Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nền đất Khu đô thị Nam cầu Nguyễn Tri Phương, 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận Cẩm Lệ, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 100 m2 34,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp miếng đất đẹp, đối diện công viên đường Đậu Quang Lĩnh:- DT 100 mét vuông, ngang 5m, Tây Bắc, nhìn ra công viên thoáng mát-...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 94 m2 tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 94 m2 36,71 triệu/m2
      Bán đất đường Trần Thúc Nhẫn, Hòa Xuân, Cẩm Lệ.- block căn hộ B1.2- DT: 93,6 mét vuông (ngang 5m).- Vị trí gần cầu Nguyễn Tri Phương, gần dự án sân...
      Đường Trần Thúc Nhẫn, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 130 m2, mặt tiền 8m , giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 130 m2 31,16 triệu/m2
      B3.99 lô 130 mét vuông, hướng đông ngang 8m giá 4,05 tỉ, bìa đỏ lâu dàihotline: 0905 889 ***+++++(------+++++(Nam Hà chuyên đất nền và căn hộ chung...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hòa Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Bán sp MT đường Thúc Tề.MT Thúc Tề đoạn đường 5,5m.DT: 100m2.Kích thước 4,5x 22,2.Giá: 4 tỉ.L/H: 0934 728 ***
      Đường Thúc Tề, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 1155 m2 tại Phường Hòa Nhơn - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 1155 m2 2,86 triệu/m2
      Bán 1.155 mét vuông đất vườn 250 mét vuông đất ở sông Túy Loan, Hòa Nhơn, Hòa Vang, Đà Nẵng, 3 tỉ 3.- Vị trí: Thôn Diêu Phong, xã Hòa Nhơn,...
      Đường Hoàng Văn Thái, Xã Hòa Nhơn, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 114 m2 tại Đường Hà Hồi - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 114 m2 43,86 triệu/m2
      Cần bán lô góc bán lô góc 2MT Hà Hồi và Phú Xuân 4, Hoà Minh, Liên Chiểu.Vị trí gần dãy nhà phố thương mại Hoàng Thị Loan.Gần BV, sát biển và các tiện...
      Đường Hà Hồi, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      P
      Trần Thị Hoài Phương Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền dự án 88 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 88 m2 51,14 triệu/m2
      MT Dũng Sĩ Thanh Khê, Đà Nẵng, đường 10m5 giá đầu tư chỉ hơn 4 tỉ.DT 87,5 mét vuông, rộng 5m, đất vuông vắn sạch đẹp.Con đường KD buôn bán sầm uất KD...
      Đường Dũng Sĩ Thanh Khê, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 95 m2 tại Ngũ Hành Sơn, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 95 m2 45,27 triệu/m2
      Bán lô Tuy Lý Vương sạch đẹp khu Nam Việt Á.Đường 7m5 lề 4m.Đông Bắc.DT 95 mét vuông (5x19m).Vị trí nền đất nằm đoạn giữa, xung quanh nhà cửa đông...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Tuy Lý Vương, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất dự án 72 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 72 m2 62,5 triệu/m2
      Dt 72.5m2Đường 5m5.Hướng hướng Đông Bắcbìa đỏ chính chủ.Gần trục đường lớn Đỗ Anh Hàn và Trần Nhân tông.cư dân văn minh, đầy đủ trường học, chợ, khu văn...
      Đường An Hải 7, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán đất dự án 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 90 m2 53,34 triệu/m2
      + DT 90m2, hướng Bắc.+ Đường 7m5 lề 5m.+ miếng đất nằm ven biển rất đẹp, vị trí thoáng phù hợp làm hotel, quy hoạch xây 9 tầng.+ Vị trí ven biển thông...
      Đường Võ Văn Đồng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường NGUYỄN HIẾN LÊ, đường thông.+ mảnh đất nằm trên đường thông dài.+ Song song đường lớn 29/3, giao nhau với đường Thái Văn Lung,+ Rất...
      Đường Nguyễn Hiến Lê, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà phố 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Tâm - Ngũ Hành Sơn, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 90 m2 45,56 triệu/m2
      Cần bán đất có sẵn nhà cấp 4, đường Lê Văn Tâm.Đường rộng 7,5m lề 4m, ven biển.Giá chỉ: 4,1 tỉ.DT đất 90 mét vuông ngang 5m.Cách biển đúng 300m.*...
      Đường Lê Văn Tâm, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 180 m2, mặt tiền 7m , giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 180 m2 23,34 triệu/m2
      mở bán nền căn biệt thự FPT DT lớn 180m2 KĐT FPT City - Đà Nẵng.Ngang 7,5 x dài 24m.Hướng chính Bắc.Đường 7m5, thông hai đầu đường lớn nhà phố thương ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 144 m2, mặt tiền 6m tại Quận Ngũ Hành Sơn, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 144 m2 22,57 triệu/m2
      Cần bán lô 144m2 KĐT FPT Đà Nẵng.- Ngang 6m dài 24m, thích hợp xây căn hộ chung cư cho thuê.- Giá chỉ: 3tỷ250.- call ngay em để nhận bảng báo giá mới...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      Kim Long City sở hữu vị trí đắc địa, ngay trung tâm hành chính Q. liên chiểu, kề BV ung bướu, gần các trường đại học, cách biển ng tất thành 200m.mở bán...
      Dự án Kim Long City khu F, Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 100 m2 37,5 triệu/m2
      Mình bán gấp nền đất đường Bùi Công Trừng , con đường vuông góc Lê Quảng Chí -Vị trí gàn đường Lê Quảng Chí -thuộc tòa căn hộ B1.35 -Dt 100 mét ...
      Đường Bùi Công Trừng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 105 m2 , giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 105 m2 40,96 triệu/m2
      mở bán mảnh đất ngay khu đô thị Nam Việt Á - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng.MT đường Trương Công Hy, đường 7m5. Vỉa hè mỗi bên 4m.giá: 4 tỉ 3DT: 105...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Trương Công Hy, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 100 m2 32,5 triệu/m2
      Cần bán miếng đất đường Đậu Quang Lĩnh, Hòa Xuân.+ miếng đất nằm đối diện dự án trường học, công viên.+ Đường thông dài, gần đường lớn, xung quanh có...
      Đường Đậu Quang Lĩnh, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Đà Nẵng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.