 * 23 (m) hoặc lớn hơn tùy căn.- DTXD: 336 - 410 (m2).- Vị trí: Trục đường biển Võ Nguyên Giáp - Đà Nẵng vào ~ 800m là khu Compound Biệt Lập.- Phù...
      Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn liền kề Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, giá 15 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      15 tỷ 200 m2 75 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 3 tầng cực đẹp, nội thất đầy đủ ngoại nhập Lê Hữu Khánh, Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Nam Việt Á, 200  mét vuông giá chỉ 15 tỉ;- DT...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Lê Hữu Khánh, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán căn liền kề Khu đô thị Hòa Quý, 3 tầng, 150 m2, giá 10 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      10 tỷ 150 m2 66,67 triệu/m2
      VP BDS MTC: mở bán biệt thự mini đầy đủ nội thất gỗ xin xò. Giá rẻ.Vị trí: Nằm KĐT ven sông NHX Hòa Quý. Ngũ Hành Sơn sát sông. Khu căn biệt thự nhà...
      Dự án Hòa Quý City, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán liền kề, biệt thự Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, giá tốt tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 216 m2
      Chính chủ bán biệt thự nhà vườn FPT Complex City Da Nang Cắt lỗ 500tr.DT: 9 x 24 (216m2).Đường: 7m5, Lề 3m.+ Mật Độ Xây dựng 70 phần trăm.+ Xây dựng...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Khánh Trường - Chuyên Fpt Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Bán liền kề, biệt thự 7 tầng, 100 m2, giá tốt tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 100 m2
      liên hệ ngay đặt chỗ thiện chí dự án Sun Cosmo Trần Thị Lý: 0833 259 *** - Mr. An (Quản Lý Dự Án).Những chi tiết độc bản chỉ có tại đây.- Toạ lạc tại khu...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn chung cư 35 m2, hướng Đông - Bắc, giá 1,8 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.8 tỷ 35 m2 51,43 triệu/m2
      Sun Group trở lại Đà Nẵng với dự án Sun Cosmo Residence Da Nang " TP quốc tế - giao lộ hoàng kim".Sun Cosmo Residence Da Nang tổ hợp năng động ven sông Hàn,...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Đà Nẵng Plaza, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận Hải Châu

      4.7 tỷ 120 m2 39,17 triệu/m2
      *** chính chủ cần chuyển nhượng chung cư Vip Khối A Đà Nẵng Plaza - tầng 4 - đc:06 Nguyễn Du.- DT:120 mét vuông, có tổng cộng 3 phòng ngủ -...
      Dự án Đà Nẵng Plaza, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Căn hộ Hiyori Garden Tower, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 67 m2 47,77 triệu/m2
      Cần bán các vị trí sau.Hướng Nam giá 3.2 tỉ.Hướng Bắc giá 3.3 tỉ.Hướng Nam đầy đủ nội thất đẹp giá 3.5 tỉ.căn hộ góc giá 3.8 tỉ.
      Dự án Hiyori Garden Tower, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.7 tỷ 82 m2 45,13 triệu/m2
      5 CĂN VIEW BIỂN CUỐI CÙNG - NGẬP TRÀN CK ƯU ĐÃI CỦA chủ đầu tưcăn hộ chung cư cao cấp Đà Nẵng- trực diện biển Mỹ Khê - bìa đỏ LÂU DÀI** Mở giỏ hàng...
      Dự án The Sang Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu căn liền kề 3 tầng, 427 m2, giá 12 tỷ tại Đường Hoàng Sa - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      12 tỷ 427 m2 28,11 triệu/m2
      Bán căn biệt thự biển. Khu căn biệt thự cao cấp, ngay mặt biển riêng cực đẹp.Khu căn biệt thự đc xây dựng và hoàn thiện đồng bộ về cảnh quan cũng như...
      Đường Hoàng Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 300 m2, giá 16 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Sơn Trà - Đà Nẵng

      16 tỷ 300 m2 53,34 triệu/m2
      - Cần bán căn biệt thự đẹp đường Nguyễn Tuấn Thiện, Sơn Trà.- DT 300m2.- nội thất đầy đủ cao cấp.- Gồm 4 PN, 4  toilet, sân vườn rộng rãi.- Hồ bơi...
      Đường Nguyễn Tuấn Thiện, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 481 m2, thỏa thuận tại Phố Đỗ Nhuận - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 481 m2
      Bán căn biệt thự sân vườn MT 21, 23 Đỗ Nhuận, Đà Nẵng.Vip căn biệt thự sân vườn xinh xắn và sân vườn rất rộng.+ DT khu viên: 481 mét vuông...
      Phố Đỗ Nhuận, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Biệt thự nghỉ dưỡng Vinpearl Premium Đà Nẵng, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 420 m2 34,53 triệu/m2
      chính chủ cần tiền muốn bán ngay biệt thự Vinpearl Đà Nẵng giá siêu mềm nhất dự án.Thiết kế 3 ngủ, view hồ đẹp, thoáng.DT đất: 420 m2.giá: 14,5 tỉ bao...
      Dự án Vinpearl Premium Đà Nẵng, Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 955 triệu tại Liên Chiểu - Đà Nẵng

      955 triệu 49 m2 19,49 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư mặt biển - view biển trực tiếp - số căn hộ chung cư vip 11111.- Chỉ 955 tr bạn đã sở hữu ngay căn hộ chung cư thương...
      Dự án The Ori Garden, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay biệt thự 3 tầng, 420 m2, giá rẻ tại Đường Trường Sa - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 420 m2
      Bán căn biệt thự vườn 2,5 tầng, 3 PN, 420 mét vuông 2 MT, 1 mặt đường 20m5, 1 mặt kênh sinh thái, cạnh sông, cách biển 800m đối diện 2 sân Golf lớn...
      Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán biệt thự 2 tầng, 300 m2, giá 23,5 tỷ tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      23.5 tỷ 300 m2 78,34 triệu/m2
      Bán villa hồ bơi tại Đà Nẵng. đường Giáng Hương 9. Khu Euro villa 2 ( Hoà Xuân ).- Villa siêu sang, đẳng cấp, nhìn như du thuyền. - DT: 300m2. Ngang...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,73 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.73 tỷ 82 m2 45,49 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp The Sang Residence có vị trí đắc địa ngay trung tâm Q. Ngũ Hành Sơn, 2 ph đi bộ ra bãi tắm, tận hưởng trọn vẹn tiện ích 5* trên...
      Dự án The Sang Residence, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!