Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh đất 102 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 102 m2 33,34 triệu/m2
      Công Ty Vidanang độc quyền mở bán nền đất biển Tân Trà - Ngũ Hành Sơn.Thuộc đường Kim Đồng - Tân Trà - Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn.Đoạn đầu đường gần với đường...
      Đường Kim Đồng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 100 m2 44 triệu/m2
      Hơn 120 mét vuông đường Nguyễn Phước Nguyên 7m5 lề 3m. Trung Tâm Đà Nẵng KDC sầm uất.KDC liền kế sân bay, phía sau bờ tường sân bay thoáng mát không...
      Đường Nguyễn Phước Nguyên, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Phú Mỹ An, 112 m2 tại Ngũ Hành Sơn, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 112 m2 29,47 triệu/m2
      Bán đất đường Vũ Văn Cẩn.106m2 hướng Tây B2.10 14 3tỷ500.112m2 hướng Đông B1.3A 18 3tỷ300.150m2 hướng Đông, Tây 5tỷ300.contact Ngôn 0977 189 ***
      Dự án Phú Mỹ An, Đường Vũ Văn Cẩn, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 90 m2 47,78 triệu/m2
      Đường 23m lề 3m.- DT: 90 mét vuông ngang 5m MT đường Bùi Hiển.Vị trí xung quanh:- Gần ủy ban nhân dân P. Hòa An, bến xe, trường học.- Tiện ích xung...
      Đường Bùi Hiển, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN mảnh đất CỒN DẦU 16 GẦN CẦU HOÀ XUÂN - DÂN TRÍ CAO - NHÀ CỬA SIÊU ĐẸP- mảnh đất nằm trên trục đường có nhà cửa rất đẹp, sang trọng, Dân...
      Đường Cồn Dầu 16, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất đường Nguyễn Hiến Lê vị trí đầu đường.- Tây Bắc, DT 100 mét vuông.- cư dân sầm uất an ninh đảm bảo. giá 3,6 tỉ.liên lạc...
      Đường Nguyễn Hiến Lê, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Nam cầu Nguyễn Tri Phương, 100 m2 , giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      Bán đất đường Bùi Thiện Ngộ tòa căn hộ B1.90 . Lô 83 - Hòa Xuân . - Q. Cẩm LệCẦN BÁN nền đất ĐƯỜNG BÙI THIỆN NGỘ - ĐỐI DIỆN tòa căn hộ BIỆT THƯ HÒA...
      Dự án Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 130 m2, mặt tiền 8m tại Ngũ Hành Sơn, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 130 m2 31,16 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất căn biệt thự mini FPT City Đà Nẵng cực đẹp.DT: 130 mét vuông (ngang 8m) hướng Đông mát mẻ.Vị trí: Đối diện Kênh sinh...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 102 m2, mặt tiền 6m , giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 102 m2 30,4 triệu/m2
      Chủ đang cần bán ngay mảnh đất đối diện cổng trường Đại học FPT Đà Nẵng. Vị trí sầm uất, lưu lượng sinh viên qua lại cao thuận lợi cho KD cho thuêNay...

      Cần bán nền đất Khu đô thị sinh thái Hòa Xuân, 100 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 100 m2 41,5 triệu/m2
      Đất đẹp đảo vip Hoà Xuân - Đà Nẵng.Chính chủ gửi bán đất đảo vip - các lô Trung Lương.- Trung Lương 17: B1.17 Lô 8x, 4.2 tỉ (sạch) hướng TB.- Trung Lương...
      Dự án Dream Home, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 148 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 148 m2 30,41 triệu/m2
      mở bán lô căn biệt thự khu Điện Âm - Hoà Quý - Ngũ Hành Sơn.Cách Minh Mạng 50, miếng đất đối diện công viên. Nằm Chân Cầu Khuê Đông, nối liền dự án...
      Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 128 m2, mặt tiền 7m , giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 128 m2 33,21 triệu/m2
      Lô góc đẹp 128 mét vuông, 7.5x17m.Ngay cổng KĐT FPT.2 mặt đường 7m5 hướng Tây Nam.giá 4tỷ250.hotline 0977 189 ***

      Bán đất nền 90 m2, hướng Đông - Bắc tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 90 m2 35 triệu/m2
      Bán đất đường Đinh Đức Thiện, đường 7,5m, sát Hoàng Thị Loan, gần ngã 4 Hồ Tùng Mậu, vị trí đẹp, giá rẻ 4/2023.- Số lô: B2.2B - xx.- DT: 5 x 18m...
      Đường Đinh Đức Thiện, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 144 m2, mặt tiền 6m , giá 3,17 tỷ

      3.17 tỷ 144 m2 22 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất đẹp KĐT Công nghệ FPT Đà Nẵng.DT: 144m2 rất thuận tiện xây nhà sân vườn.Đường QH 7.5m rộng rãi, thoáng mát.Gần trường, khu an...
      C
      Long Bđs Thành Tín - Chuyên Fpt City Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 144 m2, mặt tiền 6m , giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 144 m2 22,92 triệu/m2
      Cần bán lô 144m2 (6m x 24m) Phân khu V1, KĐT FPT Đà NẵngĐường: 7m5 vỉa hè 3mKề góc Giá: 3 tỉ 300 đã có bìa đỏHướng Đông sạch đẹp 1 lô duy nhất của thị...

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 144 m2, mặt tiền 6m , giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 144 m2 22,16 triệu/m2
      Chủ đang kẹt tiền cần thanh lý nhanh nền đất tâm huyết mua để dành sau này cho con.Đất sạch đẹp, không vướng cống tủ.DT 144 mét vuông ngang 6m Đường...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị Lakeside Palace, 125 m2, mặt tiền 5m , giá 3,02 tỷ

      3.02 tỷ 125 m2 24,16 triệu/m2
      Mình vừa bán giúp chủ miếng đất nên còn 1 lô chủ gởi bán nốt để mua nhà dưới trung tâm cho thuê.Lô đường 10,5m (lề 5m), đường cực rộng và thoáng.miếng đất...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán đất nền 90 m2 tại Đường Trần Quý Khoách - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán gấp nên hạ giá lần cuối.MT Trần Quý Khoách, Liên Chiểu.DT 90m2 đường 5.5m lề 3m.Có dãy trọ đang cho thuê dòng tiền ổn định hàng tháng giá...
      Đường Trần Quý Khoách, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Đà Nẵng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.