Thông tin mô tả
Bán
-
-
- Đường trước nhà: 5.5 m, vỉa hè: 3 m.
- 5 tầng + 1 hầm + 15
- Hướng Tây.
- Giá 37
- Đang cho thuê 100tr/th.
Giá: 37 Tỷ
Diện tích: 292 m2
Giá/m2: 126,71 Triệu/m2
744337
Mua bán
Bán
-
-
- Đường trước nhà: 5.5 m, vỉa hè: 3 m.
- 5 tầng + 1 hầm + 15
- Hướng Tây.
- Giá 37
- Đang cho thuê 100tr/th.
Anh Châu
Đường Hà Thị Thân, Phường An Hải Tây, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
10,9 tỷ
115 m2
Đường Trần Hưng Đạo & Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng
2 triệu
30 m2
Đường Dương Lâm, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
2,05 tỷ
53 m2
Đường Dương Lâm, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
2,5 tỷ
53 m2