Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay đất Khu đô thị Phú Mỹ An, 150 m2, mặt tiền 7m tại Ngũ Hành Sơn, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 150 m2 27,67 triệu/m2
      Bán nền đất căn biệt thự đối diện cổng trường Quốc Tế Singapo Q. Ngũ Hành Sơn, Tp Đà Nẵng đường Vũng Trung 3.* Vị trí rất đẹp.* DT: 7.5x20m (150 mét...
      Dự án Phú Mỹ An, Đường Vùng Trung 3, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 143 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 143 m2 25,53 triệu/m2
      NH tăng LS không còn tiền TT cần bán nhanh đất kiệt ô tô 3m ở 368 đường Hoàng Diệu, kiệt thông tứ phương.DT: 143m2 - ngang 5.76m.Tây Bắc.DT lớn rất Phù...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường Huỳnh Ngọc Đủ, Đông Bắc Gần sông- Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.- Vị trí: B1.40, lên nhà số 12, Hướng: hướng Đông Bắc.- Khu rất sầm uất...
      Đường Huỳnh Ngọc Đủ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Huy Diễn - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Bán đất MT rẻ nhất tuyến đường Ngô Huy Diễn, Hoà Xuân.DT: 5x20 vuông vắn.Đường trước nhà 7m5.cư dân xây kín cả tuyến đường.Song song trục đường lớn Nguyễn...
      Đường Ngô Huy Diễn, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 84 m2 tại Đường Nguyễn Phước Thái - Hòa Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 84 m2 57,74 triệu/m2
      - bán ngay đất đường 7m5 Nguyễn Phước Thái, Thanh Khê, Đà Nẵng.- Đối diện công viên, bể bơi Thanh Khê, cực kỳ thoáng mát.- DT: 84,5m2 ngang 5m.- giá: 4.850...
      Đường Nguyễn Phước Thái, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền dự án 92 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 92 m2 36,96 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất MT đường Lâm Quang Thự, P. Hoà Minh, Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng.Vị trí: Sát chợ Kinh Dương Vương thuận tiện KD buôn bán.Đông Nam.Đường 5.5m...
      Đường Lâm Quang Thự, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 95 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 95 m2 39,48 triệu/m2
      8 lô liên kế cạnh ủy ban nhân dân Q. Liên Chiểu, đã có bìa đỏ.- Vị trí: Giao lộ đại lộ Nguyễn Sinh Sắc và Hoàng Thị Loan, ngay trung tâm hành chính...
      Dự án B Ocean Đà Nẵng, Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      Bán miếng đất đường Huỳnh Ngọc Đủ, Đông Bắc Gần sông- Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.- Vị trí: B1.40, lên nhà số 12, Hướng: hướng Đông Bắc.- Khu rất sầm uất...
      Đường Huỳnh Ngọc Đủ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp đất dự án Khu đô thị Kim Long City, 112 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 112 m2 31,7 triệu/m2
      bán ngay nền đất đường 6m MT Phú Xuân 2, Hòa Minh, Liên Chiểu.- Ngay TT hành chính Q. Liên Chiểu, gần các tuyến đường chính: Nguyễn Sinh Sắc, Hoàng Thị...
      Dự án Kim Long City, Đường Phú Xuân 2, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      H
      Phạm Thị Nguyên Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất nền Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 100 m2 , giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 100 m2 43,5 triệu/m2
      bán ngay nền đất MT đường Mỹ Đa Tây 7 - GĐ1 sát sông Hàn view nhìn qua công viên khu Nam Việt Á giá mềm ạ:- DT đất: 100 mét vuông (5x20)- Hướng:...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 180 m2, mặt tiền 7m , giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 180 m2 21,12 triệu/m2
      Chủ đang cần tiền bán ngay mảnh đất căn biệt thự khu FPT Đà Nẵng giá siêu rẻ.- Vị trí: Nằm cạnh trường đại học FPT, cư dân hiện hữu, tiện ích nội khu...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất dự án 125 m2, hướng Nam tại Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 125 m2 40 triệu/m2
      ***Chính chủ gửi bán nền đất siêu đẹp đường Nguyễn Trung Ngạn, Khuê Trung, Cẩm Lệ- DT: 125m2 (5m x 25m)- Hướng: Nam mát mẻ - Vị trí: nền đất toạ lạc tại...
      Đường Nguyễn Trung Ngạn, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 100 m2 , giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 100 m2 43,5 triệu/m2
      Bán lô Đa Phước 4 - sát sông, thuộc khu đô thị Nam Việt Á.Thông số như sau:- DT: 5x20=100m2.- Đường: 7m5, Lề: 4 m. Tây Bắc.- Lô nằm gần Anh Thơ, sạch...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Đa Phước 4, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 231 m2 tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 231 m2 18,62 triệu/m2
      Tôi cần sang nhượng mảnh đất tâm huyết dự án Gami Ecocharm, B3.29.12 thuộc GĐ3!!!Nếu ai từng tiềm hiểu về dự án Gami Ecocharm, thì đc biết đây là 1 dự án...
      Dự án Gami Eco Charm, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 190 m2 tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 190 m2 20 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất khu đô thị Gami Ecocharm Có sẵn móng nhà 3 tầng 3 MT.-----mở bán miếng đất MT đường 5m5 và 2 mặt công viên.DT: 190 mét...

      Bán gấp đất 130 m2, hướng Tây - Nam tại Phố Lê Trọng Tấn - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 130 m2 26,54 triệu/m2
      CẦN BÁN ĐẤT 2 MT LÊ TRỌNG TẤN , DT 130M2- Đất 2 MT Lê Trọng Tấn,--DT: 129m2, --Đường 5m5 ở phía sau, --Gần Quách Xân ngang 5m, nở hậu 5m21, dài 25m,--Hướng...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 1000 m2 tại Xã Hòa Phong - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 1000 m2 3,2 triệu/m2
      Cần bán đất làm nhà vườn: Huyện Hòa Vang-Tp Đà Nẵng1: DT 1350m2 có 200m2 đất ở có sẳn nhà vườn đẹp, vườn cây cảnh2: DT: 980m2 có 200m2 đất ở giá đầu tư đã...
      Đường 14G, Xã Hòa Phong, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu đất dự án Khu đô thị sinh thái Hòa Xuân, 100 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ, giá 3,29 tỷ

      3.29 tỷ 100 m2 32,9 triệu/m2
      Lô khu đô thị sinh thái ven sông Hoà Xuân đường Thanh Lương 12.DT: 100m2, 5x20m.Đường 7m5 lề 4m.Hướng: hướng Đông Bắc.Giá: 3,29 tỉ.
      Dự án Dream Home, Đường Thanh Lương 12, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Đà Nẵng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.