Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 0 m2
      - Chính chủ cần sang nhượng căn 2 phòng ngủ tầng 22 view Sông Hàn và trung tâm TP Đà Nẵng, dự án The Sang Residennce.- Thông tin căn 2 phòng ...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường Lê Ấm, hiện đại, song song đường 29/3, KĐT sinh thái Hòa Xuân + dt 100m2. + Tây Bắc + công năng: 3 PN, sân đỗ oto, nội thất hiện đại ...
      Đường Lê Ấm, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà lk 537 m2, giá 18 tỷ tại Đường Trường Sa - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      18 tỷ 537 m2 33,52 triệu/m2
      - Fusion Resort & Villas Đà Nẵng - Dự án căn biệt thự biển sở hữu SHR lâu dài, cơ hội mua đầu tư/an cư tốt nhất 2024 tại thị trường Đà Nẵng dành cho Quý...
      Dự án Fusion Resort & Villas Da Nang, Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh liền kề 3 tầng, 360 m2, giá 12 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      12 tỷ 360 m2 33,34 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự vừa xây 400m2 full hồ bơi sân vườn rộng , sẵn bìa đỏ lâu dài, cách bãi tắm biển 800m Vị trí : nằm trên tuyến đường biển tỉ đô...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 170 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 170 m2 61,77 triệu/m2
      15 tỉ giảm còn 10,5 tỉ cho Hàng hiếm mà giá lại sụp hầm, ngay sát sông Hàn , P. An Hải Tây , Q. Sơn TràDT : 170m2 ( 10 x 17 ) Đuoừng : 7,5m vỉa hè 4mVị trí...
      Đường Phan Huy Chú, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà lk 3 tầng, 350 m2, giá 12 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      12 tỷ 350 m2 34,29 triệu/m2
      * Giảm giá 30 phần trăm Chính chủ cần tiền bán giá rẻ biệt thự 350m công năng 4 PN. Nhận nhà ở ngay bìa đỏ lâu dài trao tay. Giá chỉ 12 tỉ/căn.-...
      Dự án Fusion Resort & Villas Da Nang, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà lk 2 tầng, 800 m2, giá tốt tại Phường Hòa Thuận Tây - Hải Châu - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 800 m2
      BÁN căn biệt thự SÂN VƯỜN TRUNG TÂM Q. HẢI CHÂU, ĐÀ NẴNG. + DT gần 800 mét vuông. Thiết kế 2 tầng đẹp, hiện đại có 4 PN Master, hồ bơi, nhà để xe...
      Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,1 tỷ tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.11 tỷ 51 m2 21,57 triệu/m2
      Chỉ còn 1,1 tỉ/căn view biển - CK lên đến 9,5 phần trăm - Tặng gói thiết kế nội thất.-------------------------Là tổ hợp căn hộ chung cư lớn nhất...
      Dự án The Ori Garden, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      mở bán đất khu tái định cư Bá Tùng GĐ 2 P. Hòa Quý Q. Ngũ Hành Sơn Đà Nẵng.Đường 5m5 lề 3m đất gần nhà sáng tác gần sông.DT 5x20m hướng Bắc. Khu vực đông...
      Đường Trung Hòa 5, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, hướng Đông, giá 3,8 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.8 tỷ 0 m2
      Độc quyền chung cư View sông Hàn tầng 24 căn 07 Panoma Sun Cosmo Residence Đà Nẵngchào bán độc quyền chung cư 07 tầng 24 View sông Hàn, Cầu Rồng, Cầu...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      K
      Nguyễn Hoàng Trọng Khánh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất 200 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 200 m2
      Bán cặp đất đảo vip.DT: 200m2.Tây Bắc.Trục thông.Đường Thanh Lương 15.Giá: Hơn 7 tỉ tý.
      Đường Thanh Lương 15, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất 179 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 179 m2 53,08 triệu/m2
      - Cần bán lô góc đường Diên Hồng, Hòa Xuân.- Vị trí đẹp, góc ngã tư.- Khu vực cư dân hiện hữu.- Đông Bắc và hướng Đông Nam.- DT: 179m2, ngang 9m x...
      Đường Diên Hồng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 118 m2 tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 118 m2
      Chính chủ định cư nước ngoài cần bán ngay lô góc MT đường Lý Thái TôngCách biển Nguyễn Tất Thành chỉ vài bước chânTrục đường lớn 15m thông dài, KD cực kỳ...
      Đường Lý Thái Tông, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán đất nền mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 0 m2
      mở bán miếng đất kiệt 6m thông đường Bùi Tá Hán, P. Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.Thích hợp mua xây căn hộ chung cư lưu trú.DT lớn: 195,4m2 ngang...
      Đường Bùi Tá Hán, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán căn hộ view trực diện biển Alacarte , căn góc 2 phòng ngủ tầng cao.

      6.2 tỷ 78 m2 79,49 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư view trực diện biển Alacarte , căn hộ góc 2 PN tầng cao.Hàng hiếm, cần bán căn hộ chung cư view trực diện biển Mỹ Khê.Vị trí :...
      Dự án À La Carte Hotel, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 250 m2, giá 30 tỷ tại Đường Ngô Quyền - Sơn Trà - Đà Nẵng

      30 tỷ 250 m2 120 triệu/m2
      Định cư tại TP.HCM nên gia đình tôi không có nhu cầu sử dụng biệt thự 3 tầng toạ lạc tại khu Euro Village 1 Làng Châu Âu ven sông Đà Nẵng - P. An Hải Tây -...
      Dự án Euro Village, Đường Ngô Quyền, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 170 m2, giá 12,5 tỷ tại Đường Trần Can - Thanh Khê - Đà Nẵng

      12.5 tỷ 170 m2 73,53 triệu/m2
      căn biệt thự TT ĐÀ NẴNG - THANH KHÊ- MT đường Trần Can - Đường 7m5- DT đất 170 mét vuông, ngang 10m- diện tích sử dụng 485 mét vuông, 3 ...
      Đường Trần Can, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà lk 2 tầng, 700 m2, thỏa thuận tại Phố Đặng Thái Thân - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 700 m2
      Cần Bán căn biệt thự sân vườn Q. Ngũ Hành Sơn Đà Nẵng.+ Giá bán gấp chỉ 18 tỉ có thỏa thuận.+ DT đất hơn 700m2, căn biệt thự thiết kế sang trọng,...
      Phố Đặng Thái Thân, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!