Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.2 tỷ 60 m2 53,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư view trực diện biển Fusion Suite 62m, sổ hồng riêng lâu dài, giá cực rẻ thị trường.căn hộ chung cư MT biển Mỹ Khê.Tên dự án:...
      Dự án Fusion Suites Da Nang Beach, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 9 m2 tại Đường Trường Sa - Mân Thái - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 9 m2
      Cần ra miếng đất 8000m - 9000 mét vuông, vị trí 2MT đường Hoàng Sa, ven biển Mân Thái, view biển cực xin.Giá đầu tư, có thỏa thuận thiện chí.Đất...
      Đường Trường Sa, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền mặt tiền 10m tại Đường Hồ Thấu - Mân Thái - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần ra 3 lô Hồ Thấu liên kế, Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng- đường 10m5 kẹp cống, ngang 15m, đường thông ra biển, DT: 79m2/ lô. 3 lô: 237,5m2 giá: thương ...
      Đường Hồ Thấu, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán đất nền 125 m2 tại Đường Đặng Vũ Hỷ - An Hải Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 125 m2 64 triệu/m2
      Chính chủ định cư nước ngoài bán nền đất MT đường Đặng Vũ HỷĐường 7m5 lề mỗi bên 4m đường rộng rãi thoáng mátGần khu phố tây KD sầm uất, cách biển chỉ...
      Đường Đặng Vũ Hỷ, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp mảnh đất 160 m2, mặt tiền 8m tại Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 160 m2 40,63 triệu/m2
      Bán đất MT Chu Huy Mân, Nại Hiên Đông, Sơn Trà gần đường Trần Thánh Tông.- DT: 160 (8X20) - Hướng: hướng Đông Bắc- Đường 2 làn xe rộng 30m. Vỉa hè: 4.5m-...
      Đường Chu Huy Mân, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 94 m2, hướng Tây - Bắc, giá 2 tỷ tại Quận Thanh Khê - Đà Nẵng

      2 tỷ 94 m2 21,28 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Hoàng Anh Gia Lai, Thanh Khê, Đà Nẵng.Để lại tất cả Nội thất:- 2  phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, giường ngủ, điều hòa,...
      Hoàng Anh Lakeview Residence, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, hướng Tây - Bắc, giá 4,2 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.2 tỷ 69 m2 60,87 triệu/m2
      ĐẲNG CẤP 10 CĂN NGOẠI GIAO SUNCOSMO VIEW SÔNG HÀN ĐÀ NẴNG Chỉ Với 1,6 tỉ - TT trong vòng 24 tháng CK lên Đến 19 phần trăm Tập Đoàn SUN GROUP Ra Mắt...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 1 m2 tại Đường Võ Chí Công - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 1 m2
      Vị trí: MT Võ Chí Công cung đường nối từ sân bay đến bãi biển Tân Trà về Hội An.nền đất có vị trí đắc địa ngay gần trung tâm tài chính, Công viên cùng khu...
      Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất 9 m2 tại Đường Hoàng Sa - Mân Thái - Sơn Trà - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 9 m2
      Cần ra miếng đất 8000m - 9000m2, vị trí 2MT đường Hoàng Sa, sát biển Mân Thái, view biển cực xin.Giá đầu tư, có thỏa thuận thiện chí.Đất thương mại ...
      Đường Hoàng Sa, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 70 m2 tại Đường Huy Cận - Hòa Cường Nam - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 70 m2 145,72 triệu/m2
      Toà căn hộ chung cư đường Huy Cận , Hoà Cường Nam , trung tâm Q. Hải Châu- Đường : 5,5m vỉa hè 2,5m sát góc Lê Thanh Nghị - DT : 70,2 mét vuông (...
      Đường Huy Cận, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất dự án hướng Tây - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán ĐẤT căn biệt thự VIEW SÔNG đường TÔN THẤT DƯƠNG KỴ- P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng.- block căn hộ: B2.3 LÔ 29, Sát góc Bùi Trang Chước.- Hướng:...
      Đường Tôn Thất Dương Kỵ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất 1 m2, mặt tiền 14m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 54 tỷ

      54 tỷ 1 m2 54000 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT đường Ngô Thì Nhậm, P Hòa Khánh Bắc, Q. Liên Chiểu. Đà Nẵng.Vị trí: Gần Công An Q. Liên Chiểu và Trục thông ra biển Nguyễn Tất Thành....
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán đất nền 135 m2, hướng Đông - Nam tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 135 m2
      chủ bán ngay lô góc 2 MT đường lớn 5m, các biển Đà Nẵng chỉ vài bước chân- Lô vuông vắn sạch đẹp, 2 MT thoáng có thể xây căn hộ chung cư, Homestay...
      Đường Hoàng Bình Chính, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp mảnh đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 0 m2
      Cần bán nền đất MT đường Hoà Minh 15, P. Hoà Minh, Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng.Vị trí: Gần đường Kinh Dương Vương và Hồ Tùng Mậu. sát biển Nguyễn Tất Thành và...
      Đường Hòa Minh 15, Phường Hòa Minh,Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      BÁN KHÁCH SẠN VIEW BIỂN MÂN THÁI, HIỆN TẠI ĐANG VẬN HÀNH TỐT, NỘI THẤT MỚI GIÁ CHỈ 29 TỶ

      29 tỷ 125 m2 232 triệu/m2
      hotel VIEW BIỂN KDL SẦM UẤT- Tổng 18 phòng tiêu chuẩn 4 sao( 13 phòng studi có bếp + 5 phòng ks tiêu chuẩn không bếp ) + 2 phòng massa + hồ bơi vô cực sân...
      Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phước Mỹ - Sơn Trà, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 80 m2 85,63 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đẹp kẹp cống đường An Cư, Phước Mỹ, Sơn Trà gần công viên Hồ Nghinh.- DT: 5x16=80m2. diện tích sử dụng: 187m2. Nhà kẹp cống.- Đường: 5m5....
      Đường An Cư, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 80 m2 tại Đường An Thượng 2 - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, giá 6 tỷ

      6 tỷ 80 m2 75 triệu/m2
      Nhà 2 tầng mới đẹp MT đường An Thượng 21, song song đường Châu Thị Vĩnh Tế, P. Mỹ An, Ngũ Hành Sơn.- Thiết kế 2 tầng kiên cố hiện đại, đầy đủ công năng gồm...
      Đường An Thượng 21, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt tiền 1 tầng, 180 m2, mặt tiền 9m tại Phường Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn, giá rẻ

      Thỏa thuận 180 m2
      Quý nhà đầu tư không nhìn nhầm đâu!? Có 1-0-2, bán đất tặng nhà c4, vị trí 4 MT đường thuộc khu Nam Việt Á, một trong những khu nhà giàu tại Đà Nẵng DT...
      Đường Trần Hữu Độ, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!